Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 78 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 78 m2 29,49 triệu/m2
      Đất đường Phạm Văn Đồng luôn nhé a/c, ngay cầu bình lợi. Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15'.Thuộc P. Hiệp Bình Chánh - TP Thủ Đức.- Gần sân tennis, sân cầu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 453 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 650 tr

      650 triệu 453 m2 1,44 triệu/m2
      650 tr! (Không thỏa thuận)Đất ở DT 453 mét vuông MT đường Bà Vại, xã Mỹ Tân, qTP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***Cách BV đa khoa Đồng Tháp (đường...
      Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 135 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 135 m2 11,63 triệu/m2
      Giá siêu tốt cơ hội đầu tư tốt nhất tại Miền Trung vào cuối năm.Sở hữu đất nền Vịnh Biển ngay khu kinh tế mở Chu Lai, sát sân bay quốc tế.Chỉ từ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Tài chính 1.8 tỉ nhận ngay mảnh đất đẹp liên kế khu đô thị Đông Tăng Long, Q9, Xây dựng tự do sổ hồng riêng, đường 12m.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 1m tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      - Mình đang có lô 90 mét vuông nền thổ cư Tp Biên Hòa, khu dân cư Sông Mây giá 10.5tr/ mét vuông.- Vị trí cách QL1A, ngã ba Trị An...
      Dự án Estella City, Đường 767, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 229 m2, mặt tiền 7m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 229 m2 18,35 triệu/m2
      Hàng rẻ và đẹp - nền đất 229m2 - thổ cư 160m2 - ngay gần trục đường DT 743 - BV Dĩ An.Bề ngang MT 7.6m.Hướng chính tây.Đường nhựa thông tùm lum.KD buôn bán...
      Đường Đông An, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 150 m2 19,3 triệu/m2
      Đất 150m²(5*30) thổ cư nằm trong khu căn biệt thự ven sông.Lô kế góc ngay MT đường trải nhựa 32,5m, điện âm nước máy đầy đủ, có luôn hệ thống đèn...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 823 - Đức Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      🏘 CẦN BÁN miếng đất liền kềT PHỐ – khu dân cư DARESCO, HẬU NGHĨA, TÂY NINH📍 Vị trí đắc địa – đường 36m, trung tâm KĐT Daresco📐 DT: 5x20m...
      Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Biên Hòa Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Đất nền TP Biên Hòa P. Tân Hạnh giá chỉ 1 tỉ 550. Nơi an cư tuyệt vời cho KH.Cách cầu Hóa An chỉ 500m. Nằm cách làng đại họcQG, Depot Metro Suối Tiên, bến...
      Dự án Biên Hoà Riverside, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 6201 m2 tại Xã Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 6201 m2 0,21 triệu/m2
      giá 1tỉ 3 hết tổng DT.Có thiện chí khu vực.liên lạc 0904 617 *** gặp Tuấn Ngọc.
      Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đào Cử - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất đẹp bán nền đất MT đường Đào Cử xã Cần Thạnh huyện Cần Giờ nằm ngay trung tâm TP có những thương mại, dịch vụ lớn.- Đất ngay tuyến đường thương mại...
      Đường Đào Cử, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 50m tại Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 75 m2 9,34 triệu/m2
      Đất nền MT QL 50, sổ riêng từng nền.Xung quanh cư dân hiện hữu, gần các khu công nghiệp cụm cảng thuận lợi KD mua bán hay đầu từ.Vừa qua cầu Mỹ Lợi là...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Đông, Gò Công, Tiền Giang

      Bán đất nền 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      miếng đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Nằm trong quỹ đất 66ha 3000 nền đã phủ kín dân. KD nhà hàng,...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 160 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1 lô duy nhất lô đát KD tâm huyết đối diện công viên Vị trí siêu đắc địa - Gần góc ngã 4 2 trục đường lớn 10m5 và trục đường 25m...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 82 m2 164,64 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 2 MT khu dân cư Him Lam Q7. DT 5x16,5m, bìa đỏ riêng, giấy phép XD hầm trệt 3 lầu, giá 13,5 tỉ.- DT 5x16,5m (80 mét vuông).-...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Vũ Phạm - Đất Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 137 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 137 m2 11,32 triệu/m2
      Ba mẹ có tuổi, em cần bán nốt miếng đất về hẳn chăm ông bà.- nền thổ cư 100 phần trăm.- DT 137 mét vuông.- Vị trí ngay Tỉnh Lộ 769, giáp KDC...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện ích:- Khu vực đông dân, KD, mua bán sầm uất, đường xá rộng rãi.- Đường: MT 12m...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      TỔNG HỢP ĐẤT NỀN khu dân cư IDICO2 - trung tâm thành phố TÂN AN - LONG ANCẠNH TTTM AEON NHẬT BẢN CHUẨN BỊ KHỞI CÔNG ...
      Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!