Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 277 m2 tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 277 m2 26,72 triệu/m2
      Đất MT đường 41, đường song song với Lưu Bình Hương và cách tỉnh lộ 8 là 400m- DT đất 277,3 mét vuông Trong đó có 145  mét vuông thổ cư.MT rộng...
      Đường 41, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 250 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Sentosa villa GĐ 2 dãy 10 view biển giá 11,5tr/m2. Bao thuế phí sang nhượng.DT 250m2: 12,5x20m.Đã kí HĐMB.call ngay trực tiếp: 0901...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện ích:- Khu vực đông dân, KD, mua bán sầm uất, đường xá rộng rãi.- Đường: MT 12m...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 224 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 224 m2 118,31 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT đường 94 & 87 khu villa Thủ Thiêm DT 224 mét vuông chỉ 26,5 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm ngay ngã 4 góc 2 MT đường 94 &...
      Đường Số 87, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 triệu

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Nền 1tỷ2 CK còn 750 tr.Dành cho anh/chị đầu tư lâu dài.Bán nền đôi tại Vị Thanh, Hậu Giang.bìa đỏ đầy đủ.Đóng tiền sang tên ngay trong ngày.DT: 4,5x18m.Lộ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay nền đất 293 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 293 m2 2,56 triệu/m2
      Bán đất MT nhựa 1 sẹc đường Nông trường, cách cổng khu công nghiệp Phước Đông 5 ph, SHR. 6x49m giá 750tr.Vị trí: Phước Đông, Phước Thạnh, Gò Dầu.- DT:...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 164 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 3 - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 164 m2
      - MT= hậu= 6.4m.- Cách 20m ra trường Cao Đẳng Nghề.- Cách 30m ra công ty Sách giáo khoa.- Cách 500m ra chợ Lắp Ghép.- Cách 800m ra QL 3.- CHỉ 1 kilomet...
      Đường Quốc lộ 3, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất cực đẹp, giá đầu tư, đã có sổ ngay trong dự án Tropical Palm (nhà phố thương mại Castia Palm) - Đất nền sát biển phía Nam Đà Nẵng.Vị...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường 7, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 220 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 220 m2 8 triệu/m2
      Khai trương chào bán khu đất siêu tiềm năng sát biển Hồ Tràm với LN lên đến 35 phần trăm.- Nằm ngay trên MT đường sát biển Lộc An Hồ Tràm (chỉ 5p...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      TỔNG HỢP ĐẤT NỀN khu dân cư IDICO2 - trung tâm thành phố TÂN AN - LONG ANCẠNH TTTM AEON NHẬT BẢN CHUẨN BỊ KHỞI CÔNG ...
      Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Sở hữu nền đất 400 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hiệp Bắc - Đông Hòa - Phú Yên, giá 15 tỷ

      15 tỷ 400 m2 37,5 triệu/m2
      Lô Góc 2 MT QL 29 - Khu Phố Ẩm Thực.Mỹ Hoà, P. Hoà Hiệp Bắc, Đông Hoà, Phú Yên.DT: 20x20 400m2 full thổ cư.Di chuyển:+ Sân bay 4 kilomet.+ Bãi tắm biển...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 580 tr

      580 triệu 125 m2 4,64 triệu/m2
      Bán đất đường 26 kế homestay Phú Quý , gần khu công nghiệp Phước Đông , Gò Dầu Tây ninh , sổ riêng .-Từ ngã ba cây xoài đi vào đường số 26 900m đến vi...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2 tại Xã Xuân Trường - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 110 m2 10,46 triệu/m2
      Bán đất vừa mới ra sổ cách thị trấn Gia Ray 20 kilomet, cách DT 766 2 kilomet.Nằm ngay KCN Nhà máy Dona Standard chuyên SX giày nike hơn 10.000...
      Xã Xuân Trường, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 82 m2 164,64 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 2 MT khu dân cư Him Lam Q7. DT 5x16,5m, bìa đỏ riêng, giấy phép XD hầm trệt 3 lầu, giá 13,5 tỉ.- DT 5x16,5m (80 mét vuông).-...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Vũ Phạm - Đất Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 90 m2, hướng Nam tại Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 90 m2 128 triệu/m2
      Đất bán tại khu dân cư Kiều Đàm, P. Tân Hưng, Q. 7 - liên kế Him Lam, sát vách Lotte Mart.- Vị trí đất ngay khu trung tâm Q7, rất tiện đi các Q. trung...
      Đường Kiều Đàm, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 36 m2, mặt tiền 4m tại Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      HÓT-BÁN 36 mét vuông ĐẤT PHÂN LÔ PHAN ĐÌNH PHÙNG-DÂN TRÍ CAO-AN NINH TUYỆT ĐỐI Chính chủ cần bán ngay miếng đất phân lô, hiếm khu vực Phan Đình...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 99 m2 24,25 triệu/m2
      Vị trí đẹp, không vướng cống, cột điện và tụ điện, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường Hố Lang, khu dân cư Hố Lang, Đường D1, P. Tân Bình, TP. Dĩ An,...
      Đường Hố Lang, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!