Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đăk Hà - Kon Tum, giá 499 triệu

      499 triệu 180 m2 2,78 triệu/m2
      Duy nhất 5 suất ngoại giao khu Megacity khôngn Tum MT Hùng Vương 26m giá siêu sốc! Tặng ngay 1 chỉ vàng SJC.- DT: 180m2 ngang 6m.- giá: 499 tr.- Đường nhựa...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Hùng Vương, Thị trấn Đắk Hà, Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 1500 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 1500 m2 1,76 triệu/m2
      CCG bán miếng đất vườn đường Nguyễn Thị Rành xã Trung Lập Hạ Củ Chi. Cách trung tâm thị trấn chỉ 2 kilomet.DT: 25m x 60m = 1500 mét vuông. Hỗ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 205 m2 tại Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 205 m2 200 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh bán nhanh mảnh đất đường Trần Hưng Đạo -Q1. DT 8,6 x 26m, Giá 41 tỉ TLHiện trạng nhá nát, tiện xây mới Văn phòng, hotel căn biệt thự...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      bán nhanh, miếng đất Đẹp, Nam Dư/ Lĩnh Nam, 40m2, MT 3,9M, giá chỉ 2,68 tỉ+ Siêu phẩm nét như sony hiện đã có nhà c4 đang có 3 phòng trọ cho thuê . Đất...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 256 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 256 m2 51,57 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Tôn Thất Dương Kỵ, tòa căn hộ B2.3 nhìn sông siêu đẹp, Hoà Xuân, Đà Nẵng.- tòa căn hộ B2.3 nền đất kẹp vệt cây xanh.- Tây ...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 277 m2, mặt tiền 7m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4,43 tỷ

      4.44 tỷ 277 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh nền đất đẹp thuộc khu dân cư Hà Quang Vóc, Bình Khánh, Cần y.DT 277 mét vuông, ngang 7 dài 40 (có...
      Đường Hà Quang Vóc, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí miếng đất nằm ngay trục chính lối vào khu đô thị Khai Sơn, giáp QL 17.- Dự án xung quanh: khu đô thị mới Đại Thịnh, khu đô thị Bắc Hà, Vigory,...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Thanh Thùy - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán nền đất đấu giá Dư Dụ II Thanh Thùy, Thanh Oai.Dt: 80m2 MT 5m bìa đỏ chính chủ.Giá chỉ nhỉnh 2 tỉ.Khu vực đông cư dân, gần trường học, chợ...
      Xã Thanh Thùy, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán đất tại khu dân cư Phú Lợi.- Chỉ duy nhất 60 nền có bìa đỏ từng nền.- TT từ 6 - 12 tháng.- DT: 80m - 100 mét vuông.- khu dân cư hiện hữu.-...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất liên kế sát BV Tiền Hải.DT: 100m2, chiều ngang: 5m, chiều dài: 20m.giá: 1xtr/m2.Nằm ngay trung tâm nội khu, ngay ngã 4 nối liên...
      Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 289 triệu

      289 triệu 500 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí: Sát trục đường chính QL 19C, xã Sơn Phước - Huyện Sơn Hoà - Tỉnh Phú Yên.Cách TP Tuy Hoà chỉ 45 ph.Giáp biển chỉ 30 ph.Cách TT hành chính ủy ban ...
      Xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất 70 m2, hướng Bắc tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 0,00085 tr

      0.01 triệu 70 m2 0,01 triệu/m2
      KĐT Green City còn có tên gọi khác lại KĐT Phương Trường An 5 - một dự án do Tập đoàn Phương Trường An làm CĐT với quy mô 10.6ha gồm 742 nền. Dự án sở...
      mặt tiền đường DT741, ấp Bố Lá, xã Phước Hòa, H Phú Giáo, T. Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 117 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Cần Kiệm - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      Giá cắt lỗ cho quý AC sở hữu lô 117,4m2 full thổ cư tại cần kiệm gần khu cnc hoà lac- DT 117,4m, full thổ cư, MT 8m.- Ranh giới pháp lý rõ ràng, sang tên...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Cần Kiệm, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Võ Duy Linh - Long Hòa - Gò Công - Tiền Giang, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường Võ Duy Linh ,xã Long Hoà , TT Gò Công , Tiền Giang .Khu vực xung quanh gần chợ,Coop Mart, ủy ban nhân dân, trường liên cấp...
      Đường Võ Duy Linh, Xã Long Hòa, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thống Nhất - Bù Đăng - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 300 m2 1,64 triệu/m2
      Mặt đường nhựa QH 18 m cách DT755 chỉ 100m.DT 5x60m sẵn 100m2 thổ cư.cư dân đông kín gần chợ Thống Nhất bán kính 500m tiện ích đầy đủ.sổ hồng từng lô công...
      Đường ĐT 755, Xã Thống Nhất, Bù Đăng, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 898 triệu

      898 triệu 102 m2 8,81 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN ĐÔ THỊ PHỐ NỐIGIÁ 989 tr/NỀN SỞ HỮU NGAY VỊ TRÍ TRUNG TÂM PHỐ NỐI - HƯNG YÊN contact : ĐỂ SỞ HỮU ĐẤT NỀN TUYỆT ĐẸP 0989 862 *** Các sp đất...
      Dự án New City Phố Nối, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 730 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 730 m2 4,11 triệu/m2
      Chính chủ KD gặp khó khăn, cần bán ngay đất trả nợ NH, giá đã giảm cả tỉ bạc, mong gặp khách mua thiện chí.DT : 7 x 55 = 390m2 có 100m2 thổ cư, lô góc 2mt,...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán đất bìa đỏ chính chủ tại Khánh Vân, Xã Khánh Hà, Thường TínDT 200mMT 7,5m.pháp lí đầy đủ rõ ràng nền thổ cư bìa đỏ đầy đủ.Nằm ở KDC đông đúc...
      Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!