Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,56 tỷ

      42.56 tỷ 160 m2 266 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay trung tâm hành chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip, giá hấp dẫn.+ 5m x 20m, đường 20m, 250tr/m2.+ 8m x 20m, đường thông 12m, vị...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Thắng Lợi Central Hill, 103 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 990 tr

      990 triệu 103 m2 9,62 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm Phát lý rõ ràng đất nền Thắng Lợi Central Hill. - Vị trí dự án: Dự án có 2 cổng là 2 MT của đường Tỉnh Lộ 835 và Tỉnh...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Cơ hội an cư, đầu tư tại đầu tàu tăng trưởng kinh tế hướng Đông Nam Bộ cùng Cát Tường Park House với.Chính sách đột phá - LN tối đa.- Kinh tế tăng trưởng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 407 m2, mặt tiền 15m tại Phường Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 407 m2
      CC bán đất tặng nhà 2 tầng cùng 8 phòng trọ full sinh viên ở đẹp P. đô thị.Giá cực sốc chỉ nhỉnh 3 tỉ xxx tr.Cần tiền bán nhanh nền đất gần chợ Xuân Khanh...
      Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 988 tr

      988 triệu 85 m2 11,63 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường Ngô Quang Thắm, xã Long Thới, Nhà Bè (cách chợ 500m).sổ hồng, xây dựng tự do. Bao sang tên công chứng ngay trong ngày.Bán kính...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Tiện ích nội khu: Khu chợ đêm bến thành Asia, vòng đu quay cao nhất khu vực miền hướng Tây Nam Bộ, công viên 7 kỳ quan cổ đại có nhạc nước, trường học,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 88m tại Xã Ea Pil - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 570 tr

      570 triệu 35 m2 16,29 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền bán GIÁ RẺ - Tổng DT 2.8 hec ta (thực tế 3.5 hec ta)- MT dài 88 mét- View sông nước chảy quanh năm- Cách đường bê tông 250 mét, Cách...
      Xã Ea Pil, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 96 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 96 m2 16,15 triệu/m2
      Em đang có 1 sp đẹp nhất khu vực.MT 835B.Khu này KD sầm uất.96 mét vuông full thổ cư.Xây dựng tự do.NH cho vay 50 phần trăm LS dưới 10 phần...
      Đường Tỉnh lộ 835B, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 90 m2 33,23 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Duy Trinh cung đường chính đi đến các Q. trung tâm như Q. 1, Q. 2, Q. Bình Thạnh... Ngay vị trí nằm...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 242 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 242 m2 7,5 triệu/m2
      Bán 241,6  mét vuông có 75  mét vuông đất ở còn lại vườn MT: 6pháp lí: SHR Thủ đô Hà Nội Đất bằng phẳng có tường danh giới rõ ràng gần trung...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 150 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp để ở hoặc đầu tư sinh lời, DT 150m, MT 6m.- Trên trục đường quy hoạch 20m thẳng cổng 2 đại họcQG TP Hà Nội.- 5 ph ra Đại...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 78 m2, mặt tiền 7m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 78 m2 60 triệu/m2
      Thửa đất có vị trí vô cùng đắc địa oto đỗ cửa chỉ vài bước chân là ra KĐT vin Riverside, Chợ Phúc Đồng, Aeon Long Biên, đường Nguyễn Văn Linh DT 78m2 MT 7m...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      MT đường Bà Miêu chiều ngang 47m lận khách ơi, trên đất xó 4 phòng trọ. cư dân đông đúc rất thích hợp làm nhà vườn, xung quanh toàn là cây dừa rất mát mẻ,...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 1330 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông tại Nghĩa Hành - Quảng Ngãi, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1330 m2 1 triệu/m2
      - Vị trí cao ráo, thoáng mát, không ngập lụt.- Đường oto, bê tông 2 diện.- Gần chợ, trường học, UB.- giá siêu mềm cho NĐT.- Cách UB Hành Dũng...
      Xã Hành Dũng, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

      Bán nhanh đất nền dự án 79 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,22 tỷ

      14.22 tỷ 79 m2 180 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nền đất khu vip Thảo Điền Q2.+ DT đất 79m2, ngang 4 x20m, vuông vắn, đường rộng 8m, vỉa hè 2m.+ Giá 14,22 tỉ TL thiện chí.+ Vị trí trung...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền 1250 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1250 m2 1,16 triệu/m2
      Đất đẹp MT TL15:- DT: 1250  mét vuông.- Ngang 25 dài 60m.- Có đường sở hữu riêng sau đất rộng 4.5m, xe có thể lưu thông từ Tỉnh Lộ 15 vào đất.- Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 290 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 290 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh Lô căn biệt thự Khu B Siêu Đẹp khu VĨNH ĐIỀM TRUNG giá chỉ 30tr/m2- Đường C8 Khu căn biệt thự Cao Cấp Nhất, Xung Quanh căn ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 132 m2 10,61 triệu/m2
      Vị trí đẹp, ngay đường QL cách chợ 1 kilomet đón đầu cao tốc.
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!