Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Cần bán đất khu B Mỏ Địa Chất, Bắc Từ Liêm.- DT 40 mét vuông, MT 4m, giá 3.2 tỉ.- Vị trí đep đất nằm trong khu phân lô cán bộ trường đại học Mỏ Địa...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán nền đất Đường Hồ Xuân Hương Tam Kỳ, giá 2.X tỉ.- DT: 85.6m2 (nở hậu).- Hướng: hướng Đông Nam.- đc: Đường Hồ Xuân Hương, P. An Mỹ, TP Tam Kỳ, tỉnh...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường An Xuân, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 890 triệu

      890 triệu 99 m2 8,99 triệu/m2
      Hiện chủ còn 2 lô Diên Phước Diên Khánh bán ngay DT :99,1m2 đất ở 60m2 còn lại CLN Qh đất ở đô thị Nằm trên đường bê tông 4m đường qh rộng 16m Mặt sau bê...
      Đường Gò Mây, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 134 m2, mặt tiền 4m tại Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 134 m2 104,48 triệu/m2
      + Bán đất mặt đường Đê La Thành.134  mét vuông, MT 4,2 m, lô đất vuông đẹp, giao thông thuận tiên các tuyến phố Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Khâm Thiên, Tôn...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nền đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 140 m2 10,36 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp khu tái định cư Uất Lâm, Hòa Hiệp Bắc, tx Đông Hoà, Phú Yên. DT 7x20=140m2 SHR, thổ cư 100% miếng đất 2 MT đường bê tông 9m và bê...
      Đường Phước Tân - Bãi Ngà, Xã Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 282 m2, mặt tiền 17m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 11 tr

      11 triệu 282 m2 0,04 triệu/m2
      Thông tin:+ DT bìa đỏ 282m, full thổ cư. MT 16.6m. Sâu 17m. vuông vức cực đẹp.+ Đường oto trước nhà rộng 5m. Đối diện sân bóng của xóm.+ Ngõ thông tứ...
      Đường 14, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 132 m2 12,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất 132m dự án Tái Định Cư Suối Lớn. Đất đẹp đường lưu thông, giá cực ngộp.mảnh đất có kích thước 6m*23m, bìa đỏ chính chủ, đất ở...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 91 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 91 m2 62,53 triệu/m2
      Ví trí : KDC Vạn Xuân, đường số 7. P. Tam Bình, Thủ Đức .DT: 4x22m ( 1m2- 62tr) Thổ cư 71m2 Đường thông thoáng 11m Tiện ích: Đối diện trường học, BV Thủ...
      Đường 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 120 m2 22,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Siêu dự án E. City Tân Đức - TP Tri Thức, Đức Hoà, Long An.Vị trí VIP - Đường lớn - Đối diện công viên Ánh Sáng.Thị trường đang bán 30...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 293 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 293 m2 2,74 triệu/m2
      Nằm cách MT đường DT 761. Chưa tới 50m mà giá chỉ 800tr/ 293m2 (fuff thổ cư). NH định giá 877tr, cho vay tận 70 phần trăm giá trị đất. Sổ sẵn, bao...
      Đường Tỉnh lộ 761, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 860 tr

      860 triệu 36 m2 23,89 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây nhà cho con cần bán ngay miếng đất.DT 36m2 đất bìa đỏ Q. Hà Đông.Đường thông tứ tung oto chạy vòng quanh.Đi vài bước là tới chợ và...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      💥Đã thông cầu khu đô thị Nam Sông Cái nối Tỉnh Lộ 2- Bán miếng đất rẻ khu đô thị Nam Sông Cái lk15- Dt: 139  mét vuông ngang 6- Đường 16m đối...
      KĐT Nam Sông Cái, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Bán đất tại tx Sơn Tây, thành phố Hà Nội. DT 60 - 80m2, đường vào rộng từ 8 - 12m, đường nội khu rộng 4 - 6m.Đường đã trải nhựa, tiện ích đầy đủ giá chỉ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Đại đô thị Five Star Eco City (Năm Sao).Vị trí: MT Đường Đinh Đức Thiện cách chợ Bình Chánh 3 kilomet. Đất thuộc Phân Khu Lucky Park.DT đất: 100m2.Giá...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 500 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Nằm gần trung tâm thị trấn Củ Chi hưởng trọn mọi tiện ích xung quanh.liên kế các khu công nghiệp lớn - cư dân sầm uất, mở nhà hàng, quán ăn,...sổ hồng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 78 m2 30,76 triệu/m2
      Bán rẻ 93 mét vuông đất Nguyên Khê, tính tiền hơn 70 mét vuông đường thông oto đỗ giá chỉ hơn 2 tỉ.- Cách nhà văn hoá thôn 100m.- Cách QL3 ~...
      Đường Tiên Hùng, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 213 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 213 m2 5,64 triệu/m2
      Bán đất Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai có view suối bao mát mẻ, đường nhựa ô tô tới đất.DT 213 m.Ngang 6,5m dài 33m.Giá 1,2 tỉ.nền thổ cư.SHR, sang tên...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 513 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 513 m2 4,68 triệu/m2
      * L/H: 0934 078 *** làm việc chính chủ.Đất nền nghỉ dưỡng Bảo Lộc.Duy nhất 1 lô MT: 513 mét vuông. Ngang 12m.Giá Gốc 2.662 tỉ giảm còn 2.4 tỉ.Mua bán...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      T
      Phạm Thị Phương Thúy Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!