Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 86 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 86 m2 8,14 triệu/m2
      Nền đẹp, rộng, thoáng, view công viên và Chợ Đêm.- Nền đẹp, kế nền góc.- hạ tầng giao thông hoàn thiện.- Thuận tiện: KD, mua bán, văn phòng,...- pháp ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Vũng Thiện - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Giảm 400tr còn 3,4 tỉ.Bán đất tặng nhà c4 gác lửng MT KD sầm uất đường Vũng Thiện, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 100m2 thổ cư: 50m2 (4x25m).Cách đường ĐT743C...
      Đường Vũng Thiện, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 2515 m2, mặt tiền 24m tại Xã Vĩnh Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2515 m2 3,58 triệu/m2
      Đất 2 MT đường, thổ cư 200m2 giá 9tỉ.
      Xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 10000 m2 tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 10000 m2 0,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất TMDV cách hồ chứa nước Đắc Lộc 200m, khu dân cư 500m.DT 1ha.Giá 650 ngàn/m2,hotline a Thy 0338 371 *** để thỏa thuận giá.
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m tại Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 91 m2 80,22 triệu/m2
      Cấp cứu hộ e với.Hàng nóng hổi bỏng tay.- Chủ cần bán nhanh mảnh đất bìa làng Trung Thôn - Đông Hội - Đông Anh.S: 90,6 mét vuông. MT 5m. Giá 7,3 tỉ...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại 6 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Lê Quang Sung, P. 6, Q. 6. Gần chợ Bình Tây- Giá: 2 tỉ 700 tr.- DT: 80m.- Đất full thổ cư.Ngay trường Chi Lăng, trung học cơ sở Hậu...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hạ từ 4 tỉ còn 3 tỉ 300 ngộp NH.nền đất khu Mai Linh Long Bình, 5mx18.8m, Đông Nam.DT 93,7 mét vuông full thổ cư.Đường vỉa hè 8 mét.Tiện ích đầy...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      bán ngay nền đẹp + vị trí đẹp hẻm 58 đường 3/2 P. Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ - Cách đường 3/2 chỉ 70m.+ DT: 87.5m2 (5m x 17.5m).+ pháp lí: sổ hồng ...
      Hẻm 58, Đường 3/2, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 42 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,06 tỷ

      2.06 tỷ 42 m2 49,05 triệu/m2
      Có đứa con báo quá báo - cô chú cần bán nhanh như chạy bão talim.liên hệ ngay em Hưởng gửi clip vị trí cụ thể.Dành cho các NĐT.Yên Lộ - Đô Nghĩa - Yên...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 139 m2 tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 139 m2 9 triệu/m2
      bán nhanh trước tết.mảnh đất đẹp Sông Trầu cách đường Nguyễn Hoàng 100m.DT: 5x27.8m. Sổ riêng full thổ cư.KDC ở kín Gần chợ, trường học.Giá: 1 tỉ 250tr.
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 1566 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 890 tr

      890 triệu 1566 m2 0,57 triệu/m2
      Đất sào 1000 mét vuông kế bên KCN Becamex 4200 hDT 1566 MT đường 19 m đang lên nhựa thông ra đường 65m tạo lực bình dương đồng phú chỉ 700 mGiá chỉ...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 150 m2 208 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số 16m ngay hồ sinh thái khu dân cư Him Lam Q. 7 - Đ. Số liền Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 7.5x20m.pháp lý minh bạch: hợp ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 160 m2 10 triệu/m2
      bán nhanh 1 lô đối diện căn biệt thự mặt vịnh - đường nhựa 20m5 - 10tr/m2 contact: 0795 669 ***- Vị trí trung tâm đối diện trường cấp 3, căn biệt thự...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      chính chủ cần bán 2 lô trong dự án Becamex Bình dươngPhù hợp mua đầu tư hay KDVí trí đẹp, đường 16m, KDC hiện hữu, có bảo vệ trựcMt: 5x30mTiện ích ngoại khu...
      Đường N13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 50 mét vuông - MT: 5m - nở hậu tại Long Biên.- Cách cầu Vĩnh Tuy chỉ 3p di chuyển. oto đỗ 10m.- Tiện ích xung quanh ngập...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Lỗ nền đất Cách chợ ngã ba sầm uất nhất Hoà Lạc chỉ 300m, cách cổng đại họcQG TP Hà Nội chỉ 500m cụ thể:- Giá 900Tr/Lô, xung quanh toàn...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp tại phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 52 mét vuông.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ đất nở hậu rất đẹp.+ Hướng: hướng ...
      Ngõ 213, Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!