Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 170 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 170 m2 160 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự ngay trung tâm dự án khu đô thị An Phú An Khánh, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, xung quanh các nhà đã xây dựng hết, còn sót...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 2000 m2, mặt tiền 70m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2000 m2 1,8 triệu/m2
      Thôn 2 Diên Đồng, Diên Khánh, Nha Trang.Vị trí đối diện trực tiếp khu tái định cư. Hưởng trọn hạ tầng khu TDC, đất bằng phẳng.DT 2.000 mét vuông, MT...
      Thôn 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 21995 m2 tại Thắng Hải - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 110 tỷ

      110 tỷ 21995 m2 5,01 triệu/m2
      Bán đất lớn MT QL 55, thôn Bàu Giêng, xã Thắng Hải Hàm Tân.- DT: 21995.1 mét vuông.- Giá: 110 tỉ.- Đất đã có quyết định thành lập trạm dừng chân Phan...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Thắng Hải, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Đất nền 85 - 100m full thổ cư trung tâm TX Chơn Thành.Vị trí trọng điểm công nghiệp phía Nam, nằm trên các tuyến giao thông huyết mạch, nhiều tiềm năng khai...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán miếng đất hướng Đông tại đường DJ6.Khu J khu tái định cư đô thị Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương.DT 5x30. Xây dựng tự do. Đường thông dài tới chợ. cư dân...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DJ6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 475 m2, mặt tiền 19m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 475 m2 4,43 triệu/m2
      Đất thổ dân cư cắt bán tại Ninh Hòa, DT 19x25m full thổ cư, gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân.
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Đất nằm tại P. Phú Thuỷ - TP Biển Phan Thiết Ngay Đường Nguyến Tất Thành *Gần TTTM, đi thẳng ra vòng xoay biển chỉ 2ph. Là khu VIP nhất Phan Thiết.*Ra bãi...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 119 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 119 m2 23,95 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức, MT 5m, Tây tứ trạch, nằm trên mặt đường to ngay trường mẫu giáo Văn Phong, đường to thông thoáng 8m, vị trí đắc địa để KD buôn...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 61 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 61 m2 36,07 triệu/m2
      Bán lô góc 61,3m2 Cao Xá - Đức Thượng - Hoài Đức.- Lô góc thoáng mát.- Ngay gần trục đường thôn, gần trục đường Đức Thượng, gần đường 32.- Gần KĐT Tân Tây...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      chào bán đất nền ngay đường Nguyễn Hữu Trí - Bến Lức, giáp cao tốc Sài Gòn - Trung Lương.- DT đất đa dạng: 5x20, 4,5x20, 7x13, 6x14m, lô góc 117m2 đến...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 83 m2 18,08 triệu/m2
      🌈 Dự án Richland Residence đem đến một KĐT đẳng cấp vượt trội ngay ngã 4 Hòa Lợi, Tp Bến Cát - Bình Dương. ⭐️ Vị trí: KĐT Richland Residence toạ lạc...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 143 m2 10,49 triệu/m2
      Mình chính chủ cần trao lại một mảnh đất thổ cư xinh yêu tại Hiệp An, Đức Trọng. Tổng DT 142,9 m2, thổ cư 72m2, view núi voi rất đẹp. Thế đất dương cao hơn...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      - DT 81m2, MT 4.5m, Đông Bắc- Vị trí khu Bồ Sơn 1, làn 2 Đường Hoàng Hoa Thám, gần trường THVC số 2, trường Hoàng Hoa Thám, gần đường Lê Thái Tổ, giữa...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 540 m2, hướng Đông - Nam tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 540 m2 4,36 triệu/m2
      Bán đất MT QL55 Bình Châu, cách uỷ ban xã Bình Châu 200m,Cách chợ Bình Châu 500m.Cách suối nước nóng 2 kilomet.Cách biển chỉ 5 ph chạy xe.SHR từng nền...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Bán đất đường Huỳnh Ngọc Đủ KĐT sinh Hòa Xuân Cẩm Lệ.- Vị trí sát đường Lê Quảng Chí, Hòa Xuân.- Đông Bắc.- DT 100m2.- Thuộc block căn hộ B1.38 đường...
      Dự án Dream Home, Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2, mặt tiền 25m , giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Lô góc view Trực diện công viên (Đường 18m siêu đẹp) khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang ------------------ + DT 132 mét vuông ngang 8m ôm trọn...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 198 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 198 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2MT đường Vũ Đình Liên Và Bùi Công Trừng - P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Vị trí b1.35 trục đường thông thoáng, KDC đông đúc.Tây Nam và...
      Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Rạch chiếc - An Phú - Q. 2 - Cạnh Lakeview giá thị trường tốt hiện tại.Vị trí: Hiện tại ngay Song Hành cao tốc đã mở thông xe đến Đỗ Xuân...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!