Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 100 m2 33,8 triệu/m2
      BÁN miếng đất ĐƯỜNG NGUYỄN HIẾN LÊ, HÒA XUÂN.+ Tây Bắc.+ Đường thông thoáng, gần sân bóng đá đường Diên Hồng.+ KDC đông đúc, nhà cửa xung quanh khang...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền The Sun City Phước Kiển, 120 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Giá một căn duy nhất chủ cần bán 42tr/m2, cùng vị trí trước đây 6 tháng đã bán 57tr/m2, giá khu vực vị trí đất hẻm đã 60tr/m2.+ Vị trí đất cần bán Dự Án...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 650 tr

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Đất nằm ngay KDC đông đúc, cách đường lớn tỉnh lộ ĐT 763 chỉ đúng 400m.Cách đường bê tông 200m, đường trước mặt 5m ô tô, xe tải vào tới nơi.Dân ở sát bên,...
      Đường 763, Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 870 tr

      870 triệu 120 m2 7,25 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV, cây xăng, công viên, nhà...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại ô đất trục chính đường Ec, P. Hùng Thắng+ DT 120m2+ MT : 8m+ Hướng : Nam+ Đường : rộng 13m+ nền thổ cư 100%+ Giá : 5,5 tỉÔ đất có MT...
      Đường EC, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 165 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 165 m2 6,07 triệu/m2
      - Đất nền đô thị, KDC đông đúc- liên kế các khu công nghiệp lớn như khu công nghiệp TÂY AN, khu công nghiệp SEDO VINACONEX.- Đối diện sân vận động,...
      Đường 602, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      Cắt lỗ cả gần 1 tỉ là có thật.Thị trấn Tân Phong - Quảng Xương.bán nhanh trong tuần này.nền đất: 320 mét vuông (đất ở đô thị).giá công khai:...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 7m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 105 m2 47,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Bắc Sông Cấm khu C.DT: 105 mét vuông MT 7m.Đường rộng 15m.Hướng đông.Nằm trong khu TĐC cư dân đông đúc tuyến 2 đường Trần Kiên.
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 417 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Xã GLar - Đăk Đoa - Gia Lai, giá rẻ

      Thỏa thuận 417 m2
      🌴 CC cần bán,30m MT đường 671, xã glar,đak doa,gia lai,-đã tách 3 sổ,- Ngang 10m,dài 41m- giá 70t/m,Ngang,call ngay 0931 543 ***
      Xã GLar, Đăk Đoa, Gia Lai

      Cần bán ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Tài chính 1 tỉ sở hữu ngay 1 lô 200 mét vuông đất nghỉ dưỡng săn mây tại Bảo Lâm.Siêu phẩm đất nền nghỉ dưỡng tại Tân Lạc Bảo Lâm!Cơ hội đầu tư sinh...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 375 m2, mặt tiền 15m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,19 tỷ

      12.19 tỷ 375 m2 32,51 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Đảo Hoa Sen, Nha Trang, view sông Quán Trường, chỉ 32,5tr/ mét vuông.- DT: 375 mét vuông ngang 15m vuông vức.- Tiếp giáp...
      Dự án Lotus Island, Đường 1, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 200 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán các khuôn đất xây căn biệt thự giá từ 128tr-155tr/m2 DT từ 128m2 khoảng 300m2-Khu vực có độ rộng đường từ 12-16m-Hướng đông tứ trạch và...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 250 m2 4,6 triệu/m2
      MT đường 26,hllg 6m Dt 10*25*100mtc Xung quanh người dân sinh sống đông đúc Cách QL 13,cụm KCN Minh Hưng và KDC Đại Nam chỉ vài trăm mét. Đầu tư cất nhà ở...
      Đường 26, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 781 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 781 m2 9,29 triệu/m2
      Đại hạ giá từ 7tỷ9 xuống còn 7tỷ250.Đất Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai, sổ riêng, thổ cư giá 7tỷ250.- DT: 780,9 mét vuông.- pháp lí: Sổ riêng, thổ cư...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 4m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 79 m2 21,52 triệu/m2
      Bán miếng đất đồi Quang Trung, Hồng Hải, Tp Hạ Long ô tô vào tận nơi khu đông cư dân.Qtam liên hệ e 0388 713 ***
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      khu đô thị VCN Phước Hải Nha Trang.MT đường A2 (Văn Tiến Dũng).- DT: 100m2 ngang 5m hướng đông.- giá: 69tr/ m2 (thỏa thuận).pháp lí hợp đồng mua bán,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 6m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 48 m2 55 triệu/m2
      Bán miếng đất tái định cư Vin chợ hoa quả, Cầu Bính.Vị trí đất đẹp gần khu phân lô căn biệt thự.Lòng đường 6 m vỉa hè mỗi bên 2.5 m.2 bên đã xây hết nhà,...
      Đường Cầu Bính, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 200 m2 35,5 triệu/m2
      Vị trí miếng đất: Đường Bờ Quan 9 Tây Bắc, thông ra bờ sông.Tây Bắc.DT: 200 mét vuông ngang 10 dài 20m.Đường: 7.5m vỉa hè 3.5m.Thuộc khu điện âm...
      Đường Bờ Quan 9, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!