Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư Đường số, P. Linh Đông - Gần Vành Đai 2, ủy ban nhân dân Linh Đông, 4S Linh Đông - Phạm Văn Đồng.* Tặng Ngay GPXD: Trệt, lửng, 2...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Luật - Nhà Đẹp Tp.thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 2100 m2, mặt tiền 50m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 290 tỷ

      290 tỷ 2100 m2 138,1 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT Đường Liên P. + bưng ông Thoàn P. Phú Hữu Q. 9 - Vị trí gần khu phức hợp căn biệt thự cao cấp Khang Điền Velosa + LuCasTa gần vòng xoay...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      DT từ 200 - 1000 mét vuông thổ cư từ (50 phần trăm - 70 phần trăm).Hạ tầng đã hoàn thiện.CK lên đến 22 phần trăm.Sổ đã có sẵn công...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 270 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 80 tỷ

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ CẦU GIẤY 80 tỉ 270 mét vuông MT 7m VỈA HÈ KD 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ oto SỔ NỞ HÂU+ Bán đất mặt phố Cầu Giấy, DT 270 mét vuông MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ & SHR khu dân cư Phú Lợi Q. 8.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.Giá từ CĐT - công ty Hai Thành.khu dân cư Phú Lợi...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 58 m2 90 triệu/m2
      CC Cần Bán miếng đất Đẹp Mới Trúng Thầu Khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiDT 58,5m (Đông Nam ) MT : 4,5m x13m Vỉa Hè 3m Mặt Đường rộng...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 690 tr

      690 triệu 86 m2 8,03 triệu/m2
      Nhanh tay đặt ngay vị trí đẹp, giá siêu mềm. DT 86m2, 90m2, SHR từng nền Giá chỉ: 690 tr/nền từ 86m2.NH có hỗ trợ vay vốn theo sổ khi khách mún vay Vị trí...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 335 m2, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 30,15 tỷ

      30.15 tỷ 335 m2 90 triệu/m2
      Đất căn biệt thự ô góc mặt biển 335 mét vuông KĐT Cao Xanh - Hà Khánh A - Hạ Long - Quảng Ninh.+ Vị Trí: BT1.+ DT: 335  mét vuông. MT 19M.+...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường N1 - Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 100 m2 11,3 triệu/m2
      Vị trí đường N1, Hội Nghĩ, Tx Tân Uyên, Bình DươngDT: 5m x 20m = 100m2Sổ riêng full thổ , bao sang tên công chứng Đường trước đất 9m. Tiện ích xung quanh có...
      Đường N1, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 7109 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cần Đước - Long An, giá 49,76 tỷ

      49.77 tỷ 7109 m2 7 triệu/m2
      Đất full thổ cư DT lớn ngay tại Cần Đước Long An bán giá mềm.DT: 7109m2.giá: 7 tr/m2.Đất đc chia làm 3 sổ, mỗi sổ đều full thổ cư. Giao thông thuận tiện, ô...
      Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền Khu đô thị thương mại Lavender City, 75 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Cửu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      2lô chủ bán bớt 1 Lô. Để trả lãi NH.Đất đẹp KDC Lavender Vĩnh Cửu Đồng Nai Về Biên Hoà chỉ 15 ph.Đường thông, cư dân đông đúc, vỉa hè 3 m, điện, nước máy...
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 51 m2 40,2 triệu/m2
      + bán ngay! Chính chủ bán đất Cự Khối, Q. Long Biên, 51m full thổ cư, MT 5,5m, ngõ tương đối rộng 3.2m oto đỗ cửa, cách 50m ra đường quay hoạch mở rộng...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 1188 m2, mặt tiền 43m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 1188 m2 33,68 triệu/m2
      Lô 1.bán nhanh nền đất 2 MT sát dự án Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, Q. 9, di chuyển 2 ph ra đường Liên P..- DT sổ 1188 mét vuông, sẵn thổ cư...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 87 m2 10,23 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán nhanh đất hẻm 1/ ngay đường Võ Văn Vân gần chợ Vĩnh Lộc B.- DT: 87 mét vuông full thổ cư.- Giá: 890 tr.- Thứ nhất: Đất sạch vuông ...
      Hẻm 1/, Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      * Vị trí ở đường Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, TP. TP.HCM.* Tiện ích nằm ngay MT đường Dương Thị Giang thuận tiện di chuyển đến các Q. khác.* hạ...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      Bán đất kèm nhà 2 tầng trên đất- đc Huỳnh Tấn Phát - sát 30/4 Hòa cường bắc. Đà Nẵng- DT 95m2 ngang 5m- Đường 10m5 lề 5m rộng rãi thoáng mát. Vị trí trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Đường Hà Khánh - Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      + Bán đất CAo Xanh, Hà Khánh B, Hạ Long, QN.+ Lô C4 ô 48, dt, 214,2m2, MT 9m, hướng ĐN, SĐCC, đường rộng 17m cả vỉa hè.+ giá 20,x tr/m2, hotline Hoàng Hợi:...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 160 m2 75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC - LÊ NGÂN, P. KHUÊ TRUNG, Q. CẨM LỆ, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 12 tỉ đồng2. Thông tin BĐS (25277)- DT: 160.2 m (ngang: 8 m)-...
      Đường Lê Ngân, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!