Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Quốc Lộ 37B - Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Ưu điểm Khu này: + Đất Ở Đô Thị, cư dân xung quanh đông đúc + Ngõ ô tô, mặt đường xóm, đường thông, ngõ thoáng, hạ tầng đầy đủ + Cách Bãi Tắm Quất Lâm 200...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 92 m2 13,05 triệu/m2
      nền thổ cư Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT: 92 mét vuông và 143 mét vuông, Tây Nam.Đường hiện trạng 4m quy hoạch 20m, đất ở nông thôn 61  mét ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 108 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị Trấn Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 108 m2 22,23 triệu/m2
      Không chỉ là đất, chúng tôi bán một DI SẢN truyền đời cho con.Agora City định hình phong cách sống mới - nơi tinh hoa kiến trúc Châu Âu hội tụ cùng nhịp đập...
      Đường Tỉnh lộ 818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An

      Sở hữu lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1000 m2 2 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp miếng đất giá siêu rẻ dành cho NĐT có tài chính thấp.- DT 9,2x110m(1000m2) Thôn Phước Tiến, xã Tân Phước - TX LaGi - Tỉnh Bình Thuận.- Đất ở...
      Thôn Phước Tiến, Đường 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 475 m2, mặt tiền 19m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 475 m2 4,43 triệu/m2
      Đất thổ dân cư cắt bán tại Ninh Hòa, DT 19x25m full thổ cư, gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân.
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 60m tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Siêu ngộp! Kẹt tiền cắt lỗ 600 tr cần bán ngay miếng đất nền nhà phố thương mại trên MT Vành Đai 4 - Đức Hòa.+ Nằm trên đường có lộ giới 30m, vị trí...
      Dự án The Diamond Bay, Đường Vành Đai 4, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh nền đất MT đường Suối Lội, Tân Thông Hội, Củ Chi DT : 85m2 Giá : 950tr sổ hồng riêng sang tên công công chứng trong ngày Đường trải...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 132 m2 tại Đường 31D - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 132 m2 174,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp khuôn đất cực đẹp đường 31D - ngay đường Tá Bùi Hán - P. An Phú - Q. 2.- DT: 7 x 19m - công nhận: 132m2.- pháp lí: SHR chính chủ.-...
      Đường 31D, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 8m tại Lộc Ninh - Bình Phước, giá 595 triệu

      595 triệu 250 m2 2,38 triệu/m2
      Đất ấp Cần Lê, Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước.DT 5x50. Thổ cư 100m2.SHR, công chứng ngay.Gần KDL Đồng Tâm - Tà Thiết.Đường nhựa 8m vô tới đất.Cách QL 13 5...
      Ấp Cần Lê, Đường Đồng Tâm - Tà Thiết, Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Ngô Văn Sở, Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, nha trang.- Lô 20 - Ô2.- DT: 80m2 (ngang 4m).- Hướng đông.- Đường nhựa hiện trạng rộng 16m và phía sau có...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 547 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 63 tỷ

      63 tỷ 547 m2 115,18 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư 547 mét vuông, MT rộng gần 20m – Dương Quảng Hàm, Gò Vấp- đc: Dương Quảng Hàm, P.6, Q. Gò Vấp, Sài Gòn. KDC văn minh, yên tĩnh,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 68 m2 54,12 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán nền đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, nền đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí: P Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 60m2 (4m x 15m).sổ hồng full thổ, bao giấy phép sang tên.Chủ ngộp cần ra gấp rẻ hơn thị trường 300 tr.Cách khu...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 178 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 178 m2 11,24 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ngay fpt ĐHDT lớn 178m²( ngang 7m)bìa đỏ chính chủ, mua vào xây đc ngayGiá mong muốn 2tỉ có tl
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      - Gói 3 -.- Lô 100m đường thông 12m Tây Nam giá 28tr/m bao cọc.- Lô 100m đường thông 12m Đông Bắc gần đường 27m giá 29.5tr/m bao cọc.- Lô 100m đường 18m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 395 tr

      395 triệu 200 m2 1,98 triệu/m2
      Cần bán nền đất nghỉ dưỡng đường nhựa 18m.oto vào tận đất.Sổ sẵn sang tên công chứng ngay trong ngày.Giá chỉ 395 tr/nền 5x40, 5x50.
      Đường Cao Thắng, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 85 m2 tại Quận 2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      - sổ hồng sang tên ngay- Vị trí toạ lạc ngay MT đường lớn Trương Văn Bằng.- DT 5x17 ( 85m2 )- Giá 3tỷ850 tr- Dịch vụ tiện ích đầy đủ: trường học liên cấp...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 220 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 220 m2 568,19 triệu/m2
      Bán đất MT Đường 3/2, (P. 12, Q. 10 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một trong những trục đường thương mại sầm uất, kết nối nhanh Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!