Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 590 triệu

      590 triệu 100 m2 5,9 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư liên kế view lúa ven sông Yên.Vị trí trung tâm Điện Tiến, Điện Bàn gần KDL sinh thái Bồ Bồ, dự án cầu Quảng Đà bắt qua Hòa Khương.Về...
      Đường ĐT 605, Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 62 m2, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 62 m2 201,62 triệu/m2
      chính chủ chuyển mua căn biệt thự cần sang nhượng lại cho khách hữu duyên giá cực tốt nền đất dịch vụ Vân Canh khu 6,9ha. (Giáp khu đô thị Vân canh)....
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 870 tr

      870 triệu 90 m2 9,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất tại thôn La Bông, xã Hòa Tiến, huyện Hòa Vang, KDC đông đúc, gần trường.DT 90  mét vuông Tây Bắc, đường BT 2,5 m giá...
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 188 m2
      Hàng hot. MT đường Hùng Vương. Xã Phú Đông.. DT nhỏ hiếm chủ kẹt quá hạ bán ngay miếng đất 188m2 coa thổ cư ngang 5m. Vị trí cách phà Cát Lái chừng...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1520 m2, mặt tiền 12m tại Lộc Ninh - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 1520 m2 0,27 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 1520m2 có sẳn 100m thổ cư đường hiện hữu 9m sát bên nhà dân và tiệm tạp hóa.Đất cách QL 14C và QL 13 ~ 2 kilomet đi xe 5 phXung...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lộc Khánh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Phước Lý 14, Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT: 90 mét vuông ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- cư dân đông đúc, thân...
      Đường Phước Lý 14, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 56 m2, mặt tiền 3m tại Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      cơ hội vàng bắt đấy đây ạ Cắt lỗ ngay 300 tr lô đất Hà ĐôngDT 56m oto vào đất Mà giá chỉ hơn 1 tỉ.Vị trí: Tổ 16 Đồng Mai, ngõ nông. Cách trục chính...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 130 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      - Lô góc ngã tư hướng Đông đối diện căn hộ CT4, đường rộng 20m, vỉa hè 5m.- Bán kính 1 kilomet có tới 7 NH, nhiều showroom, văn phòng, cư dân đông...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      Bán đất Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - 56m2 - hẻm ô tô - Xây dựng tự do.DT: 4 x14m.Gần chợ, siêu thị Bách hóa xanh, điện máy xanh, nhà thuốc, Vinmart..Di...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán đất trục đường đôi Bãi Muối.+ Bán đất trục đường đôi Bãi Muối, Cao Thắng, Hạ Long, QN.+ Lô B9 ô 4, 102,5 mét vuông, MT 5m, hướng T, đã có sổ đỏ,...
      Đường Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Chủ ngộp cần chuyển nhượng lô D An Phú - An Khánh Q2. Giá 17,5 tỉ. liên hệ ngay: 0919 389 *** Mr Tân.DT: 5x20m. Hướng TN.Giá quá tốt nhé quý KH.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường D, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 70 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      CHỦ NGỘP RA GẤP TRONG TUẦN LÔ GIÁ RẺDT:70m2Giá:1ty550Năm ngay cụm Khu CN VSip2a.cư dân đông, giao thông thuận tiện
      Đường 31, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Đại Ngàn, 60 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Thuận An, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 60 m2 39,84 triệu/m2
      Vì Ngộp Bank - cần tiền làm ăn nên gia đình bán lỗ 2 nền đất trong KDC hiện hữu Phú Hồng Lộc - Phú Hồng Phát - Đất đã có sổ riêng- Sát bên có chợ Thuận...
      Dự án Khu dân cư Đại Ngàn, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 77 m2 tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 77 m2 14,29 triệu/m2
      Cần bán Vĩnh Trung , Nha Trang, dt 77m2, giá chỉ 1,1 tỉ- Dt: 77,2 m2 - full thổ cư- ngang 5m Đường hiện trạng rộng 6,5m- Đông Nam- Nằm gần KĐT mini Vĩnh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 4 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1 tr

      1 triệu 4 m2 0,25 triệu/m2
      Chủ gửi bán lại nền đất gần 4 sào đất nông nghiệp đang cho thuê trồng mì tại Châu Thành Tây Ninh. MT nhiều thế đất dương nở hậu đẹp. Trong thời giàn đầu tư...
      Đường 788, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 5463 m2 tại Xã Tân Xuân - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 5463 m2 0,65 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán miếng đất Vườn Đã Có Sổ - 5.463 mét vuông - Lô Góc 2 MT Đường 12m - Đã Có Sổ - Hạ Tầng Xung Hoàn Thiện - Cạnh TX Lagi - Đầu Tư Đón...
      Xã Tân Xuân, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 680 tr

      680 triệu 60 m2 11,34 triệu/m2
      Đất khu công nghiệp Vsip2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương giá chỉ từ 680tr sở hữu ngay, thổ cư 100 phần trăm sẵn sàng xây...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Nhượng nhanh miếng đất khu dân cư Bình Điền. MT đường Quản Trọng Linh, P. 7, Q. 8. DT 90m2.Đã có sổ sẵn riêng từng nền, mua công chứng sang tên ngay và...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Quản Trọng Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!