Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      mảnh đất xây căn biệt thự KDC Phú Nhuận Q12, cạnh Gò Vấp- DT: 10x16m, vuông vắn không lỗi phong thủy, CN 153m2- Hiện trạng là Đất trống tiện xây mới.-...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Tp HCM.Cách Vĩnh Phú 1 (Bình Dương) 2 kilomet.Cách cầu vượt Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức: Chỉ 800m.- Quy mô: 8...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất nền Century City - Cách sân bay quốc tế Long Thành Chỉ 2.5 kilomet.Vị trí: ĐT 769, xã Bình Sơn, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.+ giá chỉ: 1.8...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán dự án 30 nền giá F0 ngay đường Liên P., P. Phú Hữu, Q. 9.Vị trí: MT đường Liên P. rộng 30m.Kết nối thuận tiện để vào trung tâm TP TP.HCM - Cách...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Long Biên 1 - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      Tôi có miếng đất ở ngõ 27 phố Long Biên 1 cần bán DT là 32m2, thực tế là 36m2. Lô góc cách mặt Hồ Tai Trâu Ngọc Lâm là 20m. Ngõ trước nhà là 2m.Tôi cần bán...
      Ngõ 27, Đường Long Biên 1, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      DT 60m2.- Hướng đủ 4 hướng.- MT rộng 4m.- Đường 7m vỉa hè 3m.- Phía sau có khe kỹ thuật 2m.mảnh đất nằm ngay vùng lõi của đô thị Bắc Sông Cấm, trung tâm ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán lô đường 10.5m Trần Minh Thiệt - Bá Tùng MR - Ngũ Hành Sơn.- Đường 10.5m lề 5m.- DT: 100m²(5*20m).- Hướng: Tây.- Gần công viên.Giá: 2.5xx tỉ.call ngay:...
      Đường Trần Minh Thiệt, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 125 m2 51,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất đường 29 tháng 3 (Hàng Dừa).B1.4 lô 22 hướng Đông Nam DT 125  mét vuông giá 6 tỉ 4.B1.4 lô 11 hướng Đông Nam DT...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Huỳnh Văn Cọ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Do vay mua đất lúc trước giá quá cao giờ nợ trả không nổi, cần bán nhanh mảnh đất full thổ cư Đất MT Huỳnh Văn Cọ thị trấn Củ Chi DT: 120m²(6*20)Giá:...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 2960 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 2960 m2 0,18 triệu/m2
      Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh, em còn 2 nền liên kế gần 3 sào hơn 20m MT giá ngộp cần ra gấp xem đc trả giá hợp lí chủ cho bay liền.DT: 2960 mét ...
      Đường 788, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Văn Chấn - Yên Bái, giá 816 triệu

      816 triệu 120 m2 6,8 triệu/m2
      MUA ĐẤT TẶNG SUỐI VĨNH VIỄNEm có 5miếng đất trung tâm du lịch, hàng limitted, đất ođt, ngay cạnh suối, cạnh núi, e đang có mấy suất ngoại giao cực kỳ đẹp...
      Xã Sơn Thịnh, Huyện Văn Chấn, Yên Bái

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây-Nam tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nền gần căn hộ chung cư hiện hữu, khu đô thị Nam Long 2 (Nam Long Central Lake), P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ+ Nền...
      Đường 1, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 5m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 175 m2 13,15 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường 715 ngay cổng chào Thiện Nghiệp Phan Thiết.DT đất: 175m có 118,75 mét vuông nền thổ cư còn lại đất cây lâu năm Đất MT đường 715...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 486 m2 tại Xã Đoan Hùng - Hưng Hà - Thái Bình, giá 780 triệu

      780 triệu 486 m2 1,61 triệu/m2
      - Bán đất Đoan Hùng, Hưng Hà, Thái Bình gần đền Tiên La.- oto vào tận đất, chợ, trường cấp 1,2,3 bán kính 500m.- Giá: 780 tr thiện chí thỏa thuận.- bìa ...
      Xã Đoan Hùng, Huyện Hưng Hà, Thái Bình

      Cần bán ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      + Nhà mới kiên cố chắc chắn, kiến trúc hiện đại ngập tràn ánh nắng, đầy đủ nội thất cao cấp, sang trọng.+ DT: 5 x12m đất vuông vắn không bị lộ giới.Vị...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 8m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Đất nền Xanh tại TP Bảo Lộc, Lâm Đồng (cách trung tâm thành phố Bảo Lộc 20 kilomet)- 1 nền 1000 mét vuông đơn giá chỉ 900 ngàn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      M
      Bùi Hoàng Thiện Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 375 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 20,62 tỷ

      20.63 tỷ 375 m2 55 triệu/m2
      Nếu a/c nào tinh ý, có thể thấy tất cả các quỹ đất lớn trên tuyến đường biển Nguyễn tất thành đều đang đc phê duyệt sẽ là các dự án về du lịch, nghỉ dưỡng...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 232 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 232 m2 7,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất ngay đường suối lội, tân thông hội, củ chiDT 232 mét vuông, vuông vắn, cao ráoĐường nhựa lớn, thông thoáng thuận...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!