Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 35m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 180 m2 38,89 triệu/m2
      Bán Đất Vườn Cổng Sau Núi Bà Đen Tây Ninh 35x66m.View Cực đỉnh, không khí mát mẻ quanh năm.Giá 7 tỉ thỏa thuận.
      Đường Bời Lời, Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 999 triệu

      999 triệu 105 m2 9,52 triệu/m2
      Vị trí: MT nhựa 6m 1/Ql56 xã hàng gòn - TP long khánh.DT: 5x21 full thổ cư sổ hồng riêng.Nằm ngay KDC, tiện ích xung quanh cách vài bước chân, chợ, trường...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 triệu

      13 triệu 300 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự Phú Mỹ An, ngay cạnh khu One Rivew Villas đẳng cấp. - DT: 300 mét vuông, ngang 15m- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường 15m, lề...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán LK 15 khu A Cienco5 Mê Linhbìa đỏ, đường 15,5m, ký chủ gốcHướng Tây, sát trường Đại họcTC NH TP Hà NộiGiá chỉ 25tr/mliên hệ ngay...
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Đất nền chính chủ ngày KDC đông đúc, sổ sẵn công chứng, vị trí trung tâm thuận tiện buôn bán KD, mở văn phòng công ty, sao phải mua căn hộ để ở, có hổ trợ...
      Đường Số 8, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 94 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 94 m2 91,49 triệu/m2
      Bán miếng đất có nhà c4 cũ phố Quan Nhân, Q. Thanh Xuân.- Vị trí đẹp cách oto, cách hồ 100m ngõ tương đối rộng, trước nhà ba gác đua, khuôn đất đẹp,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 71 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc thổ cư khu 7 Đại Phúc - tp BN.Dt 70,6m2.Mt 6,1m.Hướng Đ, B.Giá rẻ chỉ hơn 3 tỉ.- Vị trí mảnh đất gần đường Nguyễn Quyền, gần đường QL...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư thuộc Gia Bình gần sát thị trấn, một miếng đất đường oto. Vị trí sát tượng đài Gia Bình.Ngay sát dự án Nam Phú Ninh - 1 -...
      Xã Quỳnh Phú, Gia Bình, Bắc Ninh

      ĐẤT NỀN NHÀ PHỐ BIỆT THỰ - DỰ ÁN CENTURY CITY LONG THÀNH, SỔ ĐỎ, ĐẦU TƯ CHỈ 18TR/M2. LH:0908457029

      Thỏa thuận 100 m2
      Sở hữu vị trí đắc địa: - Mặt tiền đường TL769(45m) và đường Cầu Mên(32m). - Cách sân bay Quốc tế Long Thành 2km. - Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao...
      Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 730 triệu

      730 triệu 100 m2 7,3 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngôi nhà cấp 4, 2 MT QL 28 vừa xây đc 80 phần trăm chủ bể nợ NH cần bán ngay lấy tiền trả nợdá lồ em gửi sổ và thông tin vị trí
      Xã Tân Thượng, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán - An Phú An Khánh, Q2, ngay góc ngã 5 vị trí KD, bìa đỏ, Đông Nam.- Sổ riêng lâu dài.- DT: 4,22 x 18m = 71,5  mét ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán nền đất siêu đẹp tại Vũ Miện - Tây Hồ - lô góc - ngõ thông - gần Hồ Tây.+ Vị trí vip, nền đất vàng còn sót lại tại Vũ Miện, ngõ thông, ba gác đỗ cửa,...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 300 m2 52 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG GIÁNG HƯƠNG 11, P. HÒA XUÂN, Q. CẨM LỆ, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 15 tỉ 600 tr đồng2. Thông tin BĐS (25424)- DT: 300 m (ngang: 12 m)- Đường rộng:...
      Đường Giáng Hương 11, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Vị trí đất ở phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh.DT 100 mét vuông, mặt tiền 4.2m, đường 2 ô tô tránh, KD tốt.Trên đất đã...
      Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, hướng Nam tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      Dự án: KĐT Tiến Lộc Garden.Vị trí: Xã Long Thọ, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai.+ MT đường Nguyễn Văn Ký gần Sân Bay Long Thành.+ liên kế đường tỉnh 25B,...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Đường Nguyễn Văn Ký, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 7m tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 160 m2 5 triệu/m2
      - Nhanh tay mua ngay mảnh đất ngay đường Cách Mạng Tháng Tám, khu phố 6, Phú Quốc nằm ngày siêu thị Mark Phú Quốc.- DT: 8m x 20m = 160m2 SHR.- Vị trí đất...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền 400 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 180 tỷ

      180 tỷ 400 m2 450 triệu/m2
      Bán khuôn đất MT đường Lương Định Của, P. An Phú - Q. 2.- DT 12x35m công nhận 400 mét vuông.- SHR cá nhân, sang nhượng nhanh.- Khu vực xây hầm 8...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất 2 MT đối diện gói 6 KĐT Mỹ Gia:- DT đã trừ qh: 122,6 mét vuông. Đông Nam và hướng Tây Nam.- 2 MT đường oto 12m và 8m.- Vị trí: Đối diện Mỹ...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!