Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 126 m2, hướng Tây - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay cách sân bay Cam Ranh 10 kilomet về phía bắc, nằm ở chân núi Cù Hin, dựa núi hướng biển, phía sau là đầm Thuỷ Triều. Đã xong cơ sở giao ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 45 m2 30,23 triệu/m2
      - Chính chủ em cần bán 44,7 mét vuông đất oto đỗ cạnh, gần hồ điều hoà, gần nhà văn hoá, hàng xóm KĐT Đặng Xá, giá chỉ 1 tỉ 360 tr - cắt lỗ.- Vị trí...
      Đường Kim Âu, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110000 m2, mặt tiền 500m tại Sông Hinh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 110000 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán 11ha cây lâu năm có đẹp phù hợp làm trang trại du lịch canh nông...Có suối bao quanh.Cách sân bay Tp Tuy Hòa 70 kilomet.đc: Thôn Tân Yên, Ealy,...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Ly, Sông Hinh, Phú Yên
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 90 m2 6,67 triệu/m2
      Siêu hấp dẫn: Đất nền bìa đỏ chỉ 600 tr sở hữu ngayTT 24 - 36 tháng,CK 20 phần trăm, Tặng Ngay 5 chỉ vàng, Chỉ với 25tr/tháng tích lũy ngay lô đất...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      * Chính chủ gởi bán 1 cặp đường Thanh Lương 8 view CV đã hoàn thành.* B1.113 Lô 2X - 2X! Đường 7,5m lề 4m.* Tây Bắc sạch. DT: 200m2 (10x20).* Vị trí đấu...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 40 m2 tại Đường Sáp Mai - Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 40 m2 37,5 triệu/m2
      Hơn tỉ bọ có ngay 40 mét vuông tại Hồ Điều Hòa Sáp Mai.Trục thông oto vào. Gần nhà hàng H2T.Gần khu CN Bắc Thăng Long.Gần chợ. Trường học.Đi bộ thể...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 98 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 98 m2 17,96 triệu/m2
      Trục KD Đan Tảo Tân Minh, 98 mét vuông, 18tr/m2- Vị trí trục chính thôn Đan Tảo Tân Minh, đường thông ô tô tránh rộng 5m có thể KD- MT, hậu 4.6m,...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư An Sương, 80 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mọi thắc mắc Xin gọi ngay trực tiếp hoặc NT qua Zalo: 096.500.378 Nhã Vy để giải đáp thắc mắc. Xin cảm ơn quý cô chú anh/chị đã quan tâm).- Vị trí MT...
      Dự án KDC An Sương, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 186 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,81 tỷ

      7.82 tỷ 186 m2 42 triệu/m2
      Bán đất thương phẩm sẵn sàng sang tên KĐT Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh.DT 186m2.Đường rộng 11m vỉa hè 2 bên. Xung quanh cư dân đông đúc, gần ngay trục...
      Dự án Hà Phong, Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m tại Phủ Lý - Hà Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán miếng đất mặt đường Nguyễn Đức Cảnh P. Thanh Châu TP Phủ Lý - Hà Nam.- DT 77m2. Mặt 4,7m.- miếng đất Đông Nam.- Đường vỉa hè rộng 20m.- miếng đất...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh lô đất nền 53 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Vị trí: Cách Võ Văn Kiệt 700m về hướng Q. 6, Gần khu dân cư Hương lộ 5. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP ~ 10 - 15 ph.DT: 4m x 13.25m = 53m2, đường...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 104 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 104 m2 27,89 triệu/m2
      Cần bán ngay lô FPT Đà Nẵng thuộc KĐT FPT Đà Nẵng, vị trí sạch đẹp không cống trụ, Nằm trên trục đường thông, nằm cạnh công viên, cách trung tâm triển phần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 900 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây tại Huyện Phước Sơn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 900 m2 2,23 triệu/m2
      đất ở đô thị _ bìa đỏ thổ cư pháp lí ngon lành_QUẢNG NAM _ ngag 50m_ đối diện BV_Giá sụp hầm 2 ty nguyên lô lớn_ HỖ TRỢ VAY 50  phần trăm
      Thị trấn Khâm Đức, Huyện Phước Sơn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Khách kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất 100m. Thổ cư 100 phần trăm MT đường rộng 22m thuộc dự án Century liên kế sân bay Long Thành, gần KCN Lộc An...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 175 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,52 tỷ

      7.53 tỷ 175 m2 43 triệu/m2
      * Vị trí dự án ĐHQG 245: toạ lạc kế bên khu căn biệt thự Melosa Khang Điền, tương lai đi vào từ Võ Chí Công 32m và hinej tại đang sử dụng đường Gò Cát...
      ĐHQG 245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 615 tr

      615 triệu 140 m2 4,4 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất nằm phía sau trường Tiểu học Bàu Đồn, đã có SHR sẵn.- DT: 5x28m thổ cư 50 mét vuông.- Giá chỉ: 615 tr, đã bao gồm tiền thuế...
      Đường Số 8, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Lô Blk35. 2 lô đối diện TT hành chính công DT - MT - giá.Lô ALK60 view căn biệt thự MT DT 80 mét vuông giá 3.3tỉ.BLK26 đối diện trường FPT, cổng...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 188 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sông Hinh - Phú Yên, giá 460 tr

      460 triệu 188 m2 2,45 triệu/m2
      bán đất MT 187.5m2 nằm sát chợ KD buôn bán đều dc Giá 460tr . MT nằm sát trợ trung tâm KDC .KD buôn bán đều dc , L/H 0967 079 ***
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Sông Hinh, Sông Hinh, Phú Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!