Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 65 m2 11,54 triệu/m2
      Hiện tại em Hà đang có sẵn nhiều hàng chính chủ gửi bán tại Hoà Lạc các xã Tân Xã, Bình Yên, Hạ Bằng, Lại Thượng giá từ 750tr/lô.Tất cả đất đều full thổ cư...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Lộc An, 100 m2, mặt tiền 45m tại Huyện Long Thành, giá 980 triệu

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất cách sân bay 5 ph đi xe đạp. Ngay cổng KCN CNC Difico Tín Nghĩa, bán kính 2 kilomet có đầy đủ tiện ích xung quanh chợ,...
      Dự án Khu nhà ở Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, hướng Tây - Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 150 m2 9,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Mỹ Phước 4, Cách ủy ban nhân dân Thới Hoà khoảng 800m, đầu tư sinh LN..!DT: 5x30m, full thổ cư.Đường N14 KDC.giá: 1,42 tỉ.Trân trọng!
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư P. Tân Hiệp, nở hậu, hẻm ô tô. DT 78m2, cách đường chính vài mét. miếng đất đẹp thích hợp để đầu tư hoặc xây dựng. giá còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Mình cần bán miếng đất đấu giá khu Võ Thị Sáu, đường nhựa 11m, nhà ở sát nhau, KDC, hướng nhìn xuống Phố.- DT: 5 x 20m.- Giá: 2,2 tỉ.- Hướng: Bắc.- Thổ...
      Khu Võ Thị Sáu, Đường Trần Quý Cáp, Phường Tân Lập, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền bán nhanh 3 thửa đất lô 20C Lê Hồng Phong.DT 60m2 (4x15m x 3) lại liền nhau rất đẹp để làm hotel, nhà xây KD,...Lợi thế ngay khu phân lô...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuy Xá - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 57 m2 15,79 triệu/m2
      siêu hiếm đất vị trí KD chỉ từ 8xx tr/lô.Chính chủ bán 2 mảnh đất đẹp, đất ven đô thành phố Hà Nội tại xã Xuy Xá, H. Mỹ Đức, TP. thành phố Hà ...
      Xã Xuy Xá, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      Cần tiền bán nền đất A84 63m2 MB934 đã có sổ chính chủ, khu vực hạ tầng đầy đủ, cư dân về ở xây dựng nhiều.Gần siêu thị lớn BigC, giáp các dự án lớn của...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng nền đất 4 m2, mặt tiền 54m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 4 m2 807,5 triệu/m2
      Ngộp! Xã Lỗ vốn!Bán 3.8 sào đường Số 21 Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng - 54m MT đường có thể tách lô.- DT: 3816 mét vuông (54m MT đường).- Đất vuông...
      Đường Số 21, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 157 m2 8,29 triệu/m2
      Cần tiền trả lãi NH tôi cần bán nhanh 1 lô hướng ra Vịnh nhìn ra Công Viên mát mẻ, giá thấp hơn thị trường 300 tr. contact 0795 669 ***- Xung quanh Trường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 82 m2 tại Đường Hòn Rớ - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Đất tái định cư Hòn Rớ 2, có hai MT một Đông Bắc đường số 3 rộng 13m và Tây BắcDT: 82 mét vuông ngang 5mgiá 2,8 tyliên lạc 0793 580 ***
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 607 m2, mặt tiền 17m tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 607 m2
      * DT 17m x 35m, sẵn nhà c4, vườn cây, ao cá...* Không gian sống xanh tách biệt với ồn ào phố thị để gia đình thư giãn dịp cuối tuần.* Chỉ cách TPHồ Chí ...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mặt đường D19 khu tái định cư Hoà Lợi P. Hoà Phú.Đường rộng 12m vỉa hè 8m thênh thang.Đường thông thẳng qua khu công nghệ cao và trung tâm TP.Sau lưng uỷ...
      Đường D19, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 70 m2 85 triệu/m2
      + Đất nền full thổ cư MT đường.+ Vị trí: Đường Phạm Đăng Giảng, giáp Lê Trọng Tấn, Aeon Tân Phú, sát bên trường học cấp 2 Nguyễn Trãi, chợ, đất MT đường...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 37 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 37 m2 54 triệu/m2
      chính chủ muốn bán nhanh lô đất thổ cư ở Hậu Ái - Vân Canh, khuôn đất vuông vức, đất trong ngõ tương đối rộng, ngõ nông.DT: 37m2.MT: 4.5m.Đất nằm ở...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Một lô duy nhất nằm ở MT đường 520 QL 13, đối diện Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức mới.DT: 6x17m = 100 mét vuông full thổ cư, đã có...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 62 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 62 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 61,53m2 A6 khu X2 Lương Nỗ, Tiên Dương, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.- MT: 7m.- Đường 4,5m - Hướng Nam.- 300m ra đường QL 3.- 500m ra đường...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất MT đường Phạm Tuấn Tài có đường Kẹp cống thông sông thuộc GĐ 1 Khu Nam Việt Á:- DT đất: 110 mét vuông (5x22)- Hướng:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!