Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nền đất Diên Xuân, Diên Khánh MT đường nhựa 8m, sát bên Tỉnh Lộ 8 thông về Ninh Hòa.DT 319.5 mét vuông có thổ cư. Ngang 6m.KDC đông kín.Cách...
      Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TUYỆT ĐẸP TUYỆT VỜI THÔ CƯ + đât vườn 100m GIÁ ĐẸP Cách Trục chính thôn 200m Đất Thủ đô Hà Nội CHỈ 1 tỏi QUÁ RẺ LUÔNĐất sạch sẽ , pháp lí đầy...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất nền Long Cang New, đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An.DT: 90 mét vuông.liên hệ ngay 0385 117 ***, thông tin thật...
      Dự án Long Cang New, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 70 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 854 tr

      854 triệu 70 m2 12,2 triệu/m2
      Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, điện, nước âm.- pháp lí SHR.- Xây dựng tự do.- MT đường nhựa 12m.* DT đa dạng: 4x17m, 6x16m, 5x15m...Vị trí:- MT...
      Đường Tỉnh lộ N2, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An.

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 740 triệu

      740 triệu 86 m2 8,61 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Quất Lâm giá 740 tr, DT 86 mét vuông, bìa đỏ full thổ cư, đường nhựa rộng 10 mét.liên lạc chính chủ: 0977 494 ***
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 80 m2

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      - DT: 75 mét vuông - 112 mét vuông - 250 - 300 mét vuông.- đc: Đường Số 8, Long Phước, Q. 9.- Dự án đã có nhiều người xây nhà.- sổ hồng,...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 12m tại Long Châu - Yên Phong - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ ra hàng cặp đẹp nhất dự án QCL Ngô Xá, Long Châu, Yên Phong. Đầu tư siêu LN.- Cặp Lô góc xịn CL1 - ô 20,21.- DT 188,8m2. MT 12m.- Nằm cạnh trục...
      Dự án QCL Yên Phong, Đường Tỉnh lộ 286, Xã Long Châu, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 600 m2 tại Huyện Châu Thành - An Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 600 m2 3,34 triệu/m2
      Chính chủ bán 600m2 đất tách thửa MT Đường Trần Đại Nghĩa - Châu Thành.Dt: 600m2 (5x120) bao gồm nền thổ cư, ao hồ, cây lâu năm.Vị trí đẹp, đất đã đc nâng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Thị trấn An Châu, Châu Thành, An Giang

      Bán gấp lô đất nền 250 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      chính chủ ngộp NH cần ra gấp nền đất căn biệt thự đơn lập DT 12,5x20(250 mét vuông) giá cực rẻ thị trường chỉ 25 tỉ bao thuế phíGiá quá tốt để...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc Song Lập 2 mặt đường 26m & 15m, DT 242 mét vuông đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Anh Dũng 8 - Dương Kinh.Vị trí cực đẹp, trục chính AD8, KD buôn bán ngon, cư dân qua lại đông.Cách cầu Rào chỉ...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 5200 m2 tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5200 m2
      + NH siết nợ cần bán nhanh đất Yên Bài thành phố Hà Nội giá hơn 3 tr 1  mét vuông.- DT: 5200 mét vuông có 300 mét vuông đất ở còn lại...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      liên kế KDCCÁCH CHỢ HƯNG LONG 2KMCÁCH KCN 3KMCÁCH GA TRUNG HOÀ 2KMCÁCH SÂN BAY 20KMĐÃ CÓ SỔ RIÊNG TỪNG NỀN FULL THỔ CƯhotline ĐỂ BIẾT THÊM THÔNG TIN
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Xã Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Gia đình có việc cần dùng bán cắt lỗ mảnh đất kỳ phương.DT 150 mét vuông - MT 5m - sâu 30 mét vuông.giá 800tr (có thỏa thuận).
      Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      - Dự án: Diamond Bay (Casa Lavanda).- CĐT công ty Địa ốc Khang Linh.- đc đường 706, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận.- Tổng DT 171.500 m.- Mật độ xây dựng...
      Dự án Diamond Bay Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại 7 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Vì chính chủ kẹt vốn nên cần bán miếng đất DT 5x22m, đường sá rộng rãi, trải nhựa.- Giá bao sang tên. SHR chính chủ, chịu chi phí phát sinh.- Có sổ nên có...
      Đường Nguyễn Văn Rành, Phường 7, Tân An, Long An

      Sở hữu đất nền 83 m2 tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 83 m2 84,34 triệu/m2
      ̂́ ̉ - Duy Nhất 3 ̆ Đ̣̂ ̉ Dãy Sát ̉ ̛̛̀ - Khu Phố KD Đắt Giá Nhất tại Mega Grand World Thủ đô Hà Nội.Căn nhà phố thương mại 2 MT KD 24/7.Thông tin...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 1000 m2 1,85 triệu/m2
      đc phát triển bởi Khoa Lâm Group𝑪𝒖̛ 𝒅𝒂̂𝒏 𝒏𝒐́𝒊 𝒈𝒊̀ 𝒗𝒆̂̀ 𝑨𝒎𝒂𝒏 𝑩'𝒍𝒂𝒐 “Điều khiến tôi quyết định chọn Aman B’lao không phải vì giá hay...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!