Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Vị trí : Ngay MT đường Đình Hạnh Phú P. An Phú Đông Q. 12 Tiện ích đầy đủ : khu vực đông cư dân buôn bán KD sầm uất thích hợp xây phòng trợ cho thuê , KD...
      Đường Đình Thạnh Phú, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Quang Phục - Tiên Lãng - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán nhanh siêu phẩm lô góc giá F0 tại Quang Phục - Tiên Lãng.DT: 200  mét vuông - ngang 10m - đã tách làm 2 sổ.Nằm trên trục thôn tông 5m, nằm...
      Xã Quang Phục, Tiên Lãng, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,33 tỷ

      4.33 tỷ 206 m2 21 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Thái Thông, Vĩnh Thái, vị trí KDDT: 206 mét vuông ( ngang 8m)Hướng: hướng Tây Bắc Đường hiện trạng : rộng 13m giá:...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      Đất thuộc dự án Phú Gia Huy.Sổ sẳn công chưng ngay.DT 67m2.Giá 2.1 tỉ.
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 82 m2 tại Đường 7 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán đất đường Số 7 - P. Hiệp Bình Phước - Thủ Đức cách QL 13 150m.- DT 82m2 (ngang 5 dài 16.2m).- giá cả thỏa thuận, sang tên ngay.hotline: 0932 155 ***...
      Đường 7, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 120 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Nam Sông Cái - TT Diên Khánh, cách sông Cái chỉ 200m.- NP9 hướng Nam.- DT: 120 mét vuông (ngang 6m).- Lô sạch bóng.- giá:...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 115 m2, mặt tiền 5m tại , giá 1,52 tỷ

      1.53 tỷ 115 m2 13,25 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh lô view công viên ngay ven sông TTTP Quảng Ngãi.DT: 5x23m.Hướng: Nam.Đường 12m. Vị trí đẹp, ngay TTTM, Big C go, BV Phúc Hưng,...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 1 - Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất biển Nhơn Hội, TP. Quy Nhơn phân khu 2,4,9 đã có sổ, hợp đồng mua bán.Phân khu 4:Lk 6: 1 tỉ 3.Lk 1: 1 tỉ 3.Lk 16: 1 tỉ 2.LK 19: 1...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất nền 82 m2, mặt tiền 9m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Bán đất nền SHR, pháp lí đầy đủ khu vực đường Trường Lưu, p. Long Trường, tp. Thủ Đức, gần khu dự án Centana Điền Phúc Thành.- DT 50.4 mét vuông giá...
      Dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 triệu

      12 triệu 100 m2 0,12 triệu/m2
      Cần bán 1 lô Nguyễn Phước Lan đảo 1 B1-16 42 Tây Nam DT 100m2Đây là Con đường huyết mạch của Hoà XuânĐã có hơn 10 NH về tại cung đường này Nơi hội tụ những...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 753 m2, mặt tiền 12m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 753 m2 26,57 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ở Nhị Bình.DT 753m2 (12x62m).Thổ cư 300m2.MT đường Nhị Bình 18. Tây Bắc.Cách Bùi Công Trừng 50m. KDC đông kín.giá 20 tỉ (bớt cho khách...
      Đường Nhị Bình 18, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Ngay gần khu CN LG Tràng Duệ đường 20-30m vị trí siêu đắc địa để KD buôn bán giá chỉ hơn 2 tỉ DT : 75  mét vuông MT: 5 m Hướng : hướng Tây Nam - bắc...
      Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 175 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 175 m2 142,86 triệu/m2
      Hot - Đất, MT đường số P. Tân Quy, Q. 7 - giấy phép xây dựng cao tầng.- DT: 175m ngang gần 10m .- Hướng Bắc.- Đường nhựa 14m.- giấy phép xây dựng:...
      Đường Số 43, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 126 m2 13 triệu/m2
      *** Vị trí Sở hữu vị trí độc tôn bên cạnh dòng sông Thu Bồn thơ mộng, cách biển Hà My chỉ 1,5 kilomet Là vị trí duy nhất kết nối qua cây cầu Lai Hưng...
      Dự án Hội An Green Village, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp giá rẻ tại KĐT Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương.- DT: 150m²(5x30m), SHR.- giá: Chỉ 1 tỉ 390 tr (thỏa thuận bớt lộc).-...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL15, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền Garden Riverside Villas, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Muốn đầu tư đất đường Nguyễn Văn Ràng KDC Thanh Niên - Phước Lộc - Nhà Bè.Vị trí: Ngay KDC đông đúc hiện hữu - Cụm tiện ích đầy đủ.- Gần Rạch Ông Lớn, 200m...
      Dự án Garden Riverside Villas, Đường Nguyễn Văn Ràng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Chi Đông, 190 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 190 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147m2 bìa đỏ giá 15tr/m2.2. Nền 150m2 bìa đỏ giá 17tr/m2.3. Nền 190m2 bìa đỏ giá...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.61 tỷ 89 m2 18 triệu/m2
      bán gấp lô 89m2 view hồ tại Văn Quan, Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh, đường rộng 6m.Gia đình cắt đất bán để xây lại ngôi nhà cho khang trang, nên bán giá...
      Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.