Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 145 m2 65,52 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nền đất trống 3 MT đường quy hoạch mở rộng 30m Vườn Lài, P.An Phú Đông, Q12. Đối diện là công viên cây xanh. Cách chợ Vườn Lài chỉ 100m...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      Suối tiên diên khánh MT hương lộ 39 DT : 1000 mét vuông ngang 20m giá : 6 tỉ có thổ cư, có tách bán 1/2 Lô+ còn nhiều vị trí, DT, nhu cầu theo KH...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Nhà cần bán 2 lô đất thành phố Hà Nội.DT 60 - 80 mét vuông giá 1tỷ3 - 1tỷ6 có thể mua làm nhà trọ, hoặc xây dựng hottel vì gần trường đại học 5...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 168 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 11,76 tỷ

      11.76 tỷ 168 m2 70 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô trung tâm trục KD Nguyễn Sinh Sắc chỉ 70 tr/m2, ven biển.Vị trí trung tâm, KD buôn bán thuận lợi, ngay gần sát bùng binh giao...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán nhanh đất đường Võ Văn Hát, Long Trường, Q. 9.+ Gần trường Trung học phổ thông Long Trường.+ Cách trục đường chính Lã Xuân Oai 200m.+ MT...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1360 tỷ

      1360 tỷ 170 m2 8000 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, SHR.- Vị trí tiện lợi gần TTTM, chợ,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 40 m2 tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 40 m2 38,75 triệu/m2
      Gấp hạ giá rẻ! Chính chủ cần bán ngay đất Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, giáp phố, gần hồ, sổ vuông như bao diêm. DT 40 mét vuông, MT rộng 4.2m+ Vị trí:...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 180 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 180 m2 60 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Bách Khoa, MT đường Nguyễn Duy Trinh ,P. Phú Hữu, Q. 9.DT : 180m2pháp lí : bìa đỏ sẵn sàng sang tên công chứng ngay trong ngàyVị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 88 m2 15,35 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ sở hữu ngay miếng đất nằm trên đường 916 tại La Gián Cổ Đông, cách QL21 và chợ bãi đá chỉ 700m.DT: 87.5 mét vuông, 100 phần trăm đất...
      Đường 916, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 84 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất Bình Mỹ Center, đường Hà Duy Phiên.- DT: 7x12m, full thổ cư.- pháp lí SHR.* Vị trí: Đường Hà Duy Phiên, cách ủy ban...
      Dự án Bình Mỹ Center, Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 250 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Điện Quang - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 590 triệu

      590 triệu 250 m2 2,36 triệu/m2
      🔥chào bán miếng đất MỚI TOANH CĂNG SỔ TRẢ TRƯỚC CHỈ VỚI 199 tr📍 Tiện ích: cư dân hiện hữu đông đúc, nằm trên trục đường bê tông 6m thông thoáng📍 DT:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Quang, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 250 m2, hướng Tây tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 250 m2 3,6 triệu/m2
      ✅ DT 250m², có thổ cư – SHR✅ Vị trí đẹp: cách QL13 chỉ 3 ph, bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích✅ cư dân đông, khu vực nhộn nhịp✅ Đường lớn, hạ tầng...
      Đường ĐT 750, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 5308 m2, mặt tiền 68m, hướng Đông tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,59 tỷ

      1.6 tỷ 5308 m2 0,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất vườn gần biển Mũi Né.- DT: 5.308 mét vuông, sổ hiển thị đường.- Quy hoạch hiện trạng cây lâu năm.- Vị trí: Thửa đất nằm...
      Đường 715, Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bến Cát, giá 510 triệu

      510 triệu 120 m2 4,25 triệu/m2
      Đất gần khu công nghiệp, đường thôngthỏa thuận cho khách nào thiện chíliên hệ ngay 0986 268 *** xem thực tếMiễn trung gian
      Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 220 m2 6,14 triệu/m2
      Gia đình cần tiền làm ăn bán nền đất nằm MT đường nhựa rộng 16m vỉa hè cây xanh hiện hữuĐã có điện, nước sẵnDT : 10x21 thổ cư 100%giá chính chủ : 1 tỉ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 57 m2, hướng Tây tại Đường 1 - Hà Tu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,56 tỷ

      6.56 tỷ 57 m2 115 triệu/m2
      Các bác đc gì khi sở hữu miếng đất mặt đường bao biển tp Hạ Long dưới đây.1. Đi đâu cũng tiện do gần các sở ban ngành tỉnh, gần QL 18 và trung tâm thành ...
      Đường 1, Phường Hà Tu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 30m tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 9 tr

      9 triệu 3 m2 3 triệu/m2
      Thổ cư bìa đỏ 2858  mét vuông chỉ 3 tr/ mét vuông.Đất ở 400  mét vuông, còn lại đất trồng cây lâu năm.Từ đường 301, 3 oto tránh nhau vào...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vườn đối diện khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ ChiVị trí: đường Bàu Tre, xã Tân An Hội huyện Củ ChiDT: 20x25m=500m2, xin 150m2 thổsổ ...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!