Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lỗ Sơn - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1000 m2 0,48 triệu/m2
      1000 mét vuông có 400m thổ cư. Đất bám đường bê tông to 30m, sâu 40m. - Đất có thế đất thoải, view cánh đồng thoáng mát, trên đất đang có sẵn nhà c4...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Lỗ Sơn, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 95 m2 20,53 triệu/m2
      - Chính chủ bán lô Q42 Lago Centro.- Khu căn nhà phố MT thương mại.- DT 5*19m.- Lộ giới: 18m.- giá 1.95tỉ.liên lạc: 0867 979 ***- Hỗ trợ vay 70 phần...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 240 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT - thổ cư tại trung tâm Thị trấn Thạnh Mỹ Đơn Dương Lâm Đồng- Vị trí: thuộc trục đường nhánh QL 27, cách trung tâm hành...
      Đường 27, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Long Thuận, P. Trường Thạnh, Q. 9.- Sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm Q. 9 với 3 mặt view sông cực đẹp cực thoáng mát.- DT các lô: Từ 60m...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Các vị trí đã đc sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:DT: 5x20=100m2 giá 13,5 tỉDT 10x25m, trục 12m thông giá 100tr/ m2.DT 5x25m giá 135 tr/ m.DT 10x25m, giá...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Long Hậu, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Long Hậu - Cần Giuộc: KDC T&T Thái Sơn:1 nền đường số 12 lộ giới 16m. Dt 100m²(5x20) giá 2tỷ050tr (giá cũ 2tỷ450) giá quá mềm, thỏa thuận chính chủ về mặt...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường Số 12, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 212 m2, mặt tiền 8m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 212 m2 51,84 triệu/m2
      + [82] BÁN 212 mét vuông = 8 * 26,3 M vuông vắn - ĐƯỜNG THỚI AN - ĐANG CÓ DÒNG TIỀN 15 tr - THÍCH HỢP ĐẦU TƯ, XÂY VĂN PHÒNG, căn hộ dịch vụ, KD ĐA...
      Đường Thới An 19, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán gấp nền đất ngay QL51 -Gần vincom Long Thành ,Sân Bay Long Thành 5-7p ph đi xe -Xung quanh đã full tiện ích như chợ trường học BV-Khu...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      Mình bán đất tái định cư Ngọc Thụy phân lô oto vỉa hè rộng, MT 4m, DT 45 mét vuông. Giá 5,45 tỉ có TL.Khu vực trung tâm chợ Ngọc Thụy, dân trí cao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 150 m2 tại Đường An Dương Vương - Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Ra mắt đất nền đại đô thị view sông thu Bồn - liên kế phố cổ Hội An - giá chỉ 16 tr/m2.* contact tư vấn: 0938 042 *** để nhận thông tin đầy đủ về dự...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 102 m2, mặt tiền 9m tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 102 m2 31,38 triệu/m2
      Đất khu dân cư Phú Hòa, vị trí đẹp.DT: 6x17 thổ cư 100 phần trăm.Giá 3,2 tỉ.call ngay 0933 256 *** GC.
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      DT : 50m2 (ngang 4m dài 12,5m)Có SHR, sang tên công chứng trong ngàyGiá chốt : 3 tỉ 200 tr (bao phí sang tên công chứng)Vị trí đối diện chợ Bình Trị Đông...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 1400 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quốc Lộ 20 - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1400 m2 1,43 triệu/m2
      DT: 1400 mét vuông 20m x 50m (400 mét vuông thổ cư).pháp lí chính chủ đất trồng cây lâu năm sổ hồng.Phía trước còn ~ trống chưa trồng tầm 100m...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 44 m2 32 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán nền đất DT 44.2m2, đã có bìa đỏ riêng biệt (khu phân lô từ ô to chia ra).Còn lại ô đẹp nhất (MT 4,10m) ngay sát nhà văn hóa và đường mở...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 34 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 34 m2 73,53 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nền đất đẹp phố Thạch Bàn, oto, gần phố, DT 34 mét vuông, giá chỉ 2,5 tỉ.+ Vị trí nền đất đẹp, ngỏ thông rộng thoáng, oto...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Coco Center House , mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán KĐT 7b, điện ngọc sau lưng cocobay. Đã có sổ. Đường quy hoạch 7m5 lề 5m.- D39 và D28 S= 137.5 mét vuông ( 5x27.5) giá 1ty580- D22,...
      Dự án Coco Center House, Đường 7, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 88 m2 110,23 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ NỢ NH, bán nhanh nền đất MẶT PHỐ VĂN GIANG 88M2- HIỆN ĐANG CÓ NHÀ Ở VÀ CHO THUÊ đc LUÔN-pháp lí bìa đỏ CHÍNH CHỦ-CẦN TIỀN bán nhanh TRONG...
      Đường 179, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1100 m2 tại Xã Tiền Phong - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 1100 m2 2,5 triệu/m2
      - Bán miếng đất view sông Đà cực đẹp cao thoáng mát thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng cuối tuần, DT 1100m2 và 1060m2 - thổ cư 400m2.Vị trí: Tiền Phong, Đà...
      Xã Tiền Phong, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!