Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Bửu Long - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư giá rẻ, đối diện quán cà phê mới Khai trương. Gần trường đại học Lạc Hồng.miếng đất ngay khu dân cư hiện hữu. Gần KDL...
      Đường Bửu Long, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      bán nhanh - giá rẻ bao thị trường.- CĐT: Công Ty CP Nhà Việt Nam.- pháp lí: Dự án 1/500, có bìa đỏ, HĐMB nhà ở hình thành trong tương lai, có GPXD ngay.-...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      * Chính chủ gởi bán 1 cặp đường Thanh Lương 8 view CV đã hoàn thành.* B1.113 Lô 2X - 2X! Đường 7,5m lề 4m.* Tây Bắc sạch. DT: 200m2 (10x20).* Vị trí đấu...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 320 m2 343,75 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt phố Xuân La - Q. Tây Hồ - lô góc - KD sầm uất - cách hồ tây 1 ph đi bộ.+ DT 320m2, MT 9m, sổ đẹp nở hậu, không lỗi phong thuỷ.+ Mặt phố...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 181 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 181 m2 8,73 triệu/m2
      miếng đất đẹp cho quý KH *** LÔ 1: Hòa liên 3DT 182 m2( trong sổ 132m2+ ngoài sổ 50m2) Đường 7m5Sạch đẹp, không cống ,trụ ...Trục đường thông suốt, bao...
      Xã Hòa Liên, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên MT đường DT 769 tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ sân bay Quốc tế Long Thành.- bìa đỏ thổ cư 100 phần trăm.- DT: 100m2.- Giá cắt...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán rẻ miếng đất đẹp dự án Icon Central.Ngay chợ Thông Dụng Tân Đông Hiệp Dĩ An.DT 60m2 ngang 4m.miếng đất đẹp thích hợp mua ở, đầu tư.Giá đúng 2...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 250 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 250 m2 33,21 triệu/m2
      Bán Đất Đường Nước Mặn 4 - Nam Việt Á.Đường: 7m5, Lề: 4m.Lô ống: 5*25= 125 mét vuông.Giá: 4,3 tỉ.Lô cặp: 10*25= 250 mét vuông.Giá: 8,3 tỉVLAND...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 53 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 53 m2 55,67 triệu/m2
      Vị trí: Cách Võ Văn Kiệt 700m về hướng Q. 6, Gần khu dân cư Hương lộ 5. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP ~ 10 - 15 ph.DT: 4m x 13.25m = 53m2, đường...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      bán ngay mảnh đất đẹp đường KHUÊ MỸ ĐÔNG 14 - khu đô thị Nhà máy cao su - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, (7,x tỉ), chi tiết:- Mã lô: B2.7 lô 1x.- DT: 102m2...
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ mở bán miếng đất đẹp mướt mơ tại trục đường liên xã chính MỹĐối diện UBND xã bên cạnh là chợ trường cấp 1,2,3Dt 70mGiá đầu tưcall ngay ngay...
      Xã Chính Mỹ, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      NH thanh lý 8 suất cuối cùng của dự án khu dân cư Vườn Lài - P. An Phú Đông - Q. 12.- DT: 5 x 16 mét vuông, 5 x 12 mét vuông, 5 x 20 mét ...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán đất 5x20 Him Lam Q7 hg Tây đối diện hồ sinh thái, vị trí đẹp xd hầm trệt 2,5 lầu giá 22 tỉ
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Máng Nước, An Đồng.Ngay chợ Vĩnh Khây buôn bán toé loe.100 mét vuông/5m.Giá 66 tr/ mét vuông (CTT).0972 821 ***.
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 44 m2, mặt tiền 4m tại 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      miếng đất 377/ Lê Quang Định P. 5 Bình Thạnh.- Hàng hiếm giấy phép XD 1 trệt 2 lầu ST.- LN khủng bán 1 miếng đất cạnh MT Lê Quang Định P5 BT.- DT 4m x...
      377/, Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 60 m2 19,3 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4000 m2 tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 4000 m2 0,75 triệu/m2
      Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng.miếng đất hiếm có khó tìm ở Lâm Đồng ôm hồ lớn.nền đất DT: 4.000 m2 (trong sổ 2.064m2).Đất ra sát mặt hồ.Thế đất bằng...
      Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, hướng Tây - Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 150 m2 9,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Mỹ Phước 4, Cách ủy ban nhân dân Thới Hoà khoảng 800m, đầu tư sinh LN..!DT: 5x30m, full thổ cư.Đường N14 KDC.giá: 1,42 tỉ.Trân trọng!
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!