Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      hot Quá hot luôn. 1 mảnh đất chỉ 6,2 tỉ Sát Tô Hiến Thành kéo dài mở rộng 25m.Tiếp Giáp Dự Án TTTM Sân Bay Nha Trang.Vị trí Độc tôn giữa Khu Phố Tây -...
      Dự án sân bay Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 88 m2 110,23 triệu/m2
      CẦN TIỀN TRẢ NỢ NH, bán nhanh nền đất MẶT PHỐ VĂN GIANG 88M2- HIỆN ĐANG CÓ NHÀ Ở VÀ CHO THUÊ đc LUÔN-pháp lí bìa đỏ CHÍNH CHỦ-CẦN TIỀN bán nhanh TRONG...
      Đường 179, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      Mình bán đất tái định cư Ngọc Thụy phân lô oto vỉa hè rộng, MT 4m, DT 45 mét vuông. Giá 5,45 tỉ có TL.Khu vực trung tâm chợ Ngọc Thụy, dân trí cao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 121 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 121 m2 28,1 triệu/m2
      Cần ra nhanh miếng đất 121m2 Phú Mỹ - Br Vũng Tàu giá 3,4 tỉ.Thông tin miếng đất như sau:DT: 121m2. Trong đó 100m2 đất ở nông thôn, 21m2 đất trồng lúa...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 110 m2 245,46 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, đẹp nhất phố Lê Đức Thọ xung quanh xây 9 tầng thang máy, KD ngày đêm.- lô đất có MT siêu khủng hiếm, sổ rất đẹp trước sau như một rất...
      Đường Dương Khuê, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 138 m2 14,14 triệu/m2
      KĐT 1A Điện Ngọc.6 x 23m = 138m2.Hướng Tây.Đường 17.5m.Chủ cần thu hồi vốn bán lỗ 600tr.L/H trực tiếp 0905 575 *** để xem đất và chốt cọc.Chuyên mua bán -...
      Dự án KĐT Số 1A, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán gấp nền đất ngay QL51 -Gần vincom Long Thành ,Sân Bay Long Thành 5-7p ph đi xe -Xung quanh đã full tiện ích như chợ trường học BV-Khu...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 1400 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quốc Lộ 20 - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1400 m2 1,43 triệu/m2
      DT: 1400 mét vuông 20m x 50m (400 mét vuông thổ cư).pháp lí chính chủ đất trồng cây lâu năm sổ hồng.Phía trước còn ~ trống chưa trồng tầm 100m...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 262 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 262 m2 19,09 triệu/m2
      Mình cần bán lô lk06, lk17.Lô sát góc.MT 15m.Đối Diện bãi tắm, 3p là ra bãi tắm cực kì đẹp.- KĐT Phương Đông là một trong những KĐT tốt nhất tại Khu Kinh Tế...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      bán Lô 85m2 trục KD thôn Đông, Phủ Lỗ, Sóc Sơn giá cực rẻ khu vực. liên lạc 0979 040 ***Thông tin:- DT: 85m2 - MT 4m- Dài: 21m- Đường trước đất hơn 5m,...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 240 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT - thổ cư tại trung tâm Thị trấn Thạnh Mỹ Đơn Dương Lâm Đồng- Vị trí: thuộc trục đường nhánh QL 27, cách trung tâm hành...
      Đường 27, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 1500 m2 tại Đường Tân Thành - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 1500 m2 63,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1500 mét vuông full thổ cư MT đường 10m, đường Tân Thành P. Tân Thành Q. Tân Phú.mảnh đất nằm MT đường KD sầm uất, có thể xây căn ...
      Đường Tân Thành, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lỗ Sơn - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1000 m2 0,48 triệu/m2
      1000 mét vuông có 400m thổ cư. Đất bám đường bê tông to 30m, sâu 40m. - Đất có thế đất thoải, view cánh đồng thoáng mát, trên đất đang có sẵn nhà c4...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Lỗ Sơn, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 78 m2 30,76 triệu/m2
      Bán rẻ 93 mét vuông đất Nguyên Khê, tính tiền hơn 70 mét vuông đường thông oto đỗ giá chỉ hơn 2 tỉ.- Cách nhà văn hoá thôn 100m.- Cách QL3 ~...
      Đường Tiên Hùng, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 511 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 511 m2 2,55 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất Đông Thanh, Lâm Hà ven Đà Lạt.- DT: 511 m2 có 100m2 thổ cư.- Vị trí đất cách chợ điện máy xanh và tiện ích xã hội chỉ...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 95 m2 20,53 triệu/m2
      - Chính chủ bán lô Q42 Lago Centro.- Khu căn nhà phố MT thương mại.- DT 5*19m.- Lộ giới: 18m.- giá 1.95tỉ.liên lạc: 0867 979 ***- Hỗ trợ vay 70 phần...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nền đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 133 m2 97,75 triệu/m2
      Vị trí nhà phố thương mại đắc địa thuộc dự án New Era Bắc Giang.Sổ sẵn không buộc xây dựng.Số lượng có hạn ib nhận thông tin!Tọa lạc tại trung tâm TP...
      Dự án New Era Bắc Giang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!