Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 800 m2, mặt tiền 20m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 800 m2 20 triệu/m2
      DT: 800m2, thổ cư 150m2, MT 20m, thế đất thoải nhẹ.Vị trí: Thôn Đồng Chằm - xã Đông Xuân - huyện Quốc Oai - Thủ đô Hà Nội.Gần trung tâm hành chính...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 2515 m2, mặt tiền 24m tại Xã Vĩnh Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2515 m2 3,58 triệu/m2
      Đất 2 MT đường, thổ cư 200m2 giá 9tỉ.
      Xã Vĩnh Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      Bán đất mặt đường KD Nguyễn Thiếp - Trung Đô - nằm trong khu nhà giàu căn biệt thự - cạnh trường mẫu giáo Maple Bear Arita UFO.- DT: 135m2 (7.5x15).- Giá...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Trung Đô, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 280 triệu

      280 triệu 300 m2 0,94 triệu/m2
      2 lô liên kế 100 phần trăm thổ cư 300 mét vuông ngang 10met ngay KCN Bến Củi Tây Ninh 280 tr. đường 6met vừa trải nhựa cư dân đông đuc KCN...
      Đường 11, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 118 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Trường An - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 118 m2 30,43 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG CHÍNH - KHU VIP TRƯỜNG AN … ĐƯỜNG ẤU tr , TP HUẾ👉 Giá : 30,x tr/m tin đc không ???👉Khổ nhỏ : 118m2 ( ngang 7,5m)Vị trí : rất đắc địa để ở và đầu...
      Phố Ấu Triệu, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 50 m2 77 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh.Đất phân lô oto tránh vỉa hè - KD - hiếm MT rộng - vỉa hè - vị trí đầu.đất dịch vụ khu A Do Lộ Yên Nghĩa. Dt 50 mét vuông. MT 4m...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 821 tr

      821 triệu 85 m2 9,66 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè. Đi theo hướng đường Huỳnh Tấn Phát.ủy ban nhân dân Huyện Nhà Bè, công an huyện Nhà Bè, cách trường cấp 1...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 13000 m2, mặt tiền 40m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 13000 m2 0,12 triệu/m2
      Bán đất thôn 2, xã Lộc Bắc, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm ĐồngDT: 13000m2Đường đất rộng 7mCó ao, có suối, nước chảy quanh năm. Giá 1.49 tỉ tlpháp lí: Trích lục,...
      Xã Lộc Bắc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 450 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 450 m2
      Vợ chồng tôi chuyển về quê sinh sống, nên cần bán lô đất lô gốc 2 MT vuông vắn rất đẹp trước kia mua dự định về đây xây dựng KD buôn bán.DT: Lô gốc 2 MT...
      Đường 106, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      - Vị trí sát trung tâm thành phố, đường trải nhựa 10m, vỉa hè 2m, xe ô tô đi lại thông thoáng.- Đồng bộ hạ tầng chuẩn đẹp. Có công viên, khu vui chơi...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 74 m2 80,41 triệu/m2
      Bán đất Hiệp Bình Chánh gần Hiệp Bình, TP. Thủ Đức.- KDC ổn định, yên tĩnh, dân trí cao. hẻm xe hơi vào tận nhà.- Vị trí gần Kênh Rạch Dừa, không khí...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 679 tr

      679 triệu 250 m2 2,72 triệu/m2
      Sắp hết rồi.Bên em sắp kết thúc chương trình mua đất trả góp cho KH có tài chính thấp nhưng muốn sở hữu bất động sản.mảnh đất sổ sẵn đối diện trường học...
      Đường ĐT 758, Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Nam Định - Nam Định, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Bán nền thổ cư KĐT Hoà Vượng, DT 81 mét vuông, MT 4,5m, sâu 18m, hướng ĐB quay ra vườn hoa công viên đẹp nhất KĐT, sân thể thao có đầy đủ dụng cụ...
      Dự án Hòa Vượng, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 190 triệu

      190 triệu 85 m2 2,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất Đường Nguyễn Văn Bá,P. Bình Thọ,Q. Thủ Đức,sổ riêng. + Vị trí đất đẹp, thích hợp mua để ở hoặc đầu tư.+ cơ sở giao ...
      Đường Nguyễn Văn Bá, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,59 tỷ

      8.59 tỷ 105 m2 81,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại mặt phố Cửu Việt 1, KD sầm uất:+ DT: 105m2.+ MT: 4,5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang...
      Đường Cửu Việt 1, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 117 m2 213,68 triệu/m2
      *Bán miếng đất MT đường Bùi Thị Xuân-P. 2-Tp.Đà Lạt - DT: 117m2 (5.3x22m) - Tây Nam- Lộ giới đường nhựa rộng 30m- Đất ở đô thị 100%- miếng đất nằm ngay...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      - Tên dự án: KĐT Him Lam Tân Hưng- Tọa lạc: MT đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7- sổ hồng, TT 100 phần trăm công chứng sang tên- Xây dựng 1...
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 371 m2, mặt tiền 11m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24,12 tỷ

      24.12 tỷ 371 m2 65 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 3 MT khu đô thị biển An Viên.Dt: 371m2 full đất ở đô thị. Ngang 11 và 25m.Đường nhựa rộng 27m.Cách biển và bãi tắm An Viên 100m.Tiện...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!