Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Bắc tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 300 m2 46,67 triệu/m2
      Bán Đất Góc 2 MT Đông Hưng Thuận 05. P. đông Hưng Thuận. Q. 12.- Nằm vị trí chỉ cách Trường Chinh 100m. Khu KD buôn bán sầm uất. Lợi thế góc 2mt. Thông...
      Đường Đông Hưng Thuận 5, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 20000 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 20000 m2 0,17 triệu/m2
      Bán nền đất vườn Long Mỹ Quy Nhơn.- DT gần 2 ha - sổ hồng.- Vườn cây ăn trái, cây dừa hiện hữu.- Trang trại nuôi dê hiện hữu.- Nhiều ao nuôi cá hiện hữu.-...
      Xã Phước Mỹ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Chèo - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất MT đường Phạm Văn Chèo, thị trấn Củ Chi, TP. Thành phố Hồ Chí Minh nằm ngay trung tâm hành chính.Cách trường học 123 100m, cách khu vực hành chính...
      Đường Phạm Văn Chèo, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 8 m2, mặt tiền 200m tại Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 8 m2 1706,25 triệu/m2
      - DT vườn khoảng8300m2, suối bao quanh vườn.- Thổ cư 400m2, xây dựng sẵn 2 nhà, đang sử dụng tốt.- Vị trí cách QL20 chỉ 1 kilomet.- Đường bê tông 3m...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 51 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 51 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô góc 51  mét vuông.Đường rộng oto moning vào nhà.Tại Vân Côn Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.Cách 100 mét là chợ, KD sầm uất các...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Phú Hòa, 168 m2 tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 168 m2 59,53 triệu/m2
      MT đường D1 khu dân cư Phú Hoà 1.DT 6x28 thổ cư 100 phần trăm.Vị trí KD cực đẹp.Giá 10 tỉ/lô.hotline 0968 889 ***
      Dự án Phú Hòa I, Đường D1, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 110 m2 32,28 triệu/m2
      Đất Dương Quan, Thủy Nguyên vị trí cực đẹp, cách TDC khu D chỉ 100m.DT 109,5 mét vuông ngang 4,5m.Đường trước đất rộng 7m, mảnh đất nằm vị trí cách...
      Đường Liên Thôn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư An Sương, 140 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán miếng đất khu dân cư An Sương Q. 12 - Sau chợ An Sương.DT 140m2 (7x20m).= Giá có CK.sổ hồng thổ cư.Bao tets qui hoạch.Xây ở liền hỗ trợ GPXD.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Thư Phú - Thường Tín - Hà Nội, giá 984 tr

      984 triệu 82 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Vĩnh Lộc, Thư Phú.DT 82 mét vuông sát đường Tỉnh Lộ 427. Tiện ích gần khu công nghiệp gần vành đai 4., bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 52 m2 47,12 triệu/m2
      🌹🌹 DT RỘNG-TRUNG TÂM NGỌC THỤY-TIỆN ÍCH KHAI SƠN.🌼 Bán miếng đất đẹp oto đỗ cổng Vào Nhà giá chỉ 2.45 tỉ🐚 Vị Trí: Phố Ngọc Thụy, Lòng Biên 🌷Đất ngay...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền KN Paradise Cam Ranh, 187 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 5,24 tỷ

      5.24 tỷ 187 m2 28 triệu/m2
      Khách cần tiền nên cần chuyển nhượng lại 1 lô góc vị trí đẹp 2 MT thoáng rộng khu 5A.01, đường vào 16m, sát công viên 1000m, gần hồ cảnh quan 5ha & sân...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất Trường Lưu Riverside, 87 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Bán lô C8 dự án Trường Lưu Super Star, P. Long Trường, ngay sau chợ Long Trường, giao thông thuận tiện, khu vực cư dân đông đúc, sầm uất. pháp lí đầy đủ...
      Dự án Trường Lưu Super Star, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới.+ Ngang 24m, nở hậu 38m, dài 27m. Tổng DT là 1008m2, công nhận 900m2 mà giá chỉ 50tr/m, quá rẻ so với...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 139 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 139 m2 54,68 triệu/m2
      SOS giảm 3.8 tỉ - đất đẹp - sát Kha Vạn Cân chỉ 50m.- Đường Kha Vạn Cân, P Linh Đông, Thủ Đức.- miếng đất căn biệt thự, thích hợp làm nhà ở, công ty văn...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 5833 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 5833 m2 2,58 triệu/m2
      Cần bán thửa đất DT 5833  mét vuông có ngôi nhà 1 trệt 1 lầu DT= 5x11 m diện tích sử dụng= 110  mét vuông gồm 1PK 1PB và 2 phòng ngủ...
      Đường 762, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CC Cần bán nền đất đẹp khu Cổ Bồng xã Di Trạch H Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 58,5m (Đông Nam) MT: 4,5m x13m Vỉa Hè 3m Mặt đường rộng 8m KD tại nhà...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 322 m2, mặt tiền 10m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 322 m2 14,45 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tân Phước Khánh Tân Uyên Bình Dương 10 x 35 hơn 300m thô cư 30 phần trăm phun xây dựng ,,4,650ty còn thỏa thuận contact 0966 543 ***
      Đường 12, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang ---------------------------------- - Vị trí: tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!