Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 150 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu Vườn Hồng. DT: 150 mét vuông hướng Nam.Chính chủ gia đình cần bán nền đất tại khu Vườn Hồng - Đằng Hải.Nằm tại vị trí đẹp nhất...
      Dự án Vườn Hồng, Đường Vườn Hồng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 80m2 thuộc khu Saigon South Village, Phước Kiển, Nhà Bè.DT: 5 x 16 m.Số đỏ chính chủ.Có thể xây dựng ngay.Tặng bản vẽ thiết kế.LH...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất làn 2 đường Nguyễn Quyền CL34 khu 9 Đại Phúc, TP BN. Giá chỉ hơn 4 tỉ.DT 72,5 mét vuông.MT 5m.Hướng TB.Giá chỉ hơn 4 tỉ.mảnh đất ở...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền Biệt thự Đông Hùng Thắng, 368 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long, giá tốt

      Thỏa thuận 368 m2
      Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng gần Cua Vàng.+ Bán đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long.+ Lô 367,5 mét vuông, MT 15m, Hướng N,...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Bán đất Trường Thọ 70 mét vuông thổ giá 4tỉ6 - 5x14m có nhà c4 hẻm xe hơi 4m!- Trên đất có nhà cấp 4 + lửng nhà cứng cáp chính chủ đang ở, nhà...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 326 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,53 tỷ

      13.53 tỷ 326 m2 41,5 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất căn biệt thự MT Huỳnh Văn Nghệ, khu BT lấn biển Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 326  mét vuông.MT rộng: 10m.Hướng Nam nhìn ra biển,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 412 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 412 m2 77,67 triệu/m2
      Chính chủ khu vực tái định cư K8 full thổ vị trí đắc địa gần Đầm Thủy Triều Cam Lâm, Khánh Hòa.Lô góc mặt đường D3 và N3 - 2.13,5 tỉ 196,7m2 (10*20).Lô mặt...
      Đường D2, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🔊🔊 ĐẤT đất thổ cư LÊ MINH XUÂN 💰 Giá: 2ty150 bớt lộc📏 DT: 80m2 full thổ 📍Ngang: 5m Dài: 16m✏️ Đường nhựa 6m xe tải tới đất, cách đường Trần Đại...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 7300 m2, mặt tiền 45m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 7300 m2 6,58 triệu/m2
      Cần bán đất Q. 12. Đất 3 MT Đường ô tô thông , thạnh xuân 52. Qua Hốc Môn TphcmDT: 45x155m. Tổng 7300m2. Đất trồng cây hàng năm khác Giá 7tr/m2. thỏa ...
      Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 140 m2 4,86 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay sát khu công nghiệp Hiệp Thạnh tại ấp Phước An, xã Phước Thạnh huyện Gò Dầu tỉnh Tây Ninh.- DT: 5mx28m. Full thổ cư.- Đường xe...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 511 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 511 m2 14,1 triệu/m2
      Bán lô gócMT đường tỉnh lộ 3, xã Phước ĐồngDT 511  mét vuông ( ngang 10,27m nở hậu 10,35m)Gồm 362,8 m thổ cư , còn lại tcln Hướng namgiá: 7 tỉ 2 (...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 240 m2 19,38 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay mảnh đất MT An Phú Đông 13, An Phú Đông, Q. 12. Giá 4 tỉ 650 tr/ 240m2 ( 12x20m ) view giáp sông TP.HCM, chỉ cách QL 1A 500m...
      Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 27000000 m2 tại Đường Lê Thánh Tông - Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 27000000 m2 0,01 triệu/m2
      Đất vườn (CLN) nhờ bán 2,7 ha, giá 30,9 tỉ, TL nhẹ tại thôn Nghĩa Thuận, xã Đăk Nia, Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông, trên đất cà phê đã thu hoạch xong, sầu...
      Đường Lê Thánh Tông, Xã Đắk Nia, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 55 m2 21,82 triệu/m2
      Sở hữu nền đất ngay trung tâm P. Sở Đầu chỉ với hơn 1 tỉ VNĐ. hotline 0964 844 ***.Vị trí: Nằm trong ngõ cực nông, ngõ 3m oto đỗ trước cửa. KDC đông đúc,...
      Đường Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 48 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất 48,5 mét vuông tại thôn Lương Quy, xã Xuân Nộn, huyện Đông Anh.MT, mặt hậu rộng: 5,15m.Đường trước đất rộng 3m oto...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Nam Phương City, 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      KDC Nam Phương City_ TP. Bảo Lộc.Vị trí: Dãy A5 _ Lô 05.DT: 6 x 25m, full thổ cư.giá: 2 tỉ 850 tr.Giá ngộp bán gấp thu tiền trong 3 ngày.contact: 0909 672...
      Dự án Nam Phương City, Đường Đào Duy Từ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. ĐIỆN NAM ĐÔNG Đất Nền View Lúa.Cần bán mảnh đất View lúa 10x20 tổng 200 mét vuông, MT đường 7m5 rộng.Vị trí tiềm năng, thuận lợi, đầu tư...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 2314 m2, mặt tiền 49m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 2314 m2 1,39 triệu/m2
      Lô sẵn 300m2 thổ cư.- Vị trí Hoà Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu.- Dt: 2314m2, đất vuông góc - đẹp.- 49m MT đường nhựa.Giá 3tỷ2 (tl).contact em 0939 553...
      Xã Hòa Hội, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!