Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      CHỈ TỪ 12 tr/ mét vuông – SHR TRAO TAY – pháp lí RÕ RÀNG – AN TOÀN TUYỆT ĐỐI 💎 chào bán GĐ 1 – ƯU ĐÃI CÓ 1-0-2 👉 CK NGAY 10–15 phần trăm +...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 92 m2 44,57 triệu/m2
      Bán lô góc MT đường 23/10 thuộc xã Diên An - Diên Khánh.Cách Cầu Ông Bộ 200m về hướng Cây Dầu Đôi.Đường 23/10 rộng 20m.DT đất 92,5 mét vuông ngang...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 3044 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 3044 m2 1,37 triệu/m2
      Nhà có việc nên bán nhanh nền đất đẹp giá rẻ 3044m (20x160) nở hậu 29m, có 1 phần quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi.Cách đường...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 175 m2 tại Đường Quốc Lộ 12B - Đoàn Kết - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 174 triệu

      174 triệu 175 m2 1 triệu/m2
      ***Chỉ còn duy nhất 5 miếng đất nền Đoàn Kết, Yên Thuỷ, Hoà Bình Giá chỉ 175tr/lô.Ace đầu tư chốt nhanh bảng hàng 20 lô, đã bán 15 lô, còn 5 lô F0.DT: Từ...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Đoàn Kết, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 204 m2 tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 204 m2 32,85 triệu/m2
      Ngộp bán hạ hết giá lô góc đẹp 2 MT đường Số 7 và đường 8D KDC An Phú Tây Bình Chánh. DT: 204m2 một MT 8,5m, một MT 7,5m, đường xe tải lớn. Giá: 7ty500 giảm...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 495 tr

      495 triệu 75 m2 6,6 triệu/m2
      Kẹt lắm rồi, gia đình rao bán nhanh miếng đất full thổ 75m đường Thái Hoà- Vĩnh Lộc A - Gần trường mẫu giáo Việt Mỹ.- Gần trung tâm giáo dục phổ...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 24 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Phước - Tiền Giang, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 24 m2 130 triệu/m2
      Bán hết 24 công đất trồng khóm đang cho trái.- Khóm đang thu hoạch vài lần, thu đều đặn.- Đường xe máy, cách đường oto 500m.- Sổ sẵn chính chủ, sang tên...
      Đường ĐT 867, Xã Thạnh Mỹ, Tân Phước, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 301 m2 tại Xã Bình Thắng - Bù Gia Mập - Bình Phước, giá 360 tr

      360 triệu 301 m2 1,2 triệu/m2
      cần tiền nên tôi cần bán nhanh 1 vào lo đất tại Xã Bình Thắng, Bù Gia Mập, Bình PhướcDT : 301,4  mét vuôngđất vị trí đẹp khi hậu mát mẻ,gần chợ...
      Xã Bình Thắng, Bù Gia Mập, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mega City 2, 104 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 104 m2 9,14 triệu/m2
      - Chủ ngộp gửi bán nhanh 950 tr/nền Mega City 2 MT 25C xã Phú Hội, Nhơn Trạch.- DT 104,5 m (5x 21m).- MT đường 13m thông thoáng, gần công viên và trường...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 160 m2 160 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay Trung Tâm Hành Chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip.+ 8m x 20m, đường 14m, 160 tr/m.+ 8m x 20m, đường 20m, 260tr/m.+ 8m x 20m,...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 170 m2 29 triệu/m2
      Bán mảnh đất dự án Gold 4 đường Phan Bội Châu gần căn hộ chung cư Arita Home xây căn biệt thự rất đẹp giá rẻ+ DT: 170 mét vuông, rộng 10m, dài...
      Dự án Golden City 4, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Bán đất Quang Tiến, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. ngõ tương đối rộng oto đỗ cửa, vào nhà. Ngõ thông KDDT 68m2 x MT 4,5m, giá 4,5 tỉlô đất đẹp, vuông vức trước...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 80 m2 81 triệu/m2
      TĐC CÁI HÒM 1 lô duy nhất 80m2 ngang 8m, đường rộng 12m có vỉa hè hai bên Hướng :đông bắc Giá : 81 tr/m2 thoả thuận Vị trí đẹp xây nhà quá tuyệt vời, cư ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 98 m2 11,74 triệu/m2
      - Ngay MT QL 13, thuận tiện di chuyển.- Cách trung tâm hành chính Bến Cát, BV Mỹ Phước, trường học và cụm dịch vụ Bến Cát chỉ 5 ph đi xe.- cư dân phủ kín.-...
      Dự án Golden Center City, Đường 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí: Ngay MT đường Lò Lu, Trường Thạnh, Q9, TP.HCM.- cư dân đông đúc, tiện ích thuận lợi, đường xá rộng rãi thuận tiện giao thông giao thương, KD buôn...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền Khu nhà ở cho công nhân Đông Anh, 54 m2, mặt tiền 4m , giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      Bán đất full thổ cư tại Sáp Mai Võng La Đông Anh Thủ đô Hà Nội DT 54 mét x 04 mét mtGiá 1,6 tỉ có ra lộc cho khách muaVị trí sát chợ và trường cấp ...
      Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh.- Vị trí: Gần ủy ban nhân dân, trường học, siêu thị, chợ,...- DT: 70m.- cơ sở giao ...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 236 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 236 m2 8,01 triệu/m2
      Gia đình có việc cần chuyển nhà nên bán nền đất ở đường Hồ Văn Tắng, Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 236 mét vuông ngang 6,5m dài 39m.CÓ 100 mét vuông...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!