Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      sang nhượng đất đường Trung Lương 18 khu đảo 1.- Vị trí: Nằm gần ngã 4 đoạn Chế Viết Tấn.- DT: 5x25m; Hướng: ĐB.- DT rộng phù hợp nhiều loại hình TK, xây...
      Dự án Dream Home, Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 132 m2 tại Đường 31D - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 132 m2 174,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp khuôn đất cực đẹp đường 31D - ngay đường Tá Bùi Hán - P. An Phú - Q. 2.- DT: 7 x 19m - công nhận: 132m2.- pháp lí: SHR chính chủ.-...
      Đường 31D, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 480 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 480 m2 25 triệu/m2
      Bán đất 2 MT An Sơn P. 4 Đà Lạt nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời.DT: 479,6m2 (15m*31m).pháp lí: sổ hồng chính chủ.Lộ giới: Đường oto quy hoạch 10m, hẻm sau...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 106 m2 48 triệu/m2
      Đất đẹp thế này không mua thì mua ở đâu ạ!Chủ gửi bán 105,6m2 xóm Hậu. Uy Nỗ. Đông Anh. TP Hà Nội.Giá 48tr/m2 thiện chí gặp chủ đàm phán ạ.MT và hậu...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông. MT: 3,9m.Đường: 13m. Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 5,1 tỉ.Vị trí: Bán đất tái định cư Đông Dư, nền đất siêu hiếm còn bán thời điểm...
      Đường 379, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 852 triệu

      852 triệu 81 m2 10,52 triệu/m2
      Đất đẹp nằm trên đường Trần Thị Liền xã Phước Kiển,Nhà BèKDC hiện hữu, thích hợp mua để đó KD buôn bán lâu dài SHR,đc phép xây dựng,pháp lí rõ ràng DT 81m2...
      Đường Trần Thị Liền, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      Bán lô 66 mét vuông đất DV An Thọ, An Khánh.bìa đỏ riêng, đang cất két.Đẹp xuất sắc, cạnh vườn hoa đối diện 3 tòa căn hộ chung cư chuẩn bị...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 520 m2, mặt tiền 19m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 520 m2 8 triệu/m2
      Đất Liên Phong - Giao Phong - Giao Thuỷ dự án nghỉ dưỡng Flamingo Quất Lâm - Giao Thuỷ và đón đầu tuyến đường sát biển nối 6 tỉnh miền Bắc đã làm từ Hải...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nền lọt khe P. An Lạc, Bình Tân.DT 4x20m = 120 mét vuông, HXT 6m.KDC đông đúc, giấy phép XD 3 tấm.Vị trí: Kế vòng xoay An Lạc.Giá: 5 tỉ.hotline...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 5462 m2, mặt tiền 117m tại Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 19,12 tỷ

      19.12 tỷ 5462 m2 3,5 triệu/m2
      Đẹp thực sự đẹp cho 1 miếng đất đầy đủ các yếu tố cần để đầu tư hay làm homestay nghỉ dưỡng cuối tuần.Em bán miếng đất hoa hậu tại yên bài ba vì TP Hà ...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lan 0938 415 *** chuyên đất nền khu định cư An Phú Tây (Xã An Phú Tây - H. Bình Chánh).Thông tin chi tiết:- DT: 88,5 mét vuông (ngang 5m, dài...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 168 m2 8,87 triệu/m2
      Đất MT khu dân cư Rộc Đình kề bên UB bình Long cách Ql 1A vài chục met, buôn bán sầm uất, KD buôn bán thuận tiện mọi ngành nghề.OM 04 lô 9 Giá 1 tỉ 4xx...
      Xã Bình Long, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền 126 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,94 tỷ

      7.94 tỷ 126 m2 63,02 triệu/m2
      Cần tiền trả NH Tôi cần bán ngay mảnh đất dự án 13B Conic xã Phong Phú huyện Bình Chánh TP. TP.HCM.mảnh đất nằm trên đường 3A đối diện căn biệt thự...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đường Bàu Mạc 20, sát Nguyễn An Ninh, Nằm ngày vùng bình ngã 5 đi thẳng về cầu Vượt ngã 3 Huế- và khớp nối lên KCN Hòa KhánhDT:...
      Dự án Pandora City, Đường Bàu Mạc 20, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 5833 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 5833 m2 2,58 triệu/m2
      Cần bán thửa đất DT 5833  mét vuông có ngôi nhà 1 trệt 1 lầu DT= 5x11 m diện tích sử dụng= 110  mét vuông gồm 1PK 1PB và 2 phòng ngủ...
      Đường 762, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Nằm ngay MT đường lớn Đỗ Xuân Hợp.- pháp lí chuẩn chỉnh, SHR từng nền, thổ cư đầy đủ. Sang tên công chứng trong ngày.- Xây dựng tự do.- Nằm gần các...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán đợt 1 dự án Văn Lang Residence, giá cực ưu đãi.+ Dự án Văn Lang Residence có quy mô 22 nền với đủ loại DT: 4.5x12m, 4.5x13m, 5x11m, 4x15m. Quỹ đất...