Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 170 m2, hướng Đông tại Đường 28/3 - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      Đất nền có sổ ngay trung tâm phố cổ Hội An.DT từ: 140m2.Đường 7m5 lề 3m.Cách công viên 100m, gần ngay với hồ sinh thái lớn nhất P. Thanh Hà, TTTM Coopmart...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nhà Bè, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 115 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ bán Đất đường 12m khu dân cư The Star Village giá tốt nhất dự án chỉ 1 lô duy nhất- Chỉ cần 1.1 tỷ để sở hữu- Giá 3.560 tỷ (31...
      Dự án The Star Village, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Bán đất nền 60m2Giá: 800TRĐất MT đường Nguyễn Hữu Trí, xã Tân Túc; gần QL 1A, Nguyễn Văn Linh...Thuận tiện di chuyển các khu vực khác.- pháp lí: SHR, sang...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 168 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 168 m2 44,65 triệu/m2
      khu dân cư Nhơn Đức:Agribank hỗ trợ cho vay 50 phần trăm/giá trị thẩm định.- Nền ngôi nhà phố nội khu: 5x19: 3.2 tỉ/nền.- Nền công viên: 5x20: 4.1...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 312 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 312 m2 20 triệu/m2
      312 mét vuông ngang 13m vuông vức MT bờ kè Sông Cái đường 30m chỉ 20tr/ mét vuông.Trung tâm KĐT Nam Sông Cái.Trục chính đường bờ kè nối liền QL...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 290 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 290 m2 27,59 triệu/m2
      Hàng ngộp cuối năm, đất căn biệt thự đường C8 khu Vĩnh Điềm Trung chỉ bằng đất trong hẻm, 27.5tr/m2.- DT: 290m2 (ngang 14.5m).- Cách đường 23/10 tầm 300m,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường C8, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 67 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 67 m2 67,17 triệu/m2
      Ông chú cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp ngay trường đại học Nha Trang.DT 67m2 ngang 6m.Tây Bắc.bìa đỏ thổ cư đất ở đô thị.Tiện ích 500m có biển hòn...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu TĐC Bá Tùng gần đối lưng Mai Đăng Chơn,Hoà Quý,Ngũ Hành Sơn.-DT100m²(5x20m),hướng Tây-Đường 7.5m vỉa hè rộng-Giá 2.35 tỉcontact 0905 799...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.16 tỷ 112 m2 46 triệu/m2
      Hoa khôi bìa làng Nam Hồng - Đông Anh.DT: 112 mét vuông.MT: 5m.Hướng Bắc.Bìa làng, mặt đường trải nhựa 10m, sau quy hoạch mở rộng 20m, không có lô thứ...
      Dự án Nam Hồng, Đường Bắc Thăng Long, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 3000 m2, mặt tiền 100m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tỷ

      600 tỷ 3000 m2 200 triệu/m2
      Cần tiền bán 3 nền đất MT.Đường Liên P., P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP TP.Sài Gòn.Vị trí: MT đường Liên P. rộng 30m.Kết nối thuận tiện để vào trung ...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Mặt ngõ tương đối rộng như phố - KD đỉnh - vị trí tuyệt đẹp - khách mua xây hotel tuyệt vời - ở sướng.+ Vị trí siêu đẹp, nhà mặt hồ điều hoà, đường rộng...
      Đường Ngô Gia Khảm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Nền đẹp giá ngợp.- Nền số 18.- DT 5x16.- Đông Nam.- Lộ 10m.- Lề 5m.- sổ hồng riêng.- Nền cướng cống.giá 2.55 tỉ.call ngay 0904 130 *** gặp Thống xem nền.
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 13m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ rao bán nhanh miếng nhà vườn ở Tỉnh Lộ 7, Phước Thạnh, Củ Chi.DT: 500 mét vuông, 13 x 45m.a/c mua về có thể làm vườn, đầu tư KD lâu...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Bán đất TDC Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang.DT 100m2 (5m x 20m).Giá 2.4 tỉ.Vị trí cách đường Võ Nguyên Giáp 300m.Cách VCN Phước Hải tầm 7p đi xe.Đường rộng 13m vỉa...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 500 m2 1,78 triệu/m2
      Đất Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng - gần ủy ban nhân dân - dân sinh hiện hữu.- DT: 300 - 500 mét vuông.- Có sẵn 100 mét vuông thổ cư.- Đường...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm trong lòng KCN lớn nhất Việt Nam tổng thể quy hoạch 4633ha trong đó 2200ha đất tái định cư 2433ha quy hoạch công...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 240 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán đất nền khu dân cư Phú Lợi, MT đường Nguyễn Văn Linh & Phạm Thế Hiển, Q8.- Đường trước đất 12m.- DT 10 x 24m = 240m2.- Có sổ hồng riêng, xây nhà đc...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Vị trí đắc địa; nằm trên MT đường Nguyễn Thị Tồn, P. Bửu Hòa, Đồng Nai.pháp lí rõ ràng minh bạch, thổ cư 100 phần trăm, có giấy phép để xây dựng ở...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!