Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 126 m2, hướng Đông tại Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 126 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất trung tâm thị trấn Vạn Giã, -Vị trí: Mặt Trần Hưng Đạo ( Mặt biển)- Diện tịch: 126m2Phù hợp xây hotel, nhà hàng,...anh chị nào...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền giải quyết công việc nên bán ngay miếng đất nền 80m2 đường N8 Phân Khu 4 KĐT Nhơn Hội.- Quy hoạch đẹp, đầy tiềm năng, đã hoàn thiện cơ ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. ĐIỆN NAM ĐÔNG Đất Nền View Lúa.Cần bán mảnh đất View lúa 10x20 tổng 200 mét vuông, MT đường 7m5 rộng.Vị trí tiềm năng, thuận lợi, đầu tư...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Ngộp nặng cần ra gấp nền đất ngay MT đường nhựa 8m.- DT: 5 x 30m (150 mét vuông).- Thổ cư 60 mét vuông.- SHR.- MT đường nhựa Mỹ Xuân - Ngãi...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2 , giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Quy hoạch hiện đại chuẩn Singapore bởi VSIP, hạ tầng hiện hữu 100 phần trăm.Dự án có sông Phong Niên Hạ uốn quanh.Công viên cây xanh lên đến 3,6 ha.Có...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 104 m2 35 triệu/m2
      NC.2 lô đường số 6 P. long bình Lô 1.DT 107m2 giá 35tr1m2 Lô 2 DT 104m2 giá 35tr1m2 Đường xe tải
      Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 669 triệu

      669 triệu 75 m2 8,92 triệu/m2
      Cách trường cấp 1 Đồng Chiêm và trường mẫu giáo An Phúc 200m đi bộ.Đường oto vào thoải mái.Khu dân đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo.Tiềm năng ở...
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 466 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 466 m2 15,03 triệu/m2
      Vị trí tại đường Huỳnh Tấn Phát, P. 11, khu xóm Lèo nổi tiếng với view thung lũng đèn và đón hoàng hôn.- DT 466 m2 (thực tế 500m2) có 260m2 xây dựng.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 7m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 125 m2 18,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại Golden Hills, đường 7.5m, Đông Nam.* Lô: B2 - 34 - X.DT: 125m2.- Đường: 7.5m; View kênh.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 2tỷXX.liên lạc:...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 338 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 338 m2 36,99 triệu/m2
      - DT: 338 mét vuông (ngang 12m, nở hậu).- Tây Nam.- Đường 7m5, lề 4m.- Vị trí đất gần sông thoáng mát.- giá: 12,5 tỉ (bán ngang công chứng, giá có...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 24,9 triệu/m2
      Nằm cách ngã tư Thoại Ngọc Hầu- Luỹ Bán Bích 100m.Nằm liên kế Uỷ Ban Nhân Dân P. Hoà Thạnh, Q. Tân Phú.cư dân đông đúc, buôn bán tấp nập.Xung quanh có...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chính chủ bán nền phân lô đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè, TPThành phố Hồ Chí Minh.==============- DT: 5x16m.- Đất thuộc KDC hiện hữu xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 140 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 140 m2 39,22 triệu/m2
      Hàng hot - MT đường chính số 1 - Vĩnh Phú 41, KD buôn bán vạn ngành nghề, chủ cần tiền gấp hạ giá hết mức, giảm 1,5 tỉ bán gấp. Chỉ còn 5tỉ490 chốt. Yêu...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Số 1, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Lý, gần công viên siêu đẹp, khu Hoà Xuân, Cẩm Lệ.- Đường 5m5, hướng Đông.- Dt 90 mét vuông.- Khu vực cư dân đông đúc.- Cách công...
      Đường Nguyễn Lý, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 104 m2 20,68 triệu/m2
      mảnh đất đẹp thôn Võ Cang, Vĩnh Trung, Tp Nha Trang.DT: 5.2 x 20.9 = 104.5m2.Đông Bắc.Đường rộng 7m.pháp lý: bìa đỏ full thổ cư.Đất đẹp MT đường lớn,...
      Đường Võ Cang, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền mặt tiền 6m tại Đường Hồ Chí Minh - Nghĩa Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 599 tr

      599 triệu 0 m2
      Tôi là Chính chủ miếng đất cần sang nhượng tại thôn Thuận Hóa, xã Nghĩa Ninh, TP. Đồng Hới, Quảng Bình.* miếng đất sát đường Tp Hồ Chí Minh, đặc biệt...
      Thôn Thuận Hóa, Đường Hồ Chí Minh, Xã Nghĩa Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 20m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 300 m2 135 triệu/m2
      Đất nằm ở cuối đường 37 và đường 35, P. Bình Thuận, Q. 7.- Đường trước nhà 14m.- Vị trí đất cách Lâm Văn Bền 100m, ra chợ Tân Mỹ chỉ 1 kilomet.- Khu...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 5400 m2
      - DT: 5400m2 đất cao view cánh đồng, tại Yên Bài, Ba Vì, thành phố Hà Nội.- DT: 4100m2 thổ cư 400m2. (Tặng 1300m2 đất khai hoang).- Đã có bìa đỏ, pháp ...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!