Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      chào bán 22 nền khu dân cư Lê Quang Định P1 Gò Vấp. Giá chủ đầu tư đợt đầu 2 tỉ 5 - 80m2. CK cao.- Giá TT CDT 2 tỉ 500 - 80m.- Cách Đường Phạm Văn Đồng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 15m tại 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán lô 100 mét vuông full thổ cư, sổ riêng ngay đường 3/2 TP Vũng Tàu, SHR, 1.4 tỉ- Cần bán lô 100m (5x20m) , P. 10, TP Vũng Tàu.- Điện âm nước...
      Đường 3/2, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 360 m2 tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 360 m2 8,2 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất căn biệt thự 360 mét vuông MT đường N8 Mỹ Phước 4.DT: 360 mét vuông (12x 30m).giá: 2 tỉ 950tr.gọi ngay: 0901 173...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N8, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 50 m2 tại Đường 16 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cưDT: 50 mét vuông (5x10), không quy hoạch, sổ riêngSổ vuông, hẻm xe hơiGần trường Trung học phổ thông Linh trung, đại học...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí cần bán ngay mảnh đất 60m - Ngay sát khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc - gần mặt đường Tỉnh Lộ 420 đang mở rộng 24m.- Khu đất Ngay sát bờ hồ...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT QL21A, trung tâm Cốc Thôn, trục chính QL đi Hòa Bình, gần sân golf Kim Bảng giá 45tr/ mét vuông.- Vị trí đắc địa: Trung tâm...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Tổng hợp một số mảnh đất đẹp (đã sàn lọc giá và vị trí đẹp) Đặng Thuỳ Trâm p13, BT( sát đại học Văn Lang ) hiện chính chủ đang bán4.2m x 24m 10 tỉ 4m...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền Khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia, 80 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Nam KDC Trần Anh.DT 80 mét vuông sổ hồng.nền thổ cư.sổ hồng.Giá 1 tỉ 150 tr.Đường 10m đường nhựa.Khu đông cư dân.anh/chị quan...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 84 m2 30,5 triệu/m2
      Hàng mới Trục chính Đan Kim chỉ nhỉnh 2 tỉ đường đang mở rộng mời các NĐT nhanh tay.DT: 84m2.Tiện ích:Xung quanh hàng xóm văn minh, thân thiện.Cách 200m ra...
      Đường 379, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Thanh Yến Residence, 100 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      * Chính Chủ bán KDC Thanh Yến residence.- Vị trí: MT Tỉnh Lộ 832, xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An.- Tiện ích nội khu:Trường mẫu giáo Nhựt Chánh 50m.trường ...
      Dự án Thanh Yến Residence, Đường Tỉnh lộ 832, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 180 m2, mặt tiền 20m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 180 m2 13,28 triệu/m2
      Bán đất ở, SHR chính chủ 180m2, MT đường oto (5m5) Khánh Sơn 1 (cách Nam Cao vào 100m). Tặng nhà cấp 4 xây kiểu căn biệt thự Thái, rất đẹp (72m2, 02...
      Đường Khánh Sơn 1, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 55m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Giá chỉ từ 1 tỉ 199tr đưa trước 480tr nhận sổ ngay sang tên công chứng ngay trong ngày trả góp đến 20 năm.DT đất: 80 mét vuông ngang 5.5m dài 15m...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 516 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 516 m2
      DT: 516 mét vuông - 100 mét vuông đất ở.Sổ có sẵn sang tên trong ngày, pháp lý rõ ràng.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.miếng ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền Khu dân cư phố chợ Điện Thắng Trung, 170 m2, mặt tiền 10m , giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 170 m2 11,18 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp để xoay việc cá nhân, bán ngay miếng đất nền khu phố chợ Thanh Quýt, P. Điện Thắng Trung.Lô góc 2 MT, MT trước là đường nhựa 6m, lề 3m...
      Dự án Phố chợ Điện Thắng Trung, Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô đường 10, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.DT 100m2 giá 4tỷ9 giá thấp hơn xung quanh nên không thỏa thuận.Đường 10m ô tô quây đầu thoải...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 126 m2 12,31 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất băng 1 xã Đồng Trung Thanh Thủy Phú Thọ, 126 mét vuông quay trục đường tỉnh 317 giá 1,55 tỉ (giá đất dân đối diện bên đường...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu lô đất nền 211 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 690 tr

      690 triệu 211 m2 3,28 triệu/m2
      Em còn 1 mảnh đất nền ven Nha Trang xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh gần cụm công nghiệp Sông Cầu chỉ cách hương lộ 62 chưa đến 50 mét.SHR công chứng ngay.DT...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      - bán ngay lô đất ngang 5 dài hơn 18m tổng 90m, công nhận đủ.- Đường lớn rộng hơn 5m, thông nhiều hướng đi lại thuận tiện, đi ra QL 22 chỉ 5 ph xe...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!