Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 810 triệu

      810 triệu 138 m2 5,87 triệu/m2
      DT 138 mét vuông 2 mặt kiệt ngang 5.5m Đường trước nhà 5m ô tô quay đầu đường thôngTừ lô đât ra chợ Túy Loan 5 ph và ra trung tâm huyện 7 ph xe máy...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 10000 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 10000 m2 7 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất 100 phần trăm thổ cư,- Vị trí ngay tại thôn Thắng Thuận, xã Hàm Thắng, Huyện Hàm Thuận Bắc, tỉnh Bình Thuận. Ngay tại TP...
      Thôn Thắng Thuận, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán gấp đất KDC cao cấp sạch sẽ, đường nhựa 7m mới hoàn thiện giao nhà nước vị trí sát UB P. An Ninh. DT 80 mét vuông (5x16) Thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Lộng, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 109 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 109 m2 31,2 triệu/m2
      mảnh đất VIP nhất căn hộ chung cư Quỳnh Hoàng, Nam Sơn.109m2 ngang 6m ngay 351.Vị trí kim cương toàn villa căn biệt thự khủng.Giá 3,4 tỉ.0972 821 ***
      Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 30000 m2 tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30000 m2 0,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất DT rộng giá đầu tư ngay Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận.- DT: 3ha.- giá: 9 tỉ (có thỏa thuận).Vị trí: Đất nằm ở thôn...
      Thôn Bầu Ngứ, Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Hàng ngộp VIP chỉ 5 nền mua nhiều cũng không có, ngay khu tái định cư Nam Rạch Chiếc, An Phú, Q. 2, 120m2, sổ riêng. Khu vực Q2 điểm nóng bất động sản TP...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 4835 m2 tại Xã Ea Blang - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 4835 m2 0,25 triệu/m2
      Đất đỏ bazan thích hợp trồng cây lâu năm, hoa màu.Có sẵn cafe, chanh dây, sầu riêng,...DT gần 5000 mét vuông.Có sổ đầy đủ.Gần suối. Đường mới làm. MT....
      Xã Ea Blang, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 720 triệu

      720 triệu 90 m2 8 triệu/m2
      KDC Long Cang chào bán 5 suất đầu tư giá mềm dành cho KH mới đầu tư tài chính dưới 700 tr với những chính sách CK ưu đãi hấp dẫn và phương thức thanh ...
      Dự án Long Cang Residence, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh, sát chợ Long Trường, Q. 9Cần bán nhanh trong tháng.mảnh đất sát bên chợ #LongTrường #Q.9 .MT #NguyễnDuyTrinh vào 50m.Đường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 314 m2, mặt tiền 12m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 314 m2 105,1 triệu/m2
      MT Tô Ngọc Vân phù hợp xây căn biệt thự , KD , buôn bán văn phòng đủ thứ. Ưu điểm là chủ đã tách thành 3 lô 3 sổ riêng biệt. Mỗi sổ cả 100mv. Ưu điểm quý...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1 và mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8 mét vuông -...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 108 m2, mặt tiền 6m tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 lô đấ FLC Sầm Sơn Giá rẻ.----------------------* LK03, LK04. DT: 108 mét vuông giá từ 16.x tr/ mét vuông. hợp đồng...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp đất nền dự án 127 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 127 m2 33,08 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng là KĐT vệ tinh phía Nam Đà Nẵng.đc quy hoạch hiện đại với đầy đủ các tiện ích xứng đáng là KĐT đáng sống.Tọa lạc trên trục đường chính...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 6m tại Dương Quang - Gia Lâm - Hà Nội, giá 875 triệu

      875 triệu 47 m2 18,62 triệu/m2
      Chỉ 875tr sở hữu ngay lô đất tại Dương Quang - Gia Lâm - HN. giá cực rẻ thị trường, không có mảnh thứ 2.- DT: 47.2 mét vuông, MT 6m.- Vị trí: Ngay...
      Phố Dương Quang, Xã Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 100 m2 35,3 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay đất MT đường T5 khu đô thị An Bình Tân đã có sổ hồng riêng cá nhân lô sạch đẹp.Đường rộng 13m, cư dân đông đúc.DT 100m2 ngang 5m.Lô...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      DT: 110 mét vuông, full thổ cư.SHR, sang tên ngay.Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước máy.Bán thương lượng (bao phí sang nhượng).Đường trải nhựa, ô tô...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nền đất 1087 m2, mặt tiền 36m tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,8 tỷ

      3.81 tỷ 1087 m2 3,5 triệu/m2
      DT 1086,7 mét vuông có 100 mét vuông đất ở.Toạ lạc tại Cư Yên - Lương Sơn - Hoà Bình.Đất vuông vức, bờ bao ranh giới rõ ràng.Giao thông thuận...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất 300 mét vuông (10x30m) tại trung tâm Bình Dương, cách trung tâm thành phốThành phố Hồ Chí Minh chỉ có 30 ph. Dự...
      Đường 1A, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.