Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 300 m2 7,67 triệu/m2
      nền đất đối diện vila, đường 8m, thuộc khu vila nghỉ dưỡng. hotline chính chủ điện thoại 0977 744 ***
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 129 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoằng Đại - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 129 m2
      Chính chủ cần bán lô view công viên nằm trong tổ hợp đô thị Hoằng Đại, TP Thanh Hóa.- Duy nhất giá hơn 1,4 tỉ/lô.- Quy mô: Phân khu 1: 2,8ha đã hoàn thiện...
      Dự án Tổ hợp đô thị Hoằng Đại, Xã Hoằng Đại, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 868 tr

      868 triệu 165 m2 5,27 triệu/m2
      Đất dân Diên Tân - 2 MT HL62.----------Quá thuận lợi.Cơ hội đầu tư có 1 - 0 - 2.Đất vừa MT Hương Lộ 62 vừa MT bên hông.Dành cho những ai có nhu cầu ở...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 91 m2 80 triệu/m2
      Bán Đất Cột 5 - Cột 8 mở rộng.+ Bán đất lô A14, dt 91m2, MT 5m, hướng TN, SĐCC, các đường bao biển 50m.+ giá 80tr/m2, L/H: Hoàng Hợi: 0965 266 *** or 0932...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 tr

      970 triệu 0 m2
      Dự An Xây Dựng Thủ đô Hà NộiMT Lê Hồng Phong mới khởi côngBán miếng đất 92.5m thổ cư 100 phần trăm sổ sẳnNgang 5m dài 18,5mĐường 12mBán giá...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 125 m2 14,4 triệu/m2
      Cần bán 2 cặp nền liên kế mỗi nền 125m2 (5x25).Giá: 12tr/m2.pháp lí: An toàn, sổ sẵn riêng từng nền.Tây Bắc.Lộ giới: 29m - 35m.Hạ tầng mới đẹp...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 10,45 tỷ

      10.46 tỷ 102 m2 102,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất 101m2 tại khu đấu giá 31ha, TT Trâu Quỳ:+ DT: 101,5m2.+ MT: 5m.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không tranh...
      Đường Chính Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ mở bán miếng đất đẹp mướt mơ tại trục đường liên xã chính MỹĐối diện UBND xã bên cạnh là chợ trường cấp 1,2,3Dt 70mGiá đầu tưcall ngay ngay...
      Xã Chính Mỹ, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 106 m2, mặt tiền 6m , giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      LÔ GÓC 2MT FPT ĐÀ NẴNG - giá cực rẻ B2.41 - Đông Nam 6x18m - Hạ Tầng Điện Âm Đường 7m5, vỉa hè 3m - Vị trí: Sát kênh sinh thái & Di tích lịch sử TP Đà...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 349 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17,44 tỷ

      17.45 tỷ 349 m2 49,99 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong khu biệt lập MT đường Nguyễn Văn Linh- Gần trường cấp 1, trung học cơ sở, THPT Albert Einstein - AES- Không gian thoáng mát ven sông
      Đường 20, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 380 m2, mặt tiền 8m tại Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 239 triệu

      239 triệu 380 m2 0,63 triệu/m2
      Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk.Đón đầu xu hướng.chào bán 9 miếng đất thổ cư gần chợ 721.Đất 2 MT, đường thông, KDC đông!DT 370 - 670 mét vuông ngang 8 -...
      Đường Quang Trung, Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      mảnh đất chính chủ SHR nền tại KĐT Yên Bình TP Phổ Yên, tỉnh TN.Số lô: DO 97 - 07.cư dân đông đúc, Gần tập đoàn Samsung và các khu công nghiệp, Hướng...
      Dự án KĐT Yên Bình Thái Nguyên, Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 156 m2 , giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 156 m2 20 triệu/m2
      khu đô thị Nam Sông Cái, lô góc nhỏ đối trường học, đường 16m giá chỉ 20 tr/ mét vuông.-- Lô góc ngã tư đẹp, đường 16m và 13m gần trường học đường...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 182 m2, mặt tiền 7m tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 182 m2 9,07 triệu/m2
      182m2 trục đường lớn Thoại Ngọc Hầu - Nam Đông Hà.miếng đất gần lô 2 MT thông thoáng.Đường 19.5m - lề 5m - KDC đông nhất khu vực.Cách BV, BigC, khu công ...
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nền đất góc 2 MT khu compoud Fideco số 14 đường Thảo Điền Q. 2 siêu VIP chỉ 28tỉ.- DT: 7x20 công nhận 140 mét vuông thổ cư...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 602 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 602 m2 24,92 triệu/m2
      Bán mảnh đất 03 MT Biển Dốc Lết, Ninh Hòa, Khánh Hòa.- DT: 602 mét vuông ngang MT biển 17m nở hậu.Trong đó có 200 mét vuông đất ONT. Còn lại...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 30000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 13 tỷ

      13 tỷ 30000 m2 0,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 3héc tại Minh Hưng, Chơn Thành như hìnhMT ôm đường 25m đã đc xây hàng rào bao quanh như hình , phù hợp làm xưởngChủ hỗ trợ pháp ...
      Đường 29, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 420 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,96 tỷ

      15.96 tỷ 420 m2 38 triệu/m2
      Cần bán đất MT trục chính, đường D3 khu du lịch BCR Q. 9.- DT: 420 mét vuông (14mx30m).- Lộ giới: 16m.- Giá 38tr/ mét vuông.- Nằm trên trục...
      Dự án Tam Đa BCR, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!