Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 50m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 2 m2 32500 triệu/m2
      Mặt biển Phạm Văn Đồng - sẵn đất thương mại dịch vụ.------* siêu hiếm, bởi:Mặt biển, bãi tắm dài: 50m.MT Phạm Văn Đồng dài: 40m.Giáp 2 Resort: Boma...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 132 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 132 m2 17,58 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nền đất thích hợp để đầu tư ngắn và dài hạn hoặc xây nhà để ở tại P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, Thái Nguyên, thông tin chi tiết như...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 83,7m2.- Giá: thương lượng.- pháp lí sạch, sổ riêng, nền thổ cư, xây dựng tự do.- Đường trước đất 6m nhựa, oto ra vào tận cửa.- Vị trí MT Dương...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Bán ô đất nhà ống KĐT Cảng Tàu Ngọc Châu, Tuần Châu, Hạ Long.DT: 108m²(6x18)pháp lí: bìa đỏ lâu dàiThông tin chi tiết L/H: 0981 309 ***
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.16 tỷ 112 m2 46 triệu/m2
      Hoa khôi bìa làng Nam Hồng - Đông Anh.DT: 112 mét vuông.MT: 5m.Hướng Bắc.Bìa làng, mặt đường trải nhựa 10m, sau quy hoạch mở rộng 20m, không có lô thứ...
      Dự án Nam Hồng, Đường Bắc Thăng Long, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 83 m2 54,22 triệu/m2
      Cần bán miếng đất làn 2 đường Lê Thái Tổ sau showroom Toyota khu Đồng Quán Khả Lễ, TP BN. Giá chỉ hơn 4 tỉ.DT 83m2.MT 4,5m.Hướng ĐB.Giá chỉ hơn 4 tỉ.miếng ...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 743 - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      + Vị trí nằm ngay trên MT đường DT 743,P. An Bình,Dĩ An,Bình Dương,Sổ Riêng+ KDC đông đúc mua bán KD cực kỳ sầm uất, bán kính 500m BV, trường học, chợ, TTTM...
      Đường ĐT 743, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      - bán gấp miếng đất thổ cư gần ngay MT Tỉnh Lộ 10 trong KĐT Làng Sen Việt Nam, trung tâm thị trấn Đức Hòa. Đông đúc cư dân, sầm uất, gần chợ, trường học,...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 150 m2 103,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ giảm 500 tr bán nhanh đất MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, Đà Nẵng trước Tết - 150 m khoảng 15.5 tỉ.DT: 5x30 m = 150m.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 9m tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đầu tư bảo vệ TS trước lạm phát?Em mới gom đc vài lô đất khách ngộp tiền gửi bán đất gần chợ Bình Chánh.gọi ngay: 0989 647 ***.DT: 5x16 (80m2) = TT 750 tr...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 115 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 115 m2 11,14 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh nền đất đường Trần Văn Chẩm, Phước Vĩnh An, Củ Chi DT : 115 mét vuông Giá : 1 tỉ 280 sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay nền 81m2, ngay gần cầu Trao Trảo, Trường Thạnh, Q. 9.Cách Vingrand Park chỉ 5p, thuận tiện di chuyển.Đất nằm ngay MT Nguyễn Xiển, Mặt sau...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 108 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần bán nhanh miếng đất đẹp MT Cửu Long, P.2, Tân Bình. Giá 4 tỉ 860 tr/108 mét vuông (6mx18m), sổ sẵn TT công chứng ngay ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 743 m2 tại Xã Cư E Bur - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 743 m2 6,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở nên cần bán 742,9m2 đất tại gần ngã 4 Ymoal, TP Buôn Ma Thuộtmiếng đất theo thực tế sử dụng là 30x20 = 600m2Có 120m2 thổ cư. sổ ...
      Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 150 m2 3 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch mới...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 105 m2 tại Đường 18 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 105 m2 72,39 triệu/m2
      Hàng hiếm! Đất cực đẹp, giá cực tốt! Đất MT đường oto 5m, DT(5x21m).Bán đất MT đường 18. Đường thông. Đường 5m oto tránh nhau.* Tiện ích xung quanh:- cư ...
      Đường 18, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 20 m2 tại Phường Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 90 triệu

      90 triệu 20 m2 4,5 triệu/m2
      - Khu đất nằm sát KĐT Star Lake và KDC.- Hưởng mọi tiện ích của khu Star Lake: Đường vào rộng 15m.- Đã làm đầy đủ pháp lí.- Giá 4tr5/ mét vuông.- Có...
      Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 150 m2 tại Đường Trương Vĩnh Nguyên - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      Nhanh Tay Sở Hữu mảnh đất Đẹp Tại đường Trương Vĩnh Nguyên - Cái Răng - Cần Thơđc : Khu Vực Phú Khánh, Phú Thứ, Cái Răng, Cần ThơDT: 150m2 (ngang 6m; dài...