Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán nền đất vị trí đẹp trong KĐT hành chính Bình Chánh, đường Nguyễn Hữu Trí, TT Tân Túc.DT;80m2pháp lí: Full thổ cư, SHR.Xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 460 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ðak Drjang - Mang Yang - Gia Lai, giá 609 triệu

      609 triệu 460 m2 1,33 triệu/m2
      Đăk Djrang - Mang Yang - Gia Lai.Chủ cần tiền nên giảm ngay 30tr. 639tr còn 609tr chốt.nền đất có 7,8m ngang bám MT đường nhựa tỉnh lộ. Với DT 460 mét...
      Xã Ðăk Drjăng, Mang Yang, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay đất MT đường Đặng Văn Kiều, Cần Thạnh, Cần Giờ, TPHồ Chí Minh. Cách biển 500m.Đất nằm cách siêu thị ~ 300m, đối diện trạm y tế thị trấn Cần...
      Đường Đặng Văn Kiều, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 96 m2 14,59 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Huỳnh Văn Cọ, thị trấn Củ Chi, đất nằm trong quy hoạch khu dân cư.Đất nằm đoạn chợ Việt Kiều chạy vào, cách Bến xe Củ Chi 400m.Đường...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 3044 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 3044 m2 1,37 triệu/m2
      Nhà có việc nên bán nhanh nền đất đẹp giá rẻ 3044m (20x160) nở hậu 29m, có 1 phần quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi.Cách đường...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - DT: 100m2 (ngang 5m). Full thổ cư.- giá 1 tỉ - Đường hiện trạng rộng 3- KDC hiện hữu- Giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng.- Phù hợp với nhu cầu đầu cơ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 229 m2, mặt tiền 13m tại Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 229 m2 61,14 triệu/m2
      Bán đất Quang Tiến, Nam Từ Liêm 229 mét vuông MT 13m 14 tỉ Khải Đại Cát 0979 312 ***.oto KD.Đất đẹp tương lai mặt phố oto tránh - MT to - xây toà căn ...
      Ngõ 25, Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Lê Lợi - Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 719 triệu

      719 triệu 0 m2
      Gia đình Tôi định cư nước ngoài chuyển nhượng gấp Đất ngay đường Lê Lợi xã Tân Thới Nhì Hóc Môn- giá : 719 tr/ nền - DT : 88.5m2 .- nền thổ cư...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 5m tại Bù Gia Mập - Bình Phước, giá 199 triệu

      199 triệu 190 m2 1,05 triệu/m2
      Đất Bù Gia Mập - Bình Phước.Hàng mới tinh, MT nhựa, cách trung tâm chỉ 1 kilomet, gần uỷ ban, chợ.MT nhựa, điện, nước đủ.DT: 5x40mx100m2tc.Giá chỉ...
      Đường ĐT 741, Xã Bình Thắng, Bù Gia Mập, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 385 tr

      385 triệu 100 m2 3,85 triệu/m2
      01 lô 150m2 nền thổ cư tọa lạc tại xã Phú Ngọc liên kế trung tâm thị trấn Định Quán. MT đường mở rộng 18m.+ 15p xuống cao tốc Dầu Giây - Đà Lạt.+ View...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 120 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Ngộp lãi bán nhanh nền đất thổ cư Vĩnh Phú 41, Thuận An, TP Bình Dương.- điện, nước máy âm đầy đủ.- Gần chợ, khu vui chơi câu cá, gần trường học tiện đi...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Hot sắp chốt rồi ạ!- Cần tiền giảm hẳn 3 tỉ bán gấp nền đất MT đường 109, Phước Long B, TP Thủ Đức.- DT đất 173,7 mét vuông, bề ngang 6.88m.- KDC...
      Đường 109, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 299 m2, mặt tiền 13m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 299 m2 3,18 triệu/m2
      Đường Tỉnh Lộ 2, gần khu công nghiệp Tân Phú Trung. Gần BV Xuyên Á.DT: 13x23m (299m2). Lô góc 2 mặt đường.Giá 950 tr, bớt lộc.SHR, mua sang tên công chứng...
      Đường Hương lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết, giá 6,12 tỷ

      6.13 tỷ 250 m2 24,5 triệu/m2
      - Bán đất nền Sentosa Villa Mũi Né.- tòa căn hộ 5 view biển GĐ 2 giá 24.5 tr/m2.- View trực diện biển và view công viên.- hotline: 0948 313 *** zalo.
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 1321 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 1321 m2 4,71 triệu/m2
      Vĩnh Yên (Phù hợp thổ cư), Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.Thửa: 10; tờ: 48 DT 1.321  mét vuông, ngang 34m dài 35m đất HNK vuông vức.Đơn giá 4,7 tr/ mét ...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 18 m2, mặt tiền 163m tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 18 m2
      Bán nền đất siêu đẹp 1,8 mẫu (18,000m2) 4 MT đường gần trung tâm TX Trảng Bàng Tây Ninh thiện chí L/H chính chủ fb Zalo 0909 695 *** chị Sang để biết thêm...
      Lộc Trát, Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 310 m2, mặt tiền 10m tại Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 103 tỷ

      103 tỷ 310 m2 332,26 triệu/m2
      Thửa đất vàng trong làng đầu tư xây tòa nhà cực đỉnh - hàng xóm Vincom Bà tr - vỉa hè thênh thang - đường oto 2 chiều - KD đỉnh.- Vị trí vô cùng đắc địa,...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 74 m2 21,63 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ở đô thị liên kế Q. 9 DT 74 mét vuông giá 1.6tỉ.+ Hướng: hướng Đông Nam.+ DT: 74 mét vuông.+ Đường 8m.+ Tiện ích xung...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!