Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2 tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      * Thông tin cơ bản:Loại đất: Đất ở ô thị + Cây lâu năm.DT: 105  mét vuông.Chiều ngang: 7 m.Chiều dài: 15 m.Giấy tờ pháp lí: sổ hồng riêng chung mua...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần bán đất MT Thanh Lương 15, sát lô góc.DT 100m2 Tây Bắc sạch sẽ.giá 3.5 tỉ, hotline 0901 509 ***
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Hạ Long - Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      - Chính chủ tôi cần bán lô đất cực đẹp sát đường bao biển Hạ Long.- Cách bảo tàng Quảng Ninh chỉ 5 ph lái xe, 50m ra tới đường bao biển Trần Quốc Nghiễn,...
      Dự án La Emera Hạ Long, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất Vĩnh Long New Town, mặt tiền 30m tại Thành phố Vĩnh Long, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 0 m2
      Dự án Vĩnh Long New Tower thuộc KĐT mới TP Vĩnh Long- Vị trí đường số 1 KDC Minh Linh, P. 5, Tp Vĩnh Long- KĐT đc quy hoạch đồng bộ thu hút đc lượng lớn dân...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Thành phố Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán ngay nền đất 460 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ðak Drjang - Mang Yang - Gia Lai, giá 609 triệu

      609 triệu 460 m2 1,33 triệu/m2
      Đăk Djrang - Mang Yang - Gia Lai.Chủ cần tiền nên giảm ngay 30tr. 639tr còn 609tr chốt.nền đất có 7,8m ngang bám MT đường nhựa tỉnh lộ. Với DT 460 mét...
      Xã Ðăk Drjăng, Mang Yang, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất nền 144 m2, mặt tiền 9m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 144 m2 19,1 triệu/m2
      Bán đất sát khu dân cư Hiệp Thành 3.Nhánh DX 050, đứng tại đất thấy khu Hiệp Thành 3 và Phúc Đạt.Đường bê tông hơn 3m cách đường DX 050 và đường Mỹ Phước...
      Đường DX 050, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 67 m2 tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 67 m2 39 triệu/m2
      KH đang quan tâm đến dự án hot nhất Hạ Long : Lideco bãi muối - P. Cao Thắng hãy nhấc máy gọi em Hà Thu: 0982 234 *** ạ ! E cam đoan hỗ trợ nhiệt tình : -...
      KĐT Lideco Bãi Muối, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Mặt phố Ngọc Thụy - đường thông - 2 oto tránh - KD đa dạng - gần chợ gần trường.Ngọc Thụy 140m2 x MT 5.5m.- Giá chào 11 tỉ có thỏa thuận.- miếng đất vị...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 275 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 275 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường 22, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.(Trung tâm Q. 9 cũ) MT đường lớn thuận tiện KD đa ngành nghề, KD phòng trọ căn hộ chung cư.- DT:...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      1 số sp đẹp hiếm có tại khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang.khu đô thị Lê Hồng Phong 2: Các lô nằm trên Đường số 12A, 20, 8, 4.Lô số 1: miếng đất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 12A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2 tại Đường ĐT 742 - Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      sp dự án đất nền tọa lạc ngay MT đường ĐT 742 TP. Tân Uyên, tỉnh Bình Dương. Nằm ngay 3 MT đường ĐT 741, ĐT 747 và ĐT 742 và mặt còn lại là KCN Vsip 2 mở...
      Dự án Hana Garden Mall, Đường ĐT 742, Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 142 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 142 m2
      Khu đất có góc nhìn thoáng mát, đường rộng rãi, đón đầu cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, nằm trong khu cụm du lịch thác DamBri.Cách TP Bảo Lộc...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 108 m2 31,95 triệu/m2
      CenQN là đơn vị phân phối chính thức dự án Safabay Cẩm Phả. Chỉ 1,1 tỉ/suất đầu tư căn LK 108  mét vuông. Dự án nằm trên con đg bao biển CP - HL đẹp...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí: Ngay MT đường Lò Lu, Trường Thạnh, Q9, TP.HCM.- cư dân đông đúc, tiện ích thuận lợi, đường xá rộng rãi thuận tiện giao thông giao thương, KD buôn...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Vị trí MT đường Trần Lựu, P. An Phú, Q. 2. Gần trường cấp 1 Nguyễn Hiền, trung học cơ sở Trần Quốc Toản, vị trí đắc địa cách MT Lương Định Của 500m,...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết, giá 6,12 tỷ

      6.13 tỷ 250 m2 24,5 triệu/m2
      - Bán đất nền Sentosa Villa Mũi Né.- tòa căn hộ 5 view biển GĐ 2 giá 24.5 tr/m2.- View trực diện biển và view công viên.- hotline: 0948 313 *** zalo.
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 1321 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 1321 m2 4,71 triệu/m2
      Vĩnh Yên (Phù hợp thổ cư), Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.Thửa: 10; tờ: 48 DT 1.321  mét vuông, ngang 34m dài 35m đất HNK vuông vức.Đơn giá 4,7 tr/ mét ...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 130 m2 24,62 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT KD liên kế KDC Tân Phong, TP Biên Hoà.Tiện ích trong bán kính 100m gồm trường học, BV, chợ...Cách BigC Tân Hiệp ~...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!