Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 700 m2 tại Đường Âu Cơ - Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 700 m2 10 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại Cẩm Thanh - Hội An.Vị trí thu hút nhiều khách du lịch, ngay KDL sinh thái Rùng Dừa 7 Mẫu.Đặc biệt nằm sát dự án Casamia Cồn...
      Đường Âu Cơ, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 52 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      - Vị trí đất: đường Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân. Cách khu chung cư cao cấp Akari city Võ Văn Kiệt 600m. Rất nhanh chóng đi về Q10, Q6, Q1 bởi đường...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán 100m2 đường trục chính khu dân cư 13A Bình Chánh.- Nằm trục đường chính đi vào.- Mã A21 - lô số 9 & 10.- Giá rẻ hơn thị trường 5,5 tỉ có TL.- Gần...
      Dự án Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 62 m2, hướng Nam tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 940 triệu

      940 triệu 62 m2 15,17 triệu/m2
      Lô góc 2 MT B1 giá 1,x tỉ ( x có như không)Lô mặt đường B2 giá 940 trDT: 62m2Cách uỷ ban Xã Cổ Đông 2,5  kilometSẵn sổ công chứng ngay trong ...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại mảnh đất view rất đẹp ,đất nền Hồ Trị An.-Cách QL 20 chỉ 500M,đường oto trải nhựa đến nơi(không phải đường đất sỏi hay đường trên đồi...
      Xã Trị An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 114 m2, mặt tiền 8m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,19 tỷ

      3.2 tỷ 114 m2 28 triệu/m2
      - Bán nền thổ cư gần đường đôi Lê Hữu Tựu Nguyên Khê nối dài giá chỉ hơn 20tr/m2 DT 114m2 MT 8m.- chính chủ cần bán ngay.- DT 114m2 MT 8m giá nhỉnh 3...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 175 m2, mặt tiền 5m tại Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,74 tỷ

      3.74 tỷ 175 m2 21,38 triệu/m2
      Xây dựng nhà 1 trệt 3 lầu hoàn toàn mới, thiết kế hiện đại sang trọng đc P. Long Bình Tân gần ngay ủy ban nhân dân P..Tổng DT đến 180m2Đã có sổ riêng...
      Đường Nguyễn Văn Tỏ, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 105 m2 25,43 triệu/m2
      Bán Đất Nam Hòa Xuân, P. Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn bảng hàng giá cực rẻ thị trường thỏa thuận với KH thiện chí.liên hệ ngay: 0905 621...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Thành - Tân Châu - Tây Ninh, giá 320 triệu

      320 triệu 250 m2 1,28 triệu/m2
      Tân Thành Tân Châu Tây Ninh 250 mét vuông 100 thổ cư gần KDL Đảo Nhím 320 tr đường nhựaGần hồ dầu tiếng và KDL đảo nhím, toi đang bán mảnh đất...
      Đường 794, Xã Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      * Bán đất mặt đường hồ Vân Trì, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.* Đất phân lô 110  mét vuông nhà nước - Đất mặt đường chính rộng 11 m.* Tiện ích: Khu mặt...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 108 m2 26,76 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền tại KĐT thông minh, KĐT công nghệ cao, KĐT đáng sống nhất tại Đà Nẵng với giá cực sốc.Cái tên FPT City Đà Nẵng đã không còn quá xa lạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      bán ngay lô 80m đường trước đất 20m, cách trung tâm lái xe Hoàng Gia 700m, SHR, thuộc huyện Bình Chánh, TP. TP.HCM.DT: 80m = 5m x 16m, đường trước đất 20m,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 5055 m2, mặt tiền 44m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21,23 tỷ

      21.24 tỷ 5055 m2 4,2 triệu/m2
      Mặt đường Vĩnh Yên GĐ 2, Vạn Thạnh, cách biển 50m.Đất nằm trong quy hoạch đô thị sát biển, chắc chắn tăng giá 5 7 lần trong 2 3 năm tới.Thửa: 35, Tờ: 16 DT...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      5x20m full thổ, MT đường N2, P. Tân An, TX LaGi (khu dân cư Nguyễn Thái Học).Vị trí: khu dân cư Nguyễn Thái Học, P. Tân An, TX Lagi, Bình Thuận.Tổng DT...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 151 m2 tại Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 151 m2 33,78 triệu/m2
      Bán MT 5x30 full thổ cư, ngay ngã 4 Tân lập. cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, vị trí đất ngay trung tâm buôn bán KD mọi ngành nghề. giá 5,1 tỉ. liên hệ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh mảnh đất vuông vắn 95m2 1 tỉ 450 đường Võ Thị Hồi, Xuân Thới Đông, Hóc Môn, gần sát ngay trường cấp 1 Trần Văn Mười, cách ngã 4 Võ...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 187 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 187 m2 15,25 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự Khu Golden Hill , Đà Nẵng trục đường Thông ra Biển Nguyễn Tất Thành. - sổ hồng riêng , đất quy hoạch điện âm, view kênh.- dt...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 40 m2 tại Đường An Dương Vương - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 40 m2 53,75 triệu/m2
      2,15 tỉ có ngay 40m2 đất An Dương Vương, hàng xóm khu đô thị Sunshine City, Nam Thăng Long.
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!