Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 763 m2, hướng Bắc tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,63 tỷ

      7.63 tỷ 763 m2 10 triệu/m2
      Bán đất KQH Măng Lin - P. 7 - Đà Lạt.DT: 763,18m2 (có 300m đất xây dựng).Đường quy hoạch 4m.Thích hợp đầu tư dài hạn.Giá: 10tr/ 1m2.gọi ngay: 0387 878 ***
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 602 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 602 m2 24,92 triệu/m2
      Bán mảnh đất 03 MT Biển Dốc Lết, Ninh Hòa, Khánh Hòa.- DT: 602 mét vuông ngang MT biển 17m nở hậu.Trong đó có 200 mét vuông đất ONT. Còn lại...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 62 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 62 m2 129,04 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá siêu mềm đầu tư HXT thông đường Đặng Thùy Trâm thông Bình Lợi, P13, Bình Thạnh.DT: 4m x16m.CN: 62 mét vuông, vuông vắn.- HXT...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền An Phú An Khánh giá mềm cho mọi nhà...DT 4x20m SHR giá 165trDT 5x20m SHR giá 190trDT 12x16m SHR giá 176trDT 10x20m SHR giá 176trNhàDt...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      Cần bán ngay đất ở Suối Cái, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.DT: 70m2 (4x17,5m), thổ cư 100 phần trăm.* Giấy tờ pháp lí rõ ràng, sổ hồng, sang tên công ...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 13m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 2 m2 140000 triệu/m2
      Bán đất xây cao tầng MT 161 trần não P. Bình An Q2 Dt2200 mét vuông chỉ 280tr/ mét vuông Luyến 0909 039 ***- Vị trí 161 Trần Não, P. Bình An, Q....
      161, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 96 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 96 m2 60 triệu/m2
      96m2, đất dịch vụ đô thị an thượng , bán gấp trong tuần , Giá công khai chuẩn 60 tr/m2 Ace đầu tư mạnh rạn alo em 0945 486 ***
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 530 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 530 m2 12,27 triệu/m2
      Bán đất đường Huỳnh Thúc Kháng, Diện Toàn, Diên Khánh, Nha Trang.- DT : 530m (ngang 10m) có 100m thổ cư.- Vị Trí : gần Võ Nguyên Giáp giao với trục đường...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần tiền gấp bán nền đất tâm huyết đường Lê Sỹ - trục đường KD sầm uất ngay sát đường 29/3- Chỉ 1 lô giá mềm duy nhất trên thị trường- DT nền ...
      Đường Lê Sỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 162 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 162 m2 185,19 triệu/m2
      Bán đất ô góc trục đường đôi tỉnh uỷ - Hồng Hà - Tp. Hạ Long.DT 162m2 ngang 7m nở hậu 12m.Tây Bắc - hướng Đông Bắc.Nằm trên trục đường đôi Lê Thanh...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 155 m2, mặt tiền 60m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 155 m2 7,1 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền xả lỗ giảm giá mạnh 400tr từ 1tỷ5 xuống còn 1tỷ1.Cần bán 5 miếng đất liên kế full thổ cư MT DT769 lộ giới 60m. Đường ô tô tới đất. Cách cổng...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1.88 tỷ

      1.88 tỷ 100 m2 18,8 triệu/m2
      Bán nền Khang Thịnh KT1-11-05 thuộc KĐT Biên Hòa New City trục đường thương mai 15m kết nối với các khu Mỹ An , Vĩnh Qúy, Phú Gia.- DT:5x20=100 mét ...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 154 m2 tại Xã Cẩm La - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 154 m2 24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán ô Cái Hăm - Cẩm La.DT: 154m2. MT 7m.Trục chính, KD tốt.Gần UB, trường học cư dân đông đúc.hotline: 0916 145 ***
      Xã Cẩm La, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Ngay MT đường ĐT824 - Đối diện TP tri thức.TT chỉ 999tr - còn lại ân hạn gốc 54 tháng.--------------------------------Vị trí vàng: Cách TPTP.HCM 25 ph.Ngay...
      Dự án King Mall (An Nông 7), Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 348 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 348 m2 10,35 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn cần bán nền đất MT QL 20, thị trấn Di Linh, huyện Di Linh, tỉnh Lâm Đồng.+ DT 348,5m2 ngang 6,2m.+ Giá 3,6 tỉ.+ pháp lí: sổ hồng riêng...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 480 m2, mặt tiền 20m tại Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 480 m2 40 triệu/m2
      sang nhượng 480 mét vuông đất thương mại dịch vụ mặt đường Ngọc Hồi, cạnh khu công nghiệp Ngọc Hồi.MT 17 mét.Trên đất đã có xưởng 400 mét ...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất nền 86 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 86 m2 21,98 triệu/m2
      Cần bán đất đấu giá Mễ Sở sát Vành đai 4 giá cực hấp dẫn chỉ 1 tỉ 890 tr sở hữu ngay sổ hồng riêng cất két.Vị trí: Hoàng Trạch - Mễ Sở - Văn Giang - Hưng...
      Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 115 m2 45 triệu/m2
      Siêu phẩm.- mảnh đất 115m2 - Ngang: 4,4m, đường 28m.- Dọn mặt bằng xong mảnh đất đẹp như tranh. 2 mặt đường.- Phía trước MT là mặt đường Máng Nước, An...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!