Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      Bán nền đất điện âm tay phải, khu Nam Hòa Xuân.+ nền đất nằm song song đường lớn Minh Mạng.+ Nằm trong khu điện âm tay phải, gần cầu Trung Lương.+ DT;...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.68 tỷ

      1.68 tỷ 120 m2 14 triệu/m2
      Giá chỉ từ 14 tr/ mét vuông – 1,68 tỉ với các chính sách CK khi mua hàngVị trí: Nằm trên quỹ đất vàng giữa ngã 3 An Dương Vương, Trần Thủ Độ, Điện...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      Cần bán 2 lô đôi đường 7.5m trục thông - trục ngoài với giá rẻ nhất thuộc HOÀ NINH 2- Giá chỉ 1.1xx /lô hướng Đông Nam - DT đến 12/ lô ngang 5m - vị trí...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Đương MT 7m5 sát sông - đối diện công viên - gần Võ Chí Công.Đường 7m5 (lề 4m) mảnh đất đối diện công viên.Khu TDC cư dân hiện hữu đông đúc, gần trường...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chủ đất cần tiền bán nhanh đất Vân Nội đường oto, Gần đường Võ Nguyên Giáp và QL 23B.đc: Thôn Nhì - Vân Nội - Đông Anh - TP Hà Nội.DT: 45m2 MT 4m.Đất...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Cần bán ngay 150m2 nằm sát ngay khu công nghệ cao, gần đại học Việt Đức.- DT: 5x30m = 150m2.- Full thổ cư.- Xây dựng tự do.- SHR.- Nằm sát ngay khu công...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường Vành Đai 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Buôn Hồ Central Park, 185 m2 , giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 185 m2 6,65 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp 2 lô trục N7 Buôn Hồ Palama giá sụp hầm.LH: Ms. Na 0935 644 ***.-----------Đất siêu kết nối view hồ điều hòa Palama DT hơn 5ha lớn nhất...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền 1044 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1044 m2 1,63 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất 1004 mét vuông = 36x29m, 100 mét vuông nền thổ cư, giá rẻ nhất.nền đất nằm KDC hiện hữu sát nhà dân, gần...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, an ninh rất tốt, giao thông thuận lợi:- Cách siêu nhà ga Ngọc Hồi đang xây dựng chỉ khoảng1 - 2 kilomet.- Gần điểm xe buýt giao giữa...
      Đường Lưu Phái, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Chỉ cần TT 240tr sở hữu ngay đất nền tại Chơn Thành.CK lên đến 31 phần trăm.Trả góp 48 tháng 0 phần trăm LS.Gần KCN Becamex, trung tâm hành...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Gia đình có lô đất 90  mét vuông - Gân cây xăng Phố Hồ, do nhu cầu cần tiền nên muốn bán.miếng đất đẹp, phía trước mặt là vườn hoa công viên của TX...
      Đường Luy Lâu, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      Hướng Nam, đường rộng 25m, cách nút giao 80m. Cách trung tâm hành chính 1 kilomet. Trung tâm của các quy hoạch.DT 300 mét vuông, giá bán gấp 10...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Kỳ Trinh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      MT đường nhựa 72m đường giao thông liên tỉnh.Rộng 300m2, SHR, có 100m2 TC.Cách QL 13 chỉ vài trăm mét.Bán kính 1 kilomet là cụm KCN và KDC.3 ph đi xe...
      Đường Minh Hưng - Đồng Nơ, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ miếng đất MT nội bộ đường Phạm Hùng, Lộc Phước, Nhà Bè.(Đuôi đất giáp sông, thoáng mát).- DT: 200m2 (8x25) Full thổ cư.- Kết cấu: Đất...
      Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 197 m2, mặt tiền 17m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 197 m2 10,92 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài.Cần ra gấp đất trung tâm, ngay công viên.DT: 197m2, sẵn 90m2 thổ cư.QL 20 vào 100m.KDC, chợ, công viên Lộc An, Bảo Lâm.liên ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Nhà em trúng mấy miếng đất đấu giá Xuân Hương.- Mặt ngoài giá 1.3xx.- Mặt sau giá 9xx.Các bác quan tâm alo em nhé 0844 663 ***
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1157 m2, mặt tiền 45m tại La Gi - Bình Thuận, giá 30,6 tỷ

      30.6 tỷ 1157 m2 26,45 triệu/m2
      bán ngay 45x31m DT: 1156,6 mét vuông (đã trừ LG) MT Hùng Vương, TX LaGi.Sổ riêng có thổ cư, dân đông, nằm trên trục đường gần biển đẹp nhất TX, tiềm...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!