Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 462 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 462 m2 3,47 triệu/m2
      nền đất đắc địa nằm tại đường số 2, xã Hòa Khánh Đông. Ngay cổng ấp văn hóa Bình Lợi.DT: 2 lô đôi 9.5x46 (462m2).SHR, hiện đang cần bán ngay. Đất cao ráo...
      Đường Số 2, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Thụy Hương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 750 tr

      750 triệu 50 m2 15 triệu/m2
      Bán đất tại sân bóng Thuỵ Hương Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội:+ DT: 50 mét vuông, MT 3,7m, hậu 3,8m.+ Đường rộng 3,5m, oto tận nơi.+ giá: 750 tr.+ ACE...
      Đường 6, Xã Thụy Hương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Nam Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 850 tr

      850 triệu 1000 m2 0,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 1000m2.Đất ở 203m2, đất trông cây 797m2.Giá chỉ 850tr.liên hệ: 0962 912 ***
      Xã Nam Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Chủ giảm giá, chốt liền tay trong tháng, cam kết giá siêu mềm nhất khu vực.- Bán nền đất 1 xẹt TRƯỜNG LƯU, Long Trường Q9. - Dự án thủ đức land đối...
      Đường Trường Lưu, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 100 m2 8,6 triệu/m2
      DT 100 mét vuông nền thổ cư.Đường nhựa 7m.Sổ riêng xây dựng tự do.KDC đông đúc, cách trung tâm thị trấn Trảng Bom 5 kilomet đang lên TX rất...
      Đường Xã Đồi 61, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 143 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 143 m2 13,64 triệu/m2
      Bán 143 m2 đất tại TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng:+ Vị trí đất: MT đường Lê Thị Riêng, xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc. Từ QL 20 quẹo vào Lê Thị Riêng đúng 400m là đến...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + bán nhanh mảnh đất siêu đẹp ở Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ Nằm ngay MT đường Hiệp Bình, đối diện trường cấp 3 Hiệp Bình và bưu điện Hiệp Bình Phước.+ Di...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Nhượng lại mảnh đất rộng 7.5m lề 3m hướng Bắc nằm trong khu căn biệt thự FPT cư dân tri thức cao, an ninh cao.Hệ thống cây xanh mát mẻ, chăm sóc hằng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Minh Tân - Phù Cừ - Hưng Yên, giá 890 tr

      890 triệu 0 m2
      KDC mới ngay cạnh đường tỉnh 386, Tiện ích đầy đủ, gần chợ ,cư dân đông đúc
      Xã Minh Tân, Phù Cừ, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 80 m2 128,75 triệu/m2
      🔥 bán ngay nền đất VÀNG GẦN ĐH CÔNG NGHIỆP Thủ đô Hà Nội - GẦN TRỊNH VĂN BÔ - 80m² PHÂN LÔ VỈA HÈ - XÂY Ở, KD, LÀM VĂN PHÒNG THÌ HẾT NƯỚC CHẤM - GIÁ...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 120 mét vuông full thổ cư MT đường 130, xã Tân Thạnh Đông, huyện Củ Chi.Đất ở KDC hiện hữu xây dựng tự do.Đất MT đường nhựa gần...
      Đường 130, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 186 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,81 tỷ

      7.82 tỷ 186 m2 42 triệu/m2
      Bán đất thương phẩm sẵn sàng sang tên KĐT Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh.DT 186m2.Đường rộng 11m vỉa hè 2 bên. Xung quanh cư dân đông đúc, gần ngay trục...
      Dự án Hà Phong, Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 372 tr

      372 triệu 80 m2 4,66 triệu/m2
      372 tr sở hữu - đất đối diện KCN.Estella City - Ngay TP Biên Hoà, Đồng Nai.+ CK 15 phần trăm giá trị.+ Cam kết LN 20 phần trămnăm.- DT: 5x16...
      Dự án Estella City, Đường 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 200 m2 13,5 triệu/m2
      🔰 CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất GẦN ĐƯỜNG 22m - HOẰNG HẢI- Rộng 8m MT- Mặt đường bê tông 9m quy hoạch chạy thẳng khu thương mại dịch vụ Hoàng Tuấn- Cách...
      Xã Hoằng Hải, Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất nền 752 m2, mặt tiền 19m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 tr

      479 triệu 752 m2 0,64 triệu/m2
      479 tr có ngay lô căn biệt thự vườn đồi ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt, Diên Tân, Diên Khánh.- Cách TP Nha Trang 30 ph di chuyển. Kết nối giao thông...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 101 m2 tại Điện Bàn, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 101 m2 17,63 triệu/m2
      KĐT Ngân Câu Ngân Giang.1. Lô 2 MT 101m2. Giá 1,78 tỉ.2. Lô 2 MT 145m2. Giá 2,2 tỉ có TL.KDC đông, tiện KD buôn bán.Cách chợ Điện Ngọc 400m.Gần ĐH Nội Vụ.
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,12 tỷ

      25.12 tỷ 160 m2 157 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay trung tâm hành chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip.+ 5m x 20m, đường 20m, 230tr/ mét vuông.+ 8m x 20m, đường 14m, 157...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 500 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ miếng đất MT ở đường Cách Mạng Tháng Tám - ngang 20m rất tiện lợi với đủ các loại hình KD, làm văn phòng... Đối diện với Trung Tâm Hội...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!