Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường 10 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Cần bán đất nền trục thông huyết mạch đường Nguyễn Tất Thành, vị trí đắc địa nhất khu đô thị Golden Hills. Hạ tầng xung quanh hoàn thiện đẳng cấp, tiện...
      Đường 10, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 88 m2, mặt tiền 9m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 88 m2 90,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất vàng Nam Từ Liêm, phân lô, oto tránh, vỉa hè rộng KD, DT 88m2, MT 9m, gần đường Trịnh Văn Bô, Văn Tiến Dũng nối dài, cao đẳng...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 105 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 105 m2 16,39 triệu/m2
      Đường 10A khu dân cư Tân Đô, Đức Hòa, sát ngay đầu cổng khu dân cư.block căn hộ A, 6x 17,5 =105  mét vuông.Giá chốt 1 tỉ 720 tr.
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 125 m2 18,4 triệu/m2
      Cần bán một số lô tại dự án TNR Yên Bái.Đất nền TP Yên Bái! Tiềm năng tăng trưởng cao (Cơ hội X2, X3 sau vài năm).- Đầu tư chỉ từ 700tr.Vị trí: MT đường Âu...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 288 m2, mặt tiền 11m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 288 m2 15 triệu/m2
      Sàn giao dịch BĐS Chung Anh - chi nhánh Hoành Bồ bán nhiều ô đất dự án Làng Bang - P. Hoành Bồ - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh.DT từ 88m đến 600m.pháp lí: hợp ...
      Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2177 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 267 tr

      267 triệu 2177 m2 0,13 triệu/m2
      Trả trước 80 TRIÊU, mỗi tháng GÓP 13 tr không LS (tổng 267tr)12 tháng sau KH sẽ cầm trong tay sổ hồng riêng 2177m2 đất vườn xã sông luỹ, bắc bìnhGần cư ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 172 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 172 m2
      Do cần tiền gấp, nên chủ gửi bán lại miếng đất siêu víp Vị trí miếng đất nằm trong KĐT Tấn Đức Center Park- Z131 KĐT có CV và hồ điều hòa duy nhất tại Phổ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán gấp đất nền dự án 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      * Nhượng đất Hà Đô Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức, đường 40m Trương Văn Bang, giá đầu tư.- DT: 8m x 20m.- Đường: 40m.- pháp lí: HĐ.- Giá: 300tr/m2.
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 525 m2, mặt tiền 15m , giá 18,38 tỷ

      18.38 tỷ 525 m2 35 triệu/m2
      mở bán đất căn biệt thự KĐT sinh thái ven sông Hoà Xuân, MT đường Nguyễn Đình Thi và mặt sau view sông Đô Toả, nhìn sang Đảo Kim Cương.- DT 525m2...
      Dự án Dream Home, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - oto tránh, dừng, đỗ 20m - xây căn hộ mini, hoặc vừa ở vừa KD hết ý.Mô tả:- Vị trí nhà đất nằm ở mặt ngõ thông Phạm Văn Đồng sang Nguyễn Khả...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 65 m2 12,77 triệu/m2
      Chủ gửi bán khu đất đường nhánh Đỗ Văn Dậy, xã Tân Hiệp huyện Hóc Môn. Gần đoạn nhà máy nước. Giá chỉ 830 tr. DT đất công nhận 65m2. Xung quanh cư dân...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      Ra hàng 2 ô siêu đẹp ASC Móng Cái, giá chỉ 2x(cấp 1) đỉnh sóng 36 tr đón sóng Vin chắc thắng.Vị trí trung tâm Móng Cái - Ngay gần Vingroup Móng Cái đã hiện...
      Dự án ASC Móng Cái, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền The Boat Club Residences, 180 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,74 tỷ

      7.74 tỷ 180 m2 43 triệu/m2
      -Chủ đất cần bán ngay nền đất nằm trong khu DL BCR, giá cực tốt -DT :180m2 - KDC BCR quy hoạch đồng bộ đã hoàn chỉnh về hạ tầng giao thông, điện, ...
      Dự án The Boat Club Residences, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 455 triệu

      455 triệu 150 m2 3,04 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 1421 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1.95 tỷ

      1.95 tỷ 1421 m2 1,38 triệu/m2
      Mặt tiền 6 mThông tin mô tảBán đất: Lô B Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh.DT: 132,3  mét vuông (thổ cư), còn lại đất trồng cây hàng...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 21995 m2 tại Thắng Hải - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 110 tỷ

      110 tỷ 21995 m2 5,01 triệu/m2
      Bán đất lớn MT QL 55, thôn Bàu Giêng, xã Thắng Hải Hàm Tân.- DT: 21995.1 mét vuông.- Giá: 110 tỉ.- Đất đã có quyết định thành lập trạm dừng chân Phan...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Thắng Hải, Hàm Tân, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!