Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp đường Võ Trường Toản Thảo Điền:DT: 150 m (10x15m).bìa đỏ đường 10m thông.Tây Bắc.Tiện ích: Gần bên các trung tâm TM lớn. Gần nhà ga...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Xã Thọ Xuân - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 60 m2 23 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán nền đất tại Thọ Xuân.- bìa đỏ chính chủ.- DT 60m2, đường trước nhà 2m.- Cách đường oto 15m, rất thuận tiện.- Khu...
      Đường 422, Xã Thọ Xuân, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 80 m2 44,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường 8E khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 80m2 (4x20)m.Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.Hướng Nam mát mẻ quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8E, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Vị trí: nằm trong khu dân cư Miền Đông - Q. 9.MTĐ Hoàng Hữu Nam, Q9.liên kế BXMĐ mới, sổ riêng, tiện ích 5*.- Vị trí đắc địa nằm trên trục đường chính...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 2218 m2, mặt tiền 40m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 8,87 tỷ

      8.88 tỷ 2218 m2 4 triệu/m2
      DT hơn 2.200 mét vuông, MT 40m nhìn thẳng xuống hồ Tà Đùng, xung quanh đã mọc lên rất nhiều hotel, homestay, quán xá nhà hàng.. Quy hoạch nền thổ ...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Sở hữu nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Việt - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      - Cần bán lô góc đường thông oto chạy vùng quanh.- Vị trí cực đẹp Cửu Việt - Trâu Quỳ - Gia Lâm.- DT 44,6m2.- Gần nhà Văn Hóa.- Gần trường mẫu giáo, cấp...
      Đường Cửu Việt 1, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 54 m2 32 triệu/m2
      - 54m thổ cư Quyết Tiến - Vân Côn - Hoài Đức- MT : 4,26m- Hậu : 4,35m ( nở hậu )- Hướng : Nam mát mẻ- Vị trí thuận tiện gần Trường mẫu giáo , C1 , chợ ...-...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 7540 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 25,99 tỷ

      25.99 tỷ 7540 m2 3,45 triệu/m2
      - Đất 7540 mét vuông phủ hồng đất Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa.- Cách đường Bình Giã 50m, đường nhựa trước đất 8m, KDC hiện hữu xung quanh.- Tổng dt:...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Bát Nàn - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Thanh lý 6 miếng đất đường Bát Nàn, Bình Trưng Tây, Q. 2.+ Nằm ngay khu dân cư đông đúc, MT đường.+ Gần chợ Thạnh Mỹ Lợi thích hợp KD đa ngành nghề,...
      Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị Long Tân City, 150 m2, mặt tiền 8m tại Nhơn Trạch, giá 2,17 tỷ

      2.18 tỷ 150 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh lô góc MT đường chính sát ngay cổng dự án đất nền Long Tân city. DT: Ngang 8,5m dài 19m. giá trong tuần 14,5 tr.Chuyên nhận kí gửi,...
      Dự án Long Tân City, Đường 25C, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 lô tái định cư HOA ĐỘNG đối diện HOÀNG HUY :- đất hướng Bắc Cực Đẹp :Chiều ngang : 5,8 mChiều sâu : 17 mVị trí đất không lỗi lầm , (...
      Dự án Hoàng Huy New City, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 7700 m2, mặt tiền 180m tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 3 tỷ

      3 tỷ 7700 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 7.700m2 view hồ lớn thuộc xã Ea Hding, Cư Mgar. MT chạy dọc xuống hồ 180m có đường trên bìa, mặt hồ 55m. Cách đường bê tông 50m, đường lớn...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 284 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 284 m2 3,53 triệu/m2
      Đất full Thổ Cư NGAY Gò Dầu Tây Ninh+ KDC, đường thông.+ DT:14x36 , 5x37, 10x 35+ Giá chỉ từ 200/m tr+ SHR cầm tay, công chứng liền trong ngày.Thích hợp để...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 408 m2 tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 408 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán đất 50 năm mặt đường 422 tại Sài Sơn.Gần điểm đón xe bus, gần Chùa Thầy và KDL Tuần Châu. Cách TT TP Hà Nội 20p chạy xe.- Đất DT: 408m2.- Phù hợp...
      Đường 421B, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 78 m2 10,26 triệu/m2
      Đất đẹp đi xem ngay, vị trí đẹp nhất nhì Hoà Lạc,- Vị trí: ngã 4 Miễu - Tiến Xuân - Hoà Lạc.- DT: 78m2.- Giá gốc chỉ: 800tr.- Mặt đường 32m huyết mạch.-...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 278 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 278 m2
      Bán đất đường Võ Chí Công - gần Trần Nam Trung - P. Hoà Xuân - Cẩm Lệ - TP. Đà Nẵng.- DT: 278,1m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường: 33m 2 làn đường.Hiện...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tr

      32 triệu 48 m2 0,67 triệu/m2
      Đất đẹp, tiện xd, KDC, 4x12 đang làm kho.
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 30m tại Cái Bè - Tiền Giang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 1200 m2 3 triệu/m2
      KDC hiện hữu, cách ủy ban nhân dân xã Mỹ Lương 2.5 kilomet, cách QL1A 2 kilomet.MT rạch Ông Bổn.Hiện trang đất trồng đang trong vườn: cam,...
      Xã Mỹ Lương, Huyện Cái Bè, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!