Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất Biên Hòa New City, 450 m2, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 450 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền căn biệt thự dự án Biên Hòa New City."Tương lai về Q9 chỉ cách 1 cây cầu".Từ Hương Lộ 2 đã lên hình - đổ nhựa.* B19 - 05*.Với...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chỉ với 300 tr KH sở hữu ngay miếng đất trong khu tái định cư đẹp nhất Bình Dương.MT DT741 tuyến đường huyết mạch của Tỉnh.DT đa dang: 5x15 5x20 6x20.Vị...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 730 triệu

      730 triệu 66 m2 11,07 triệu/m2
      Gia đình đang kẹt vốn, cần cho ra miếng đất ven đô ngay sát sân golf 5*, xung quanh đều là cư dân ở hết, không view nghĩa trang, đình chùa. Cách trường...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Hưng Phú, 72 m2 tại Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán nền MT rẻ nhất đường A2 khu dân cư Hưng Phú!- Bán nền trục chính A2 khu dân cư Hưng Phú, sổ hồng riêng giá siêu mềm nhất tuyến đường.+ Vị trí:...
      Dự án Hưng Phú, Đường A2, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 120 m2 24,5 triệu/m2
      Bán đất nền Biên Hòa New City khu Phú Gia vị trí đẹp.- DT: 6x20. Đối diện khu căn biệt thự gần khu tiện ích, lộ giới 15m, nền đẹp không vướng phong thủy.-...

      Bán gấp lô đất nền 2101 m2, mặt tiền 43m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 68 tỷ

      68 tỷ 2101 m2 32,37 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất tại khu làng nghề Kiêu Kỵ, Gia Lâm:+ DT: 2101m2.+ MT: 43,64m, mặt hậu 43,65m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán đất nền 159 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 159 m2 10,07 triệu/m2
      Vịnh An Hòa chào bán tòa căn hộ đường 10m5 cuối cùng - trả trước chỉ 795tr - đóng giãn 12 tháng - bìa đỏ sẵn. gọi ngay: 0901 967 ***.Ngay trung tâm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 83,7m2.- Giá: thương lượng.- pháp lí sạch, sổ riêng, nền thổ cư, xây dựng tự do.- Đường trước đất 6m nhựa, oto ra vào tận cửa.- Vị trí MT Dương...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 207 m2, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 17,6 tỷ

      17.6 tỷ 207 m2 85 triệu/m2
      miếng đất cực hot ngay sau nhà mặt đường Hồ Sen, 3 mặt thoáng, oto vào tận đất.DT: 207 m2, MT chính 16 m.Vị trí ngay sát mặt đường Hồ Sen. Phù hợp để mở...
      Đường Hồ Sen, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, hướng Đông - Nam tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Phân lô oto thoáng vĩnh viễn - Đông Nam.+ miếng đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+ Tiện ích đô thj chẳng thiếu thứ gì kết nối đô thị Kiến...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 52 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 52 m2 32,31 triệu/m2
      Chính cần bán lô góc 2 MT 13m và 10m ngay KDC đất lành xã Vĩnh thái - nha trang Vị trí thuận lợi KD hay ở điều thuận lợi Tặng kèm bảng vẽ xây dựngNgoài ra...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 520 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Cần Thơ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 520 m2 8,85 triệu/m2
      Bán 520.2 mét vuông đất MT Hẻm 10 nối đường Huỳnh Phan Hộ với đại lộ Võ Văn KiệtTại P. Bình Thủy, Q. Bình Thủy, TP Cần ThơDT Tổng diện 20.2...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 872 triệu

      872 triệu 83 m2 10,51 triệu/m2
      KDC hiện hữu xung quanh đã xây nhà gần kín.- Đường trước nhà trải nhựa đẹp vỉa hè có đầy đủ, lộ giới 6m oto quay đầu thoải mái.- Đã sổ hồng có thể công...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 4627 m2, mặt tiền 26m tại Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 27,76 tỷ

      27.77 tỷ 4627 m2 6 triệu/m2
      Bán đất P. Hoà Lợi - bến cát - BD.Đường Bến Đồn (Trần Đại Nghĩa) mặt sao dự kiến làm đường vành đai 4.Đường xe contener điện 3p.DT: 4627m2 thổ cư 460m2.Cách...
      Đường Bến Đồn, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 4m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 121 m2 9,51 triệu/m2
      Vị trí :ẤP CẦU RI, Xã sông xoài cách vành đai 4 100mdiện tích: 5*24*65 thổ cư, giá 1ty150trkhu vực đông cư dân, quy hoạch đất ở, phủ...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      Nhà thuộc mặt ngõ Minh Khai thông sang khu phân lô Lạc Trung, cách ô tô 100m nếu từ đi lạc Trung Vào+ Vị trí nhà thuộc 2 mặt ngõ, có 2 lối đi riêng, đầu tư...
      Đường Minh Khai, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 112 m2
      Bán đất cách Võ Nguyên Giáp 100m xã Diên Toàn, Diên Khánh.DT 112 mét vuông ngang 5m.Đường rộng 4m.Đông Bắc.KDC, gần tuyến tránh Diên Toàn, phù hợp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      nền đất 60m2 lô góc 2 mặt đường KD siêu đẹp.DC: Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ.Nằm trên trục liên xã rộng 9m KD mọi mặt hàng.Giá chỉ 1 tỉ xxx tr.Cách QL 21A...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!