Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 223 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 223 m2 11,22 triệu/m2
      Bán thửa đất căn biệt thự gần ngay sát Thị Trấn Long Thành.DT 10x21m.Sổ riêng phun thổ.Bán 2 tỉ 5.L/H: 0799 086 *** Lâm.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Các vị trí đã đc sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:- DT: 4.5m x20 (90m2) Tây Nam giá: 7,8 tỉ VND.- căn biệt thự: 12x20 giá 85tr/m2.- DT: 240 m2 giá...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 9m tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 126 m2 73,81 triệu/m2
      Hàng đẹp cực hiếm mặt đường Bạch Thái Bưởi, đường rộng 20m có vỉa hè rộng 10m, vị trí đẹp tiềm năng trong tương lai, cư dân đông đúc, cách Lạch Tray, Lê...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 650 m2 tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 650 m2 27,7 triệu/m2
      * Cam kết đúng hình, đúng vị trí, đúng giá.Chủ ngộp lắm rồi, rất thiện chí bán.Cần bán miếng đất lớn giá rẻ MT đường An Phú Đông 10, QL1A vô là tới ngay.+...
      Đường An Phú Đông 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 129 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 129 m2 27,14 triệu/m2
      Chính chủ bán 129.3 mét vuông đất SĐCC tại tổ 4 P. Cự Khối, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT = hậu = 5m, hướng ĐB, ngõ thực...
      Tổ 4, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Tên thương mại: Richland Residence.Tên quy hoạch: Khu nhà ở thương mại Thuận Lợi 2.Loại hình: đất nền, Nhà ở xã hội, Nhà ở thương mại.Quy mô: 15,46 ha.Vị...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 304 m2, mặt tiền 304m, hướng Đông tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 304 m2 12 triệu/m2
      Tân Mỹ- Thụy Hương,oto vào nhà - ở, đầu tư giá F0.Mô tả:+ View hồ điều hoà, đường rộng hơn 5m+ Khu trung tâm Tân Mỹ cực kỳ tiện ích.Vị trí trung tâm xã Thụy...
      Xã Thụy Hương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 607 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 tr

      250 triệu 607 m2 0,42 triệu/m2
      Chỉ 250tr có ngay mảnh đất khánh hiệp, khánh vĩnh.- DT từ: 607m - 716m2 (ngang mỗi lô 11m).- Đường betong trước đất: 5m - 7m (đường thông, thoáng).- Đất...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 46 m2 68 triệu/m2
      Đất view vườn hoa TĐC Cây Đa gần ngay BigC, Ngô Quyền ( mét vuông). liên lạc 0917 696 ***.DT: 46 mét vuông (ngang 4m) - Hướng: hướng Đông ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 9m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      Đất CLN đảo Điệp Sơn, Vạn Thạnh.Đất đẹp, view biển, Tây Bắc, xây hotel, homestay hoặc nơi nghỉ dưỡng đều đẹp.DT 200m2 ngang 9m giá 1 tỉ 200 tr.call ngay...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5400 m2 1,15 triệu/m2
      - Bán nền đất 5400m2 view đẹp nhất khu Hợp Sơn - Xã Ba Vì - Huyện Ba Vì - TP Hà Nội.- Tổng DT 5400m2 có 4157m2 trong sổ (400m2 thổ cư) và 1300m2 đất khai...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 1106 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 1106 m2 1,24 triệu/m2
      Thông tin sp:- Vị trí: Xã Đan Phượng, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.- DT: 1106m2.- pháp lí: sổ hồng, sẵn hơn 100m2 thổ cư.- giá: 1,37 tỉ.Tiện ích sẵn có:-...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 770 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 770 m2 2,8 triệu/m2
      - Gần trục đường ĐT 701 (hiện hữu 8 làn xe), gần đường Văn Lâm - Sơn Hải (kết nối thôn Sơn Hải với QL1A đang thi công lộ giới 21m 6 làn xe).- Siêu phẩm tại...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 125 m2 92 triệu/m2
      Cần bán 3 mảnh đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn.- DT 5x21m giá 95tr/m2.- DT 5x25m giá 92tr/m2.- 10x25m giá 80tr/m2.- 5x25m mặt đường Đỗ Xuân Hợp.- pháp lí sổ...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 514 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Sacombank định giá 22 tỉ - cho vay 14.7 tỉ - giá chào 13 tỉ - ngộp bank 9 tỉ - khu căn biệt thự Tam Đa The BCR - 514 mét vuông (10/31x26) - TP. Thủ...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Cắt lỗ 400 tr bán gấp miếng đất 80 mét vuông, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Trần Văn Giàu, đường trước nhà 20m, Cách MT Trần Văn Giàu 700m...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 1108 m2, mặt tiền 28m, hướng Bắc tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 12,74 tỷ

      12.75 tỷ 1108 m2 11,5 triệu/m2
      Nhượng lại nền đất phân lô căn biệt thự Cẩm Đình Phúc Thọ chính chủ. Đất MT rộng 45m, gần GĐ 2, nở hậu, dễ thanh khoản. Mua từ GĐ I chủ đầu tư Kim...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Đường Quốc lộ 32, Xã Tam Hiệp, Phúc Thọ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền gấp nên nhượng lại nền đất góc 2 MT đường 12m tại P. An Phú Q. 2- DT:5x20m- Hướng Tây Tứ Trạch- Giá: 13.5 tỉ- Cần tiền gấp nên mong gặp...
      Đường Số 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!