Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 96 m2, hướng Đông-Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 96 m2 18,75 triệu/m2
      21. Cơ hội đầu tư Dankhông City có 1 0 2 trong năm 2021:Tiến độ xây dựng thần tốc, đã có SHR từng lô. Đây chính là BĐS đáng đầu tư nhất năm 2021, tỉ suất...
      Đường 1B, Xã Cao Ngạn, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 25m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 479 tr

      479 triệu 100 m2 4,79 triệu/m2
      Nằm ngay liên kế trung tâm TP Mới Bình DươngGiữa 2 khu công nghiệp Mỹ Phước 3 và khu công nghiệp #Vsip2 Bình Dương ngay Chợ cư dân hiện hữu và sầm...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 290 tr

      290 triệu 100 m2 2,9 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất DT 100 mét vuông ngay UB xã Hưng Thịnh Trảng Bom. giá cả thương lượng tôi chính chủ, giá còn thỏa thuận.hotline 0354 401 ***
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 32m tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất xã Phú Hội, dự án Mega City2 MT 25C giá rẻ.- Chủ cần tiền nên bán ngay giá rẻ mảnh đất dự án Mega City 2 xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch,...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 926 m2, mặt tiền 20m tại Xã Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 926 m2 3,46 triệu/m2
      MT nhựa 20x47(100 mét vuông thổ)Lộ giới 10m, KDC kínSau lưng công an huyện DMC Xung quanh bán kín 500m đầy đủ tiện ích1.6.0tr/mn
      Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 319 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 319 m2 2,36 triệu/m2
      - DT: 318,8m2, MT rộng 6,2m, Đông Nam. Sau đất giáp suối.- SHR đất trồng cây lâu năm quy hoạch đất TMDV.- Đường nhựa Tỉnh lộ 2 (Hùng Vương) hiện trạng rộng...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 280 m2 200 triệu/m2
      Cần bán lô đất thông số đẹp ngõ xe tải phố Nguyễn Thị Định, DT 280m2, MT 10m, giá 56 tỉ, thỏa thuận mạnh,lô đất cần bán tọa lạc vị trí đẹp phố Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 61 m2, hướng Tây-Bắc tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tr

      69 triệu 61 m2 1,14 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu dân cư Diamond Town – Vị trí vàng Phú Hữu, Q. 9 Cần bán ngay mảnh đất đẹp tại khu dân cư Diamond Town, đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú...
      đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      * DT: 88m2 (4x22) Sổ vuông vắn - Khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng khu đồng bộ sang trọng - Nhà liên kế cực đẹp.* Căn 2 MT cực đẹp - Trổ cửa hong...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 51 m2 tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 51 m2 26,48 triệu/m2
      Chỉ 1.3x tỉ, sở hữu mảnh đất Hương Mạc, Từ Sơn mặt đường trục chính oto tránh nhau, KD tốt.- mảnh đất siêu đẹp sẵn bìa đỏ.- Trục đường thông, oto tránh...
      Xã Hương Mạc, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu lô đất nền 51 m2, mặt tiền 6m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 51 m2 67,65 triệu/m2
      BÁN nền đất ĐẸP 1 XẸC THẠNH LỘC 17, KDC CAO CẤP, NGAY CHỢ CẦU ĐỒNG, P. THẠNH LỘC, Q. 12- DT đất: 51m2. Thổ cư 100%- Kích thước: 4m x 12.77m- Hướng: hướng ...
      Đường Thạnh Lộc 17, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 102 m2 6,87 triệu/m2
      Suối Hiệp - Diên Khánh.DT 102 mét vuông ngang 5m có 60 mét vuông thổ.Vị trí cách QL1A chưa tới 1 kilomet.Hạ giá bán gấp chỉ 700tr.call ...
      Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 36 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      nền đất MT cuối cùng còn lại ở Cổ Linh, Long Biên, nhanh tay kẻo lỡ: 36,5m2, hơn 9tỉ. MT tiêu chuẩn, vị trí đắc địa - gần aeon mall.- Phân khúc hiếm - mặt...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 43 m2 tại Phố Dương Quang - Dương Quang - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 43 m2 42 triệu/m2
      - Diện tích 43 mét vuông, mặt tiền 4m- Lô đất nằm sát đường trục chính, đi bộ 1 ph ra trung tâm hành chính xã Dương Quang đầy đủ tiện ích:...
      Phố Dương Quang, Xã Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 96 m2 127,09 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 96m2, ngay mặt hồ Quan Nhân, thoáng mát, yên tĩnh, ngõ thông 73 Hoàng Ngân ra Lê Văn Lương, Vũ Trọng Phụng, Láng. Tương lai ngõ 73 Hoàng...
      Phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán lô đất nền 210 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 210 m2 80,48 triệu/m2
      Bán Nền căn biệt thự đường A4 Khu thương mại Cần Thơ Center sau lưng siêu thị Go! (BigC cũ), Hưng Phú - Cái Răng, Cần Thơ.====+ DT: 10.5 x 20m =...
      Dự án Hưng Phú, Đường A4, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án 496 m2, mặt tiền 39m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 52 tỷ

      52 tỷ 496 m2 104,84 triệu/m2
      Bán 500 mét vuông MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Hải Châu, Đà Nẵng.- Vị trí: Giữa Xô Viết Nghệ Tĩnh và Tố Hữu, gần 30/4, Phan Đăng Lưu, Trường...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Golden Mall, 80 m2, mặt tiền 32m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc ta.Quy mô: 215 lô nhà mặt tiền liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7 x 20m.Hạ...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Số 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!