Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      - bán ngay miếng đất mặt ngõ Đường Láng, đầu ngã 4 sở, ngõ tương đối rộng sạch đẹp ba gác phóng thông ra Phố Thịnh Quang.- Vị trí căn hộ góc. Thửa...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr chủ ra nhanh cặp liên kế 300 mét vuông Vịnh An Hòa chỉ 1ty3 - view vịnh, ngay công viên, sát trục 33m - sẵn sổ.- Chủ đã cắt lỗ 500tr,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 117 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 117 m2 11 triệu/m2
      có 1 mảnh đất nền gần trường đại học FPT TP Hà Nội, sát khu cnc TP Hà Nội.nền thổ cư 100 phần trăm.Đất đã có hạ tầng đầy đủ, bìa đỏ riêng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 448 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 64,96 tỷ

      64.96 tỷ 448 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất căn biệt thự P. Bình An, Q. 2 (gần căn hộ Bộ Công An):- DT: 14x32m vuông vắn công nhận 448 mét vuông.- SHR chính chủ.-...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 51 m2, mặt tiền 4m tại Vạn Thắng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,26 triệu/m2
      Một lô duy nhất giá siêu mềm đất ở đô thị.Đất TTTP Nha Trang giá siêu mềm.Hẻm Hà Thanh - Ph. Vạn Thắng.Hẻm gần 4m oto tận đất.Cách đường 2 - 4 tầm 200m....
      Đường Hà Thanh, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Bán mảnh đất kiệt oto 4m ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.- DT: 80m²(5.1x16), nở hậu nhẹ. Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đẹp, giao thông...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư đường Song Hành, xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn.- Đường sá rộng rãi thông thoáng, thuận tiện di chuyển cách trung tâm thị trấn Hóc Môn chỉ...
      Đường Song Hành, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 101 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 101 m2 8,92 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi nhượng lại miếng đất ngay chợ Chiều, Tân Thạnh Đông, Củ ChiKhu vực đông đúc, sầm uất, thuận tiện sinh hoạt, KDĐất cao ráo, không mồ mả,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 300 m2 11,97 triệu/m2
      Giá rẻ như đất huyện. miếng đất MT Tự Đức, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng mà giá chỉ 12 tr/m2.- DT: 300m2 - ngang 15m (rất rộng rãi).- MT đường Tự Đức - đường nhựa...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 500 m2 7 triệu/m2
      Đất căn biệt thự MT biển Lý Sơn, vị trí tiềm năng. Thuộc quy hoạch đất ở, DT 12x 42m.
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 816 m2, mặt tiền 20m tại Đường Xuyên Á - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 816 m2 0,8 triệu/m2
      -Ông bà có để lại nền đất 816 mét vuông ,tọa lạc tại Thị Trấn Gò Dầu tỉnh Tây Ninh.Nhưng nay gia đình có việc nên muốn sang lại gấp nền đất này với...
      Đường Xuyên Á, Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      Dt: 5 x13= 65 mét vuông vuông đét( có thể cắt rộng hơn)Giá chào: 96tr/m có TL oto cách nhà nhỏ hơn 100 m ngõ xe ba gác chạy vòng quanhNhà gần đường...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 4 m2, mặt tiền 35m, hướng Tây - Bắc tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 4 m2 2750 triệu/m2
      Đất MT QL 55, Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận.Dt 3800m2 đất vườn. Vị trí đẹp. Mt dài 35m.Giá 11 tỉ.
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 91 m2 21,98 triệu/m2
      Đất P. Ngọc Hiệp Nha Trang.- DT: 91.4 mét vuông ngang 5m thổ cư toàn bộ.- Đường hiện trạng rộng hơn 3m.- Cách đường Lương Định Của chỉ 150m.Gần chợ,...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Điện Quang - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 590 triệu

      590 triệu 250 m2 2,36 triệu/m2
      🔥chào bán miếng đất MỚI TOANH CĂNG SỔ TRẢ TRƯỚC CHỈ VỚI 199 tr📍 Tiện ích: cư dân hiện hữu đông đúc, nằm trên trục đường bê tông 6m thông thoáng📍 DT:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Quang, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      bán gấp nền đất ngay KDC đường Liên P. Phú Nhuận, Phước Long B, Q. 9.Sổ sẵn.Thuận tiện ngay đường Liên P., gần đường đỗ xuân hợp, cao tốc Long Thành Dầu...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 200 m2 6,95 triệu/m2
      Đất nền sát biển thị trấn Liên Hương là một trong những điểm đầu tư sáng giá và là nơi an cư tốt nhất thị trường BĐS đầu năm 2023.Chỉ 1,39 tỉ sở hữu ngay...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Liên Hương, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 84 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất Bình Mỹ Center, đường Hà Duy Phiên.- DT: 7x12m, full thổ cư.- pháp lí SHR.* Vị trí: Đường Hà Duy Phiên, cách ủy ban...
      Dự án Bình Mỹ Center, Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!