Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh, sát chợ Long Trường, Q. 9Cần bán nhanh trong tháng.mảnh đất sát bên chợ #LongTrường #Q.9 .MT #NguyễnDuyTrinh vào 50m.Đường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất ở gần chợ Long Sơn Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Sơn 500m, cư dân san sát nhau thuận tiện KD buôn bán.- Di chuyển về trung tâm...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Phố Nối House , 75 m2, mặt tiền 5m tại Yên Mỹ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Hiện tại tôi đang có 1 lô thuộc dãy lk9, đường chính vào dự án Phố Nối House - vuông góc D34.DT 75 mét vuông - MT 5m.bìa đỏ chính chủ - không phải...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      + Thông tin đất: 80m2 (5 x 16), SHR chính chủ, chồng đủ tiền sang tên ngay.+ Nằm trong KDC Kim Sơn, Tân Phong, Q. 7.+ Tiện KD buôn bán, cho thuê.+ Giá: 4 tỉ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bàu Cạn - Chư PRông - Gia Lai, giá 550 tr

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất MT Bàu Cạn DT 20x50, đường bê tông, cách đường chính 100m.View ruộng bao đẹp cộng hưởng cùng view điện gió cực kỳ chill. Thích...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã Bàu Cạn, ChưPRông, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ tý tẹo có ngay miếng đất TĐC đường và vỉa hè 12 mét.miếng đất rẻ nhất thị trường.hotline: Lâm.Chuyên mua bán nhà đất Thuỷ Ngyên.Để nhận thông...
      Đường 10, Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 1100 m2, mặt tiền 20m tại Xã Sông Nhạn - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 1100 m2 2,64 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán lỗ nền đất xã Sông Nhạn 20x55, đường ô tô 7m.sổ hồng, trên đất có vườn trái cây đang cho thu hoạch: Măng cụt, chôm chôm, sầu riêng.Vị...
      Xã Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 6m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 115 m2 22 triệu/m2
      - MT đường 18m, Kết nối thẳng tới khu công nghiệp Long Đức, cư dân di chuyển đông đúc.- Thích hợp làm phòng trọ cao cấp, KD quán ăn, cafe, hotel.....- Kế...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 245 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 245 m2 1,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh.12 nền sỉ và lẻ đều bán.Giá 290tr/nền hết sổ.Cách đường DT 757 500m.Đường thông.contact Thằng em chốt ngay.
      Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 754 m2, mặt tiền 24m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 754 m2 6,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng.Lô nhà vườn siêu siêu vip tại Nha Trang.- Cách TL2 chỉ 200m.DT 754 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.Đường ô tô thoải...
      Xã Diên Thọ, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thắng Lợi - Thường Tín - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      DT 75m2, MT 5 m, hướng Tây, đất ở 100 phần trăm. Đất gần đường QL 1A, ở hoặc KD nhỏ.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thắng Lợi, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 266 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 266 m2 12,79 triệu/m2
      Em có một lô căn biệt thự khôngsy Bắc Giang DT 266m2Hướng hướng Đông NamMT rộngĐất vuông vắnbìa đỏ giao dịch ngay
      Dự án Kosy Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      chào bán 16 nền dự án The Star Village, MT Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.pháp lí minh bạch: SHR từng nền.cư dân hiện hữu.Hạ tầng Hoàn thiện...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      - Cần bán nền đất tái định cư VCN Phước Long 2.- DT 70 mét vuông, Đông Bắc, MT đường A2.- Gần trường VCN World. cư dân đông đúc, đường xá thông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 1250 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1250 m2 1,16 triệu/m2
      Đất đẹp MT TL15:- DT: 1250  mét vuông.- Ngang 25 dài 60m.- Có đường sở hữu riêng sau đất rộng 4.5m, xe có thể lưu thông từ Tỉnh Lộ 15 vào đất.- Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 1 m2 4800 triệu/m2
      MT Trần Quang Diệu, TX La Gi, Bình Thuận. 10x110m có 200 mét vuông thổ cư. Cách biển 800m, cách QL55 600m. Gần trạm Y tế, KDC, Uỷ ban, trường học....
      Đường Trần Quang Diệu, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 100 m2 18,2 triệu/m2
      CẬP NHẬT HÀNG MỚI NHẤT THÁNG 4- 2023Giỏ hàng đất nền Lakeside đường 5m5- LÔ 1: 100m2- Đông Nam, tòa căn hộ B2.20 cách Mê Linh chỉ 50m, giá 2 tỉ. RẺ NHẤT...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!