Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 2 MT mặt đường Bãi Dài mở rộng 32m, sát ngã 4 Miễu; hàng xóm với khu đô thị Xanh Villas.- Đất để ở hoặc đầu tư KD; xây thuê trọ cho SV...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 5x18m ngay trung tâm thị trấn Hiệp Hòa.- Đường trước đất đường nhựa 12m, đường ô tô đi thoải mái.- Xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường 16, Thị trấn Hiệp Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 565 triệu

      565 triệu 180 m2 3,14 triệu/m2
      Đất nền siêu đẹp, cực hiếm tại MegaCity khôngn Tum MT đường hùng Vương, trung tâm thị trấn Đăk Hà, là bến đỗ đầu tư và an cư lý tưởng trong thời điểm hiện...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Bán gấp đất nền dự án 342 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 342 m2 172,52 triệu/m2
      Bán đất MT Phạm Văn Đồng P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.DT: 10 x34. Tổng 342 mét vuông.Thổ cư 100 phần trăm. Công nhận đủ.Giá : 59 tỉĐất MT đường...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Chấp nhận lỗ 800tr so với lúc mua năm ngoáiĐể lại giá: 2.65 tỉ công chứng liền. DT: 60m2Đầu tư hay xây nhà đều okĐường nhựa 7m 1/ Ngô Chí QuốcHẻm 271 Ngô...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 73 m2 80,83 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất 1 sẹc đường Nguyễn Thị Định Q2, đường ô tô vào tận nơi.Bán miếng đất đường Nguyễn Thị Định Q. 2, đường ô tô, điện âm, xung...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vì lý do cần tiền cho con đi du học, tôi chính chủ cắt lỗ 1 tỉ so với thị trường và bán gấp cho ai có thiện chí mua ở hoặc đầu tư- Vị trí đắc địa sở hữu...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 412 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 412 m2 4,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất thuộc xã Diên Tân MT đường hương lộ 62 mặt trước quy hoạch 30m mặt sau giáp suối, đối diện thôn văn hóa cây sung, cạnh resort,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 392 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 392 m2 2,48 triệu/m2
      Đất Ninh Bình Ninh Hoà MT đường liên thôn nối giữa Ninh Bình vs Ninh Quang. Đất dân cắt bán DT: 392 mét vuông ngang 7m.Hiện trạng đất nở hậu gần...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 63 m2 26,83 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Trung Vĩnh Hiệp cách đường Cầu Dứa Phú Nông 100m.Dt 63m2, MT rộng 5m3.Hướng Đông, đường oto 4m KDC hiện hữu.Bán giá 1,69 tỉ bớt lộc.Quý...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nền đất đẹp rẻ ở hẻm 320 Võ Văn Hát - P. Long Trường - Q9:- DT 81.7 mét vuông, ngang 5.8m xây nhà khá đẹp, sổ hồng riêng, đường...
      Hẻm 320, Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trạng Trình - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Vị trí: Hẻm oto Trạng Trình, chỉ cách đường chính 50m, cách trung tâm Hồ Xuân Hương chỉ 500m, khu vực gần khu quy hoạch chợ đêm tương lai...DT: 200m2 ngang...
      Đường Trạng Trình, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 18m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      chào bán 5 suất nội bộ The Diamond CiTy.CK 30 phần trăm trên giá.TT giãn tiến độ 24 tháng, 1 phần trăm/tháng.pháp lí: sổ hồng từng nền, full...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 189 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 189 m2 38,1 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT KD ngay BigC, TP. Dĩ An giá cực rẻ khu vực, vị trí vàng sát Linh Xuân, Thủ Đức.DT 189m2 ngang 5m vuông đẹp.Thích hợp xây trọ thu...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 108 m2 30,1 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất đối diện công viên.DT: 108m2 ngang 6m.Hướng Nam mát mẻ.Hệ thống hạ tầng đồng bộ, xung quanh là các trường đại học lớn.Chủ cần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN nền đất CỰC ĐẸP: 89.3m² NGANG 5M, NỞ HẬU 5,7M THẾ ĐẤT PHONG THUỶ CỰC TỐT.- VỊ TRÍ TIỀM NĂNG: GẦN TRỤC CHÍNH VÀNH ĐAI 2, DI CHUYỂN THUẬN TIỆN...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 138 m2 17,5 triệu/m2
      The Mansion Hội An - KĐT liên kế phố cổ Hội An nơi du lịch đang trở lại.sp từ 126m - 421 mét vuông phù hợp làm homestay, villa.Trục chính 3 đại lộ An...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Em có đất đẹp tại các khu đấu giá DG02, TT Quốc Oai.- Vị trí: Trục đường Bắc Nam, thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Thủ đô Hà Nội.- DT 75 mét ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!