Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 171 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 482 triệu

      482 triệu 171 m2 2,82 triệu/m2
      mảnh đất đẹp, vuông vứt nằm trong khu dự án MegaCity khôngntum- Đường nhựa 12m, quy hoạch đô thị- DT: 169 mét vuông, ngay sát góc ngã tư- Hướng Đông...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, hướng Đông tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 125 m2 16,8 triệu/m2
      Cần bán.miếng đất DT 100 và 125 m2 rộng 5x20m, bán chỉ hơn 700tr Không đâu giá mềm hơn.Vị trí lô tại chân cầu Văn Phú tp Yên Bái.Hạ tầng đồng bộ, thuận...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Chuyển nhượng đất nền 105 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 105 m2 16,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất cự đẹp nằm ngay khu dân cư An Sương, đường Song Hành, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.Nằm liên kế chợ An Sương, công viên, trường Trung học ...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 114 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 114 m2 57,9 triệu/m2
      Bán nền đẹp (6x19) MT đường Nguyễn Văn Quang khu dân cư Nam Long - Cần Thơ.- Giá 6.6 tỉ.Vị trí nền đẹp thoáng mát, đường Nguyễn Văn Quang, khu dân cư...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền 2345 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 10,55 tỷ

      10.56 tỷ 2345 m2 4,5 triệu/m2
      - DT 2345 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư view đồi núi tuyệt đẹp.- Ba Vì là miếng đất giàu tiềm năng, đang thu hút nhiều NĐT lớn phát triển...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán đất nền Hội An Riverside, 240 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 240 m2 12,46 triệu/m2
      Cắt lỗ 1 tỉ bán ngay! Homestay 3 tầng Nam Hội An City, mặt sông, sát căn hộ góc, bìa đỏ sẵn. liên lạc: 0768 470 ***- Nằm ngay trục đường gần biển...
      Dự án Nam Hội An City, Duy Xuyên, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hạ từ 4 tỉ còn 3 tỉ 300 ngộp NH.nền đất khu Mai Linh Long Bình, 5mx18.8m, Đông Nam.DT 93,7 mét vuông full thổ cư.Đường vỉa hè 8 mét.Tiện ích đầy...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 326 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 326 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự lô 225 - Đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị Mới Vĩnh Hòa - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang 46tr/m2(lấn biển).- Dt: 325,8m2 (ngang 10m).-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Giàng - Hải Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 127 m2 12,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô góc hoa hậu tại Hoành Lộc - Cẩm Văn - Cẩm Giàng.Giá chỉ từ 1,6 tỉ với DT 127m2; MT 5m; vỉa hè 5m.Nằm trên tuyến đường xã kết nối Cẩm...
      Đường Quốc Lộ 38, Xã Cẩm Văn, Cẩm Giàng, Hải Dương

      Bán nền đất 338 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 338 m2 36,99 triệu/m2
      - DT: 338 mét vuông (ngang 12m, nở hậu).- Tây Nam.- Đường 7m5, lề 4m.- Vị trí đất gần sông thoáng mát.- giá: 12,5 tỉ (bán ngang công chứng, giá có...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, hướng Nam tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      mảnh đất đẹp thổ cư, SHR, đường ô tô.Tặng GPXD 1 trệt 1 lầu.DT: 5m * 25m = 125 mét vuông (ONT).giá: 1tỷ400 lô số 2.Khu vực đông cư dân, tiện ích...
      Đường Cộng Đồng Lộc Hậu, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 30 triệu

      30 triệu 126 m2 0,24 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán nền đất 108m2 tại Mãn Chiêm Hồng Tiến - Phổ Yên MT 5,2m.Đường rộng 6m 2 oto tránh nhau.Cách đường gom cao tốc chuẩn bị mở 9m ~ 200m, cách...
      Đường ĐT 266, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      T
      Bất Động Sản Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 389 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 389 m2 14 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất ấp 3- Mỹ Yên-Gò Đen -Long An sát QL 1A, giá rẻ , Đường ô tô ,SHRDT : 15x23(7,5x25 ) có 2 sổ riêng thổ cư 100%MT đường ô tô vi vucư dân...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 93 m2, mặt tiền 5m , giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      Victoria City: 0948 128 *** Gia Đuợc * sp đang bán tòa căn hộ L2, L3, L5, L7, L8, L9, L10, L14, L15, L19, L21, L22, L23, B1, B2.. Vv.* Các lô bán trên...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Phú Ân Nam 2 Diên An Diên Khánh.120m2 (6x20) trục đường chính 20m.Phù hợp KD buôn bán. Xây hotel. Ở, đường thông qua trục chính khu mới.Giá 22tr/m2 thỏa ...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 0 m2
      bán ngay nền đẹp + vị trí đẹp hẻm 58 đường 3/2 P. Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ - Cách đường 3/2 chỉ 70m.+ DT: 87.5m2 (5m x 17.5m).+ pháp lí: sổ hồng ...
      Hẻm 58, Đường 3/2, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 107 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      DT: 5 x 21.5 (full thổ).Đón đầu cơ hội sinh lời khi trước quý 3/2023 TT thương mại Aeon lớn nhất miền Nam với quy mô 12ha - Cơ hội sở hữu bất động sản giá...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!