Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 245 m2, mặt tiền 4m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 245 m2 5,4 triệu/m2
      nền đất nằm ngay trung tâm thị Trấn Núi Thành - Quảng Nam, KDC đông đúc đối diện đường Phan Châu Trinh, sầm uất với đầy đủ tiện ích như trường cấp I, II,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án Mascity Bắc Giang.Vị trí: trung tâm TP.Kết nối trung tâm hành chính công UB TP, viện KS, tòa án, trường học.Cạnh ngã 6, nối với cầu Đồng Sơn.pháp ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng lô đất nền 64 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường oto, xe tải đi ra vào đc.Vị trí đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân.DT: 4 x 16giá: 3 tỉ 4 thỏa thuậnSHR, đất đô...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 118 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất ngang 6m dài 19m MT đường 8m, điện, nước âm, đường nhựa, sổ hồng xây dựng tự do, khu nhà dân cư xây kiêng cố, dân trí cao, tiện ở và...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất góc 2 MT đường Tân Phú, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 12x17,2m (CN: 203,3m2).Hướng chính hướng Đông Nam.Tặng kèm bản thiết kế XD hầm + 3 tầng.giá...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 160 m2 140,63 triệu/m2
      Bán đất MT CX Chu Văn An P. 26 - Bình Thạnh.- DT: 8x20m vuông vắn không lỗi phong thủy.- Hiện trạng có nhà c4 còn kiên cố có 3 phồng ngủ.- pháp lí rõ...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 686 m2, mặt tiền 10m tại Châu Thành A - Hậu Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 686 m2 1,61 triệu/m2
      Bán 686m2 đất QL 61C Tân Hòa, Châu Thành A, Hậu Giang - Giá 1,1 tỉ.* Mô tả: Đường lớn không hạn chế tải trọng và là tuyến đường không có bảng báo hạn chế...
      Đường Quốc Lộ 61C, Xã Tân Hòa, Châu Thành A, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 75 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Nằm ở vị trí đắc địa, hẻm rộng, oto quay đầu thoải mái.- Xung quanh có đầy đủ tất cả các tiện ích như gần chợ Đầu Mối, trường mẫu giáo Hoa Mai, cấp 1...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      🔥Ngộp Cần Ra Gấp 1Tỷ900Cần bán nhanh đất đường N2 khu dân cư Lê Phong Thuận Giao, P.Thuận Giao Tp Thuận An💰Giá: 1Tỷ900. DT: 67.5 mét vuông...
      KDC Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Đất nền FPT City Đà Nẵng- Khu V5 B2.22 - Hướng Nam- View Công Viên trường mầm non DT: 104 mét vuông (6x17,38m) Sạch đẹp Đường 7m5- Vỉa hè 4m- Hạ tầng...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 222 m2, mặt tiền 9m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 222 m2
      - MT đường nhựa 6m, đường thông, giao thông thuận tiện.- Xung quanh cư dân hiện hữu sẵn, gần trường TH Tam Thôn, trường học liên cấp 1,2,3, chợ dân sinh,...
      1/, Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 86 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán đất đường hẻm 1/ đường Số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức đoạn gần trường THPT Sơn Tây.DT 86 mét vuông đoạn hẻm số 39, khu cao cấp, đường nhựa vỉa hè...
      Hẻm 1, Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 153 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 153 m2 3,93 triệu/m2
      Thời điểm thích hợp để xuống tiền đầu tư vào nền đất MT đường hiện hữu, GĐ 1 (F0) của Dự án ROSE GARDEN có quy mô gần 5 ha (chia làm 3 GĐ)Thông tin chi...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 146 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 146 m2 17,81 triệu/m2
      CC bán nền đất thổ cư ngõ xe máy khu 1 Đại Phúc, nền đất cam kết rẻ nhất TP. Bắc Ninh.DT 146m2.MT 11m.Hướng Nam.Giá nét rẻ chỉ 2. X tỉ.- Nằm trong KDC yên...
      Khu 1, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền 110 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 110 m2 21 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- View công viên, cạnh hồ danh vọng và Đầm Thuỷ Triều.- DT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư đường Song Hành, xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn.- Đường sá rộng rãi thông thoáng, thuận tiện di chuyển cách trung tâm thị trấn Hóc Môn chỉ...
      Đường Song Hành, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Châu Sổ - 6 - Tân An - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 101 m2 11,89 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ nên cần chốt ạ (kệt NH quá).- DT: 5x20,2 = 101 mét vuông (vuông vắn).- KDC P. 6 gần siêu thị Aeon Mall chuẩn bị khởi công.- Gần...
      Dự án An Nhiên Garden, Đường Huỳnh Châu Sổ, Phường 6, Tân An, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chỉ còn một lô duy nhất trong tổng số 165 miếng đất thổ cư ngay tại Thuận Đạo, lk Thị trấn Bến Lức.DT: 5x16m, sổ hồng, nền thổ cư 100 phần trăm.đc...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!