Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 78 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 78 m2 29,49 triệu/m2
      Đất đường Phạm Văn Đồng luôn nhé a/c, ngay cầu bình lợi. Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15'.Thuộc P. Hiệp Bình Chánh - TP Thủ Đức.- Gần sân tennis, sân cầu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Quy Đức - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Đất nền khu vực Quy Đức - Bình Chánh. Đường Đoàn Nguyễn Tuấn.- DT đa dạng DT từ 80m2 đến 140m2.- Đường vào 16m có cây xanh, rộng rãi cho xe lớn chạy.-...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện ích:- Khu vực đông dân, KD, mua bán sầm uất, đường xá rộng rãi.- Đường: MT 12m...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80000 m2 0,32 triệu/m2
      mở bán 8 hec ta đất trồng cây MT đường nhựa Hòa Ninh.- Vị trí: Trung Nghĩa, Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng.- DT: 8 hec ta (80.000 mét vuông).MT đường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng
      T
      Bất Động Sản Đức Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 6m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh nền đất Phúc Diễn Dt 55m, Mt 6.2m, Giá Giảm 6 tỉ Bắc Từ Liêm.hot HIẾM MT SIÊU KHỦNG - EM MẶT PHỐ - oto TRÁNH - KD ĐỈNH. Vị trí cực...
      Đường Phúc Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thuận Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả lãi NG bán bớt miếng đất MT đường.Vị trí Đồng Phú Bình Phước.DT 250m2, giá chỉ 550tr, sổ sẳn, công chứng ngay.Ngay KDC, gần các tiện ích,...
      Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Bán đất mặt đường ngã 4 Chơn Thành 100m2 giá 1.1 tỉ.TT trước 20%(260tr), còn lại góp 4 năm không LS.DT đa dạng 85 - 120m2.sổ hồng từng nền.MT đường 36m,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Thanh lý gấp 4 nền ở Sadeco ven sông đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7.------------------- Giá gốc chỉ từ 4,x90 tỉ.- DT: 90m2.- Vị trí: Ngay MT...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 104 m2 20,68 triệu/m2
      mảnh đất đẹp thôn Võ Cang, Vĩnh Trung, Tp Nha Trang.DT: 5.2 x 20.9 = 104.5m2.Đông Bắc.Đường rộng 7m.pháp lý: bìa đỏ full thổ cư.Đất đẹp MT đường lớn,...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán lô đường 10.5m Trần Minh Thiệt - Bá Tùng MR - Ngũ Hành Sơn.- Đường 10.5m lề 5m.- DT: 100m²(5*20m).- Hướng: Tây.- Gần công viên.Giá: 2.5xx tỉ.call ngay:...
      Đường Trần Minh Thiệt, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 39 m2, mặt tiền 6m tại Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 39 m2 89,75 triệu/m2
      siêu hiếm - Thanh Xuân - Lô góc 2 MT - 3 mặt ngõ - gần ôtô - ngõ thông - 39 mét vuông - mt6m - giá 3,5 tỉ.Bán đất tặng ngay nhà c4.- Đất gần hồ điều...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 108 m2 tại Đường Tân Liêm - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Do nhu cầu đi Mỹ định cư nên cần tiền làm vốn nay Tôi bán lại mảnh đất vị trí rất đẹp sau lưng Ttrung học cơ sở Phong Phú..DT đẹp 6x18m (108m2).Có thể...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 102 m2 16,48 triệu/m2
      Hot ra nhanh miếng đất đẹp xã Vĩnh Trung MT Hương lộ 46 thuận tiện KD, buôn bán.- DT: 102,6m2 (ngang gần 6m).- Đường hiện trạng rộng hơn 8m (QH 13m).-...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 133 m2 46,02 triệu/m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc miếng đất từ 98 mét vuông - 134 mét vuông mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mua đất an cư đầu tư chắc thắng.Five Star Eco City Năm Sao Group.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện và Tỉnh lộ 835B, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.chủ ...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu nền đất 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 71 m2 67,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất dịch vụ xã An Thượng Hoài Đức TP Hà Nội Đối Diện Học Viện Chính Sách.DT 71m2, MT 4,7m.Đường 10m cả vỉa hè.Xung quanh là các KĐT lớn: Nam An...
      Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 115 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 115 m2 130,44 triệu/m2
      MT Phạm Văn Đồng - gần bến du thuyền!------* Thuận lợi bởi.View hướng ra biển cách bãi tắm hơn 100m.Nằm khá gần bến du thuyền.Gần công viên gần các cơ quan...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Cách MT đường lớn Phạm Văn Đồng ~ 100m.- Gần khu thương mại Giga Mall đông đúc sầm uất.- Ngay khu ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!