Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      bán gấp 10 mảnh đất đầu tư khu dân cư Hà Đô, Thới An, Q12 - 80 mét vuông (5x16m) sổ riêng, đường 10m, gần ủy ban nhân dân.- Nằm trên trục đường...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 45 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 45 m2 98,89 triệu/m2
      -Chính chủ bán đất tặng nhà c4 DT 45m2, có thể ở tạm, cho thuê, hoặc xây mới -Kích thước Đất phù hợp xây nhà mỗi tầng 2 phòng, thang máy, kết hợp vừa ở vừa...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 157 m2, mặt tiền 9m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 157 m2 10,5 triệu/m2
      24 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 10,5 tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 156,9 mét vuông (ngang...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 90 m2 18,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 10, LK06 dự án KĐT mới Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang | Giá 1,6 tỉ- KD đa ngành nghề, quán nhậu, shop thời trang, karaoke, mini mart, quán...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền 119 m2, hướng Tây-Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 119 m2 18,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Chu sĩ , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu ,gần dự án Lakeside Dt 119m² , ngang 5m Đường 5,5m , vỉa hè 3m Giá chỉ 2 tỉ...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 820 triệu

      820 triệu 44 m2 18,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền đất 4x11. SHR sẵn.Đường trước đất 6m, có vỉa hè 2,5m.Xây dựng tự do full đất.Xung quanh dân ở kín.Tiện ích gần chợ, KD buôn bán...
      Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 84 m2, mặt tiền 12m tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Chính chủ bán đất lô góc, đường 21m, rất hợp đầu tư, KD, nhà xưởng, vỉa hè 6m, bên cạnh là KĐT Geleximco với đủ tiện ích đô thị xung quanh.Quý khách quan...
      Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 48 triệu

      48 triệu 2 m2 24 triệu/m2
      nền đất đường 686, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, đường xe tải tránh nhau.- DT : 2000m2 ( 45m x 46m)- giá : 47.5 tỉ thượng lượng trực tiếp với chủ)* liên hệ ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 191 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 191 m2
      Chinh chủ gửi bán miếng đất góc 2 MT khu Đầm Sen thuộc Nam Hoà Xuân, Đà Nẵng.- Phân đường: 7,5 m.- DT đất: 191  mét vuông.- Hướng đất: hướng Đông ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 250 m2 29,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất căn biệt thự đơn lập DA Cotec Phú Gia Nhà Bè, TPSài Gòn. Hiện là trung tâm hành chính huyện, và sắp trở thành trung tâm HC...
      Dự án Phú Gia Cotec, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 135 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 135 m2 70 triệu/m2
      -KDC Kiến Á nằm trên trục đường huyết mạch liên thông qua khu đại đô thị Global City, Q. 2.sang nhượng những miếng đất có giá tố nhất, vị trí đẹp nhất và...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 560 m2, mặt tiền 14m tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 560 m2 0,81 triệu/m2
      * Siêu phẩm hàng tuyển Tân Bình, TX. La Gi.* DT: 560 mét vuông (14x35m), đất chuyên trồng lúa nước.* Vị trí cách đường Nguyễn Chí Thanh vào tầm chỉ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 3,43 tỷ

      3.44 tỷ 176 m2 19,5 triệu/m2
      (BÁN NHÀ ven biển, GẦN SÂN BAY TUY HÒA).Cần bán gấp ngôi nhà đã thực hiện mô hình homestay. Gồm có 3 PN.DT 176 mét vuông.đc khu phố phú thọ 1, TX...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán gấp đất nền 398 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 398 m2 5,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Phước Hạ, Phước Đồng, Nha Trang.DT: 398,1 mét vuông (ngang 10m).Đất cây lâu năm (quy hoạch đất ở).Đường hiện trạng: 8,5m.giá:...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 96 m2 76,57 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà mặt đường Miếu Hai Xã - 96 mét vuông - ngang 4,66m - nở hậu - 7,350 tỉ- DT: 96 mét vuông. Thực tế 116m2- MT: 4,66m. Nở hậu:...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 1184 m2, mặt tiền 44m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 1184 m2 4 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 3 đối diện khu công nghiệp Trảng É Xã Suối Cát - Khánh Hoà.- Đường Tỉnh Lộ 3 quy hoạch mở rộng 42m.Đất quy hoạch thổ cư 100 phần ...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!